Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake na wanaume wenye magari

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by I-NGOSHA, Dec 18, 2011.

  1. I-NGOSHA

    I-NGOSHA Senior Member

    #1
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Asilimia kubwa ya wanawake wanawaza kuwa na wanaume wenye fedha nyingi, magari mazuri nakadhalika, je ni wanaume wanangapi walivyo navyo hivyo vitu na je, hao wenye navyo wanakidhi idadi ya wanawake wenye uhitaji wa wanaume wenye hivyo vitu. Mwisho wa siku mwanamke kama huyo anahitaji huyo bwana awe wake peke yake huku akiwa kasahau kuwa kampendea mali alizonazo ambapo nyuma yake kuna wanawake wengi wenye kuhitaji bwana mwenye sifa kama za bwana wake.
     
  2. Soraya

    Soraya JF-Expert Member

    #2
    Dec 18, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Una dhani siku hizi wote wanajali tena hilo,hata kama mtu anajua wapo wengine wengi yeye ana angalia maslahi yake,vinginevyo ingekuwa hivyo sidhani kama kungekuwa hata na nyumba ndogo.
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Dec 18, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Asilimia kubwa hiyo ni kubwa kiasi gani?
     
  4. I-NGOSHA

    I-NGOSHA Senior Member

    #4
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Una maanisha atakuwa tayari akuone na mwingine na roho isimuume?
     
  5. I-NGOSHA

    I-NGOSHA Senior Member

    #5
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kiasi kikubwa!!
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Dec 18, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    nipe kipimo.
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Dec 18, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    duh, mi nataka anayepika
    unajua kupika nikuunge kwente tela?
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Dec 18, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    duh, mi nataka anayepika
    unajua kupika nikuunge kwente tela?
     
  9. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #9
    Dec 18, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mbona unaanza weka mikingamo tafuta uwavutie iyo asilimia unayoongelea
     
  10. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #10
    Dec 18, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135

    How did you measure this percentage?
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    Dec 18, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Gari ni artificial lion,
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    People get married for various reasons. Hata vijana wapo wanaotafuta wake za watu kwa ajili ya kupunguza gharama za matunzo. Plz, tunaweza kutofautisha wavulana na wanaume, na wanawake na wasichana? Kwa sababu mwanamke anaweza kuishia kuwa na gari na vitu vyake vya maana zaidi hata ya mwanaume kama ukizubaa.
     
  13. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #13
    Dec 18, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni asilimia ngapi hizo? Na je ni wasichana au ni wanawake? Nahsi ktk utafiti wako asilimia kubwa ni wasichana wenye umri wa miaka 18 hadi 22 na weng ni wanafunz wa vyuo ndo umewafanyia utafiti.
    Unachotakiwa kujua ni kuwa wengine ni wanawake/wadada ambao hatuna fikra kama hizo tunajua maana ya ndoa ni nini, na tunafanya kazi na tuna uwezo wa kumiliki gari nzuri ya kutembelea na nyumba nzuri za kuishi
     
  14. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #14
    Dec 18, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Teh,teh,teh,teh,u made ma morng kongosho!
     
  15. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #15
    Dec 18, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Tatizo ni wanadam ni kuwa hatukufundishwa namna ya kutatua tatizo,hasa nyie wanawake,ninaposema hivi ninamaana kuwa tatizo linapotokea huwa hamkubali kuwa ni kweli lipo na linasababishwa na globolaizesheni,mtu anaposema wanawake wa leo wanapenda hayo mambo aliyosema mtoa mada halafu wanawake wote wanakuja kupinga kisa wao ni wanawake mnakua mnaongeza tatizo badala ya kutafuta tiba,ni sawa na watu wanapiga kelele kuwalaumu waingereza kwa kutulazimisha kuhalalisha ushoga kisheria wakati mtaani kwake wamejaa na amekubali kwani amekaa kimya!
     
  16. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #16
    Dec 18, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Hakuna anayepinga kwa sababu ni mwanamke, utafiti mnaoufanyia kwa wasichana na wanafunzi wa vyuo ndo mnakuja kuconclude kuwa ni wanawake wengi?? Btw, mwenzako akinyolewa.....................?????
     
  17. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #17
    Dec 18, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    98% :lol:
     
  18. matungusha

    matungusha JF-Expert Member

    #18
    Dec 18, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kuna dada mmoja anasoma chuo kikuu 2po nae mtaa mmoja kwa yeye kama huna gari hana tym na ww kwa sasa anao kama watatu na wte wana magari.
     
  19. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #19
    Dec 18, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    wewe mpishi tu hoi..
     
  20. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #20
    Dec 18, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kwani hao wanavyuo wanasoma milele? Wanaingia mtaani pia. And by the way, hili suala la kubishana, wanawake wengi hapa mjini wanavutika na materialistic things!
     
Loading...