Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake na watoto ndio wahanga wa majanga makubwa-afrika

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Teamo, Jun 16, 2009.

  1. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    nimejaribu kuangalia wahanga wa vita ya rwanda na burundi,ukienda kwenye kambi za wakimbizi utakuta ni wanawake na watoto kwa asilimia kubwa sana.

    Nimejaribu kuangalia zoezi zima la UNYANYASWAJI WA KIJINSIA,nimegundua wahanga wakubwa hapa ni wanawake na watoto

    Nimejaribu kuchunguza kwa makini sana katika janga zima la ukimwi,nimegundua wahanga wakubwa hapa ni wanawake na watoto,hata katika idadi ya walioambukizwa.

    Nimeangalia pia hata katika milipuko ya mabomu ya mbagala,kwenye tv naona wahanga wengi hapa walikuwa ni wanawake na watoto

    SASA JAMANI MIMI SIELEWI HAPA,kwanini haya yote yanatokea katika huo utaratibu?
     
Loading...