Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake ndio wajibu hapa: ungefanyaje Kama unakutana na kisirani hiki…………?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtambuzi, Jan 6, 2012.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Jan 6, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 681
    Trophy Points: 280
    Hebu fikiria kwamba, umepika chakula kizuri sana na unaamini mumeo mpenzi wako akirudi kutoka kazini na kula chakula hicho atafurahi, hata kama hatakwambia, ‘asante.' Lakini mume huyo anaporudi anajizungusha na hatimaye anasema kwamba, hatakula chakula. Unapomuuliza sababu anasema tu kwamba, ameshiba. Unapomuuliza amekula wapi, anaweza kujibu kiungwana kwa uongo kwamba, amekula chakula cha mchana saa mbaya, au alikuwa na ‘pati' ndogo pale kazini au chochote.

    Mwingine hakujibu kiungwana kwa kiwango hicho, bali atafoka na kutoa kashfa. ‘unataka kujua nimekula wapi ili iweje?' anaweza pia kukuambia, ‘unafikiri ni wewe peke yako unayejua kupika?' Kuna majibu mengine, ambayo ni mabaya zaidi na yenye kukwaza zaidi ya hayo. Hebu niambie kama ni wewe unakumbana na kisirani hiki ungefanyaje?
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Ujibu nini tene hapo
    nakuwa simwachii tena hadi aweke reservation kama hotelini.
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    mimi akinijibu hivyo hapo kwenye blue.....naigeuza hiyo hotpot miguu juu....halafu panakesha siku hiyo.....
    khaaaa.....
     
  4. r

    rehema nyuda Member

    #4
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 30, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sitamuuliza tena juu ya chakula hata hivyo atakuwa ana matatizo huyo ninaamini hata humo ndani amani haitakuwepo sio upande wa chakula tu hata mambo flani.
     
  5. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mwanaume mwenye akili timamu hawezi kumjib mkewe wa ndoa hivyo hivyo lbd kama alilazimishwa kumuoa.Ningekuwa mimi kama ndo mara yake ya kwanza sitomjibu, nitamvumilia nione mwisho wake utakuwa upi?
     
  6. c

    christer Senior Member

    #6
    Jan 6, 2012
    Joined: Feb 12, 2010
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii nzuri nilisha wahi kupractice mbona alitia adabu.maana siku nyingine anakuja na njaa na menu hamna.teeeeeh
     
  7. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #7
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    aseme neno lolote kati ya uliyosema..
    Imekula kwakwe labda awe na minyoo ya hatari,
    au kaungua mdomo hawezi kula vinginevyo salale kasikolomayo...
     
  8. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #8
    Jan 6, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,903
    Trophy Points: 280
    tulishajibiwa sana hivyo,
    tulishaumizwa sana na nyie wanaume,
    lakini wakati mwingine tunakuwa huru,
    na amani inakuwepa zaidi.
     
  9. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #9
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mmh hujib nn tena me nitamuona kapotea 2 na hapa ni mtakuja so atakuja 2.
    ila sitajishaua tena kujitia best wife(sitamuuliza yan) naweka mezan akila haya akikataa haya. 2takula kiporo wenyewe asubuh teh.
     
  10. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #10
    Jan 6, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwa vile na mfahamu alivyo na sio kawaida yake kuwa vile au kunijibu vile mkewe,
    Nitamshukuru na kumwandalia kitanda tulale,
    Kwani najua lzm kutakuwa na tatizo kubwa sana linalohitaji kuongelewa muda mwingine na sio wakati ule,
    Kesho yake nitamtafutia mda mzuri na kumtaka tuliongelee swala hilo na nipate maelezo ya kutosha.
     
  11. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #11
    Jan 6, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mamito salama?
    Mie hapo kwenye hiyo bluu hoi!
     
  12. A

    Aine JF-Expert Member

    #12
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sitamjibu badala yake naenda chumbani kulala hata hamu ya kula itaniishia na mimi pia, si kwa kususa ila ila kama ni muungwana ataona nimejisikia vibaya kutokana na majibu yake, the next day nitamuuliza, asije kuwa amehamishia hasira ya alikotoka, which is very wrong
     
  13. A

    Aine JF-Expert Member

    #13
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Usifanye hivyo my dia, vuta subira huenda kuna yaliyomsibu huko atokako ingawa si vema kufanya hivyo, kama si kawaida yake hata wewe utashangaa, so vuta subira
     
  14. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #14
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    you will be a perfect wife..
    To be honest Nimependa ulichojibu
     
  15. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #15
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    sijui hata imetoka wapi imenijia tu kichwani
    ika complete sentensi yangu hahahahah lolz
     
  16. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #16
    Jan 6, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Thx AD,unajua kwa vile majibu haye yanatia hasira na yeye ana hasira nikilianzasha hapo inaweza tokea vita ya tatu ya dunia,
    Cha kufanya nikulivumilia ili tulale then kesho akiwa fresh ndio ahangaike mwenyewe kujieleza mpaka nimuelewe!
     
  17. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #17
    Jan 6, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hahahaha!ww utakuwa jinias sn lol,
    Sipati picha mtu akikuzingua unaweza ongea hata kilatini(joke)
    Umenichekesha sn,maana nimevuta picha ya hiyo sini itakavyokuwa lol!
     
  18. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #18
    Jan 6, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    :A S-coffee::A S-coffee::hungry::hungry:
     
  19. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #19
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    kwa kweli ukifikiri njia uliyosema hapo juu is "Excellent way to approach the problem"
    dahhhh lakini kuna wengine hapa tuna madadi sjui hata yanatoka wapi "short temper"
    tunaangukia conclusion wakati bado hapo hatuja sort out problem ... vizuri kuona watu kama wewe..
     
  20. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #20
    Jan 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Yaani habari ndo hiyo
    Ya nini akupasue kichwa
     
Loading...