Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake ngojeni ni wape siri-kuhusu sisi wanaume

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by fazaa, Jan 7, 2012.

  1. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mkitaka wanaume zenu wawapende, wachieni wanaume zenu waowe wanawake wengine....Lazima mfahamu haya hakuna mwanaume amekuwa programmed afanye sex na mwanamke mmoja tu hapa duniani.

    Najua wengi wenu mtasema what the heck am I talking about....Wewe chukulia umemruhusu mwanaume wako awe na mwanamke mwingine.

    Huyo mwanaume atakuappreciate sana, na atakupenda sana na atawacha kucheat kabisa...He would cherish you, na atakuweka kwenye sehemu kubwa sana kwenye moyo wake.


    Wanawake wengi lazima wajue wazi sex differs from love....Yani msidhani sex ndo love hata siku moja, kama mnadhani vile mjuwe mnajidanganya tu.

    Mara nyingi sana ndoa zina fail sababu wanaume zenu wako mchaka mchaka kutafuta wanawake wa nje...Kwanini msiwakaribishe wanawake wengine ndani ya life za waume zenu, ili waaume zenu watulie na nyie.

    Leo unakuta mwanamke analamika eti, mwanaume kabla ya kuoa lazima amishauri kwanza.

    Akushauri vipi, wanawake mnapaswa kujiuliza swali moja tu...ingekuwa nyie ndo mnaruhusiwa kuoa wanaume zaidi ya mmoja...Mgeshauri wanaume zenu time ya kuoa, au hata mgetujali tutapenda au hatupendi? Aisay sidhani...Mana speed zenu ni kali kuliko zetu...mgekuwa kila siku mnaongeza wanaume.

    Wasitokee hapa wengine wakaleta dini, mana mkiingia kwenye dini mjue mmeumia, mana hakuna kitabu cha dini kinaruhusu mwanamke aowe zaid ya mwanaume mmoja....Lakini vitabu vyote vya dini karibu vinaruhusu mwanaume aowe zaid ya mmoja.


    Siku njema.
     
  2. marida

    marida Senior Member

    #2
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha kupotosha jamii.
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Jan 7, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,521
    Trophy Points: 280
    Dark City.....yuko waapi??????
    tumepata Chairman wa polygamy club.......hapa......lol
     
  4. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Si unaju kila mtu na mawazo yako, wewe unaona vile na mimi naona vile.
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,165
    Trophy Points: 280
    na hata ukimruhusu aoe wanawake 50 mwanaume mzinzi ni mzinzi tu. Hiki wala si kipimo cha upendo!
     
  6. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #6
    Jan 7, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Aaa kwani aibu kuongeza wanawake.

    Aisay mimi kila nikiwapata wanawake siwawachi.
     
  7. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #7
    Jan 7, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hii taasisi ya ndoa hii,pasua kichwa sana,
    Bado naitafakari namna ya kuiingia,
    Najipangana kupambana na changamoto zake,
    Fazaa huo ni mtazamo wako sijui ungevaa viatu vya mwanamke unayemshauri hili ungesemaje!!!!
     
  8. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #8
    Jan 7, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hapa ndo mnapokosea.

    Kuoa na uzinifu ni viitu tofauti kabisa aisay.
     
  9. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #9
    Jan 7, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wala hujakosea kbs,
    Kuna mbaba namfahamu ana wake 4 na wote anaishi nao nyumba moja,
    Na stil anawachapa mabinti acha kbs,mpaka wale wake zake wanajua na wameshaamua kumuacha afanye atakavo!
    Mbaya zaidi ni mtu mzima flan ambaye alishapita ile age ya umapepe,sasa hapo napo sijuii hili linaaplay au vp!!
     
  10. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #10
    Jan 7, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kuogopa ndoa!! Kwanini uogope ndoa?

    Viatu vya kike???
     
  11. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #11
    Jan 7, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    amesema sasa hivi yaani mwaka huu haitumikii tena polygamy sasa hvi yupo bize na mke mmoja..
     
  12. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #12
    Jan 7, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tatizo wewe unatoa mfano wako na mimi na mifano yangu hutaki kuikubali...Hapo sasa ndo kazi.

    Hao wanao jidai hawataki wanaume zao wawe na mwanamke mwingine ndo wape pole kweli kweli...yani wanaume zao wanakula totoz tena wale wa fast fasta na wao wamekaa nyumbani hawajui.
     
  13. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #13
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160

    Cantalisia, chelewa chelewa utakuta mtoto si wako!
     
  14. b

    bibi.com JF-Expert Member

    #14
    Jan 7, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 1,155
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
     
  15. Tz-guy

    Tz-guy JF-Expert Member

    #15
    Jan 7, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wazo lako lina mshiko.
     
  16. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #16
    Jan 7, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Siogopi ndoa Fazaa,
    Ila najua sio kitu rahis,hakihitaji kukurupuka,
    Inahitaji uingie ukiwa unajua nn kiko humo na namna ya kupambana na changamoto zake sio siku mbili natoka nduki,

    Viatu namaanisha,je ingekuwa ww uwe kwenye position ya mwanamke,alafu mtu anakushauri unachotushauri hapa ungeichukuliaje?
     
  17. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #17
    Jan 7, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hahahaha,
    Wambandwa kama ipo ipo tu,
    Wa kwangu hakuna wa kumchukua haijalishi itatuchukua mda gani kuwa kuoana,
    Other wise akichukuliwa atakuwa hakuwa wangu,na kinachotokea ni yeye kuondoka anayestahili kuingia lol!
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Jan 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Ndo maana hata mie natafuta wafuai wa Molygamy.
    Ya nini mtesane kung'ang'aniana wakati mnaweza fanya kolabo na watu wengine bila kuvunja ndoa yenu?
    Uhuru wa mwandishi aidhuru tabaka tawala tu.
     
  19. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #19
    Jan 7, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Fazaa,najua umeandika hili kwa yale unayoexpiriens,wala sipingani nawe na wala sikubaliani nawe,
    Kilichopo natafakari mm wakati wangu ukifika nitakutwa na lipi kati ya hayo?
    Ninachofanya ni kumwomba mungu aniepushie mbali mambo haya.
     
  20. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #20
    Jan 7, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Still addinG..........................
     
Loading...