Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake ndo tunasababisha waume zetu kutoka nje.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by NOT ENOUGH, Feb 7, 2011.

  1. NOT ENOUGH

    NOT ENOUGH JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wanawake ndo chanzo kikubwa cha wanaume zetu kufanya mapenzi nje. Sababu wanawake wengi wanajifanya hawapendi kufanya mapenzi kitu ambacho si kweli. Wanawake wanapenda sana kufanya mapenzi ila wanaogopa kuonyesha wanaume zao eti wataitwa malaya. Huo ni ujinga mtupu kuleni kitu roho inapenda.

    Mimi binafsi na admit kwamba napenda sex na mpenzi wangu analijua hilo hivyo na wenzangu muwe wakweli pia. Msilete mambo ya siyo wanawake wote wanapenda NI KWAMBA WOTE TUNAPENDA SEX. Wewe unae andika comment yako sasa fikiria kwanza huja andika.
     
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hakuna ambae hapendi sex ila ikizidi sana ni utumwa!
     
  3. NOT ENOUGH

    NOT ENOUGH JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ila sisi wanawake kuna ambao wanajifanya hawapendi sex kumbe ndo makahaba, utaona tu wata comment labda leo waogope.
     
  4. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    :popcorn::popcorn::popcorn:
     
  5. NOT ENOUGH

    NOT ENOUGH JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hulali
     
  6. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wewe kama unapenda sex ni vizuri sana, penda fanya binuka ng'ang'ania, fanya kila kitu lakini usidhani sex peke yake ndo inamfanya mwanaume asitoke. Mpe sex 24 7 afu usimuheshim, usimpikie, usijishughulishe katika swala zima la maendeleo na wala usifanye mwanamke anayotakiwa kufanya kama mwanamke halisi ndani ya nyumba, ukalie sex uone kama atatajirika kwa sex unayompa. Nyumba au mapenzi hayajengwi kwa sex peke ake na neno mapenzi ni muunganiko wa vitu vingi sana na sex ikiwa kati ya hayo. Wewe ndo ungefikiria sana.
     
  7. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    I will sleep when am dead.... :)
    Masaa 24 ni machache sana kutumia baadhi kwa kulala
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Feb 7, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kweli sisi wenyewe ndio tunaosababisha ila kumtuliza mwanaume kunahitaji zaidi yakuzipeleka kitandani!Ongeza kumjali..kumpenda kwa maneno na matendo..kumheshimu..kumbembeleza..kumsifia..kumfanya ajihisi yeye ndo yeye kwako..kumpa moyo anapoonyesha kushindwa au kukata tamaa..na mengineyo!
     
  9. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #9
    Feb 7, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Lizzy hapo umefafanua, unafanya yote hayo, then unamalizia kwa sex kama msisitizo au kukolezea au sio.
     
  10. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #10
    Feb 7, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    You got it right. Wanawake wengi huwa ni very passive kwenye suala la kufanya mapenzi. Hiyo ni dhana potofu isiyofaa kabisa kwenye ndoa.
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Feb 7, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Yupp!Yani hapo akitafuta nyumba ndogo ana lake jambo!
     
  12. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #12
    Feb 7, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu tena atakua ameshindikana .
     
  13. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #13
    Feb 7, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    wanawake wengine ndugu wa upande wa wanaume wanakuwa hawawapendi,hilo pia sio jambo zuri,hata m.me akitenda makosa utaenda kushtaki wapi?,pengine mama mkwe akija una kasirika mpaka mwenyewe anaelewa.ingawa s.times hata umfanyie m.mme akiwa mtu wa kutoka nje,atatoka tu.ilimradi ndoa s.times ni kizunguzungu.
     
  14. L

    Leney JF-Expert Member

    #14
    Feb 7, 2011
    Joined: Jul 9, 2007
    Messages: 315
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sasa mi mbavu zangu jamani... have mercy...

    Siku hizi nacheka peke yangu kama chizi vile...
     
  15. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #15
    Feb 7, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    ni kweli kabisa mwanamke huyo huyo wakatiwa uchumba alikuwa anakupa raundi tatu au nne leo ndani ya ndoa utasikia tumeshazeeka sasa sex ya nini so mzee mbunye unaiona akiwa anavaa tu ileeeee mnakaa wiki mbili ndo kwa taaabu anakupa tena akikojoa yeye basi anakuacha mwenyewe uangaike. hakupikii tena hapigi nguo zako pasi tena muda wote saluni na kitchen party. WANAWAKE MBADILIKE
     
  16. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #16
    Feb 7, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahaaaa cheka tu mpenzi maisha yenyewe mafupi. Bora mtu ujibu bila kufikiria, coz ukifikiria kwa undani swala hili then utoe jibu mh jibu lake litafanana hivyo. Jiulize wanaofundisha Kpty wengi wao walisha achika pamoja nakutoa service yakutosha na sarakasi zote. Sex haikeep mwanaume tena ukizidisha ndo kwanza unageuziwa mgongo.
     
  17. M

    Marytina JF-Expert Member

    #17
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kuna wanaume wengine hata waoe makungwi/walimu wa kitchen part lazima watoke nje na kutoka njee sio kwamba hupendi bali mwenzio anakaugonjwa flani kangono. (tafuta mwanaume anayemwogopa mungu/mcha mungu afu play your part as a woman nakuapia hatatoka nje kwa waliokwisha olewa imekula kwao)
     
  18. CPU

    CPU JF Gold Member

    #18
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mtoa sredi mjanja sana . . . . ha ha ha ha ha
    kawatimua watu fulani wasi-comment hapa

    sio sex tu ndugu yangu kuna wengine hapa utawasikia wanadai SINA MPANGO KABISA NA WANAUME KTK MAISHA YANGU lakin fuatilia utekelezaji wa maneno yake ujionee tofauti
     
  19. CPU

    CPU JF Gold Member

    #19
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mi nadhani mtoa mada hazungumziii kama sex pekee ndio itamfanya mume asitoke nje, ila anaizungumzia kama sababu moja wapo kati ya nyingi ambazo zinaweza kumtoa nje jamaa especially kama mwanamke anafanya kila kitu vizuri ila ktk sex tu ndo anafanya kama alivyoelezea
     
  20. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #20
    Feb 7, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mamushka na mama mchungaji mmemaliza kabisa
     
Loading...