Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wanawake na wasichana wa dar..

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by The Boss, Sep 19, 2009.

  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,383
    Trophy Points: 280
    hivi hii tabia ya kusagana ni fasheni mpya imeingia mjini
    au kuna tatizo kubwa limejificha?mbona wengi wanashiriki??
    je wote ni ma lesb kweli au ni vipi?
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mkuu,
    Ya kweli hayo?
     
  3. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Hebu tuwekee source ya info/data kuthibitisha uyasemayo maana ni mazito kwelikweli.
     
  4. IronBroom

    IronBroom JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2009
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 524
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ni asilimia ngapi ya wasichana and/or wanawake wa Dar wanasagana?
     
  5. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #5
    Sep 20, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Yaani wanasgana... unamaanisha wao mashine za unga?
     
  6. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...hata vitendo vya kishoga vimeongezeka mijini. Sasa sijui ni kweli tatizo kubwa limefichika au ni fasheni tu kama unavyosema...

    Kwa mtizamo wangu, utandawazi na uhuru wa vyombo vya habari na serikali umewezesha kuweka huru mambo haya.

    mifano (at your own risk!);

    http://images.google.co.uk/imgres?imgurl=http://www.globalpublisherstz.com/uploads/posts/1240915419_shoga3.jpg&imgrefurl=http://www.globalpublisherstz.com/2009/04/28/dunia_imekwisha.html&usg=__XKJxxGFhMnJSE19VwNQkjWDnh6s=&h=346&w=450&sz=25&hl=en&start=25&tbnid=BYOGtWsmp0dOVM:&tbnh=98&tbnw=127&prev=/images%3Fq%3Dmashoga%2Bdar%26gbv%3D2%26ndsp%3D18%26hl%3Den%26sa%3DN%26start%3D18

    http://images.google.co.uk/imgres?imgurl=http://www.globalpublisherstz.com/uploads/posts/thumbs/1210398296_kitchenpart1web.jpg&imgrefurl=http://www.globalpublisherstz.com/index.php%3Fnewsid%3D2598&usg=__T4Yjx4YSXy1SmjJ27kVu7lBQsgk=&h=171&w=250&sz=13&hl=en&start=20&tbnid=S1FYqK8ApcwYNM:&tbnh=76&tbnw=111&prev=/images%3Fq%3Dmashoga%2Bdar%26gbv%3D2%26ndsp%3D18%26hl%3Den%26sa%3DN%26start%3D18

    http://images.google.co.uk/imgres?imgurl=http://www.globalpublisherstz.com/uploads/posts/thumbs/1218008048_gayweb.jpg&imgrefurl=http://www.globalpublisherstz.com/2008/08/06/shoga_lachefua_watu_ukumbini.html&usg=__i7Ufy5MXsos5g8lEKqRVYCPyC9Q=&h=400&w=300&sz=25&hl=en&start=3&tbnid=TIkSYsqF9vdjmM:&tbnh=124&tbnw=93&prev=/images%3Fq%3Dshoga%2Btaarabu%26gbv%3D2%26hl%3Den
     
  7. a

    allymu New Member

    #7
    Sep 20, 2009
    Joined: Feb 28, 2009
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wale wote wenye akili timamu watajua hilo si jambo la kawaida, huu ulimwengu umekwisha kuwa sasa hakuna waume wa kuoa kuna mijanadume tu, kwa nini kama wanaume shababi wapo wasi weze kuoa na mpaka inafika wanawake wanasagana ni starehe gani wanayoipata ni sawa na kuku jike kumpandia kuku jike mwenziwe tu. Hiyo ni laana na misiba mingi itaendelea kutufika kwa kumsahau M/Mungu alietuumba jinsia mbili tafauti ambazo ndizo zinohitajiana.
     
  8. K

    Kituko JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2009
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,978
    Likes Received: 1,119
    Trophy Points: 280
    sio kila kitu lazima kiwe na data, lakini kama wewe ni mwenyeji wa dar hicho kitu kimeenea sana we chunguza utaona
     
  9. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Thread inafit kwenye udaku na mambo yasio serious. Ushambenga.
     
  10. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Wakuu Boss na Mbu
    Ni kweli dunia inaonekana kuharibika zaidi siku hizi kwa vile kuna vyanzo vingi vya habari na uhuru wa kupata habari nao uko mpana zaidi kuliko miaka ya nyuma.Utandawazi umewezesha watu kujiweka huru zaidi hasa baada ya kuona kumbe tabia zinazoonekana hazifai huku kwetu, kwa wengine ni mambo ya kawaida.
    Nilichokuwa naomba Boss afanye ni kuweka vyanzo vya kuonyesha kuwa tabia ya wasagaji miongoni mwa wanawake na wasichana Dar inaongezeka kuliko ilivyokuwa.Sijakataa kuwa wasagaji hawapo.Wapo ila siyo kwa kiwango ulichojaribu kuonyesha hapa.Katika jamii yeyote ile mbegu za tabia mbaya hazikosekani - wapo wezi, wauwaji, walevi, washirikina...na hizi siyo tabia zinazotakikana katika jamii.Ila itatisha kusikia statement kama aliyoitoa Boss kuwa uuaji sasa ni fasheni na wengi wanashiriki.Tukipata statement kama hii nadhani tutashtuka na kutaka kujua chanzo chake na hata viashiria vyake.

    Mkuu Mbu yeye ameonyesha kwa picha kuwepo kwa mashoga - ushoga umekuwapo na mashoga wanajulikana na hawajifichi kama wasagaji.
     
  11. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #11
    Sep 20, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Resistance is futile, even physicists know you can't fight entropy.

    The singularity is near.
     
  12. F

    Falconer JF-Expert Member

    #12
    Sep 21, 2009
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 598
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 45
    hakuna wanaume wakutosha. Wengi wetu wanaume tukisha piga chupa mbili hatuna maana inabidi sasa wanawake wajushghulikie wenyewe.
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Sep 21, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,383
    Trophy Points: 280
    labda kweli aisee..........
     
  14. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #14
    Sep 21, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...na wachache 'waliopo' wana prefer TiGo!...:) ngoja sikukuu ipite uone watavyokuja kwa kasi mpya...
     
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    Sep 21, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,383
    Trophy Points: 280
    mhhh............
     
  16. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #16
    Sep 21, 2009
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,957
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    huu unaweza kuwa umbea,, ila hawa watu kama ni kweli kuna kitu gani wanakipata?/
     
  17. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #17
    Sep 21, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,383
    Trophy Points: 280
    good question...
     
  18. MwalimuZawadi

    MwalimuZawadi JF-Expert Member

    #18
    Sep 22, 2009
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu
    Ingekuwa inakula kwao wangeacha
     
  19. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #19
    Sep 22, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Haupo sahihi katika hili.Hili ni jambo serious kabisa.Hivi unategemea kijana ambaye hana discipline na mwili wake au hajipendi kwa kufanya mambo ambayo hayakubaliki katika jamii anaweza kuleta mabadiliko ya dhati katika nchi??!.Kwa sasa tuna-struggle kwa kila jinsi ili kuinasua Tanzania katika umasikini na aibu,na ikiwa vijana wakaachwa wanaangamia itakuwa ni tatizo jingine.
    Vijana wa vyuo vikuu na walioko katika sekondari za mabweni ndio wapo pia katika hatari hiyo.Mimi nilisoma katika shule ya bweni na nilikuta mtindo wa kuchaguana familia kama baba ,mama na mtoto.kulikuwa na malalamiko kuwa wengine walikuwa wanapitiliza wanafanya kweli.Wakati huo sikuwa naelewa lakini sasa ndio naona hatari yake kwa mambo kama hayo yakiendelea sana yanajenga hisia kama mahusiano mengine na mwishowe ndio huo usagaji.
     
  20. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #20
    Sep 22, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hii ina tofauti na ongezeko la mashoga?
     
Loading...