Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake na Simu Za Mkononi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bazazi, Jun 4, 2012.

  1. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Wanawake mna matatizo gani na simu za mkononi? Kwanini mnazigeuza kuwa simu za mezani.

    Hii haina cha mwanamke msomi na mbumbumbu, mfanyakazi na mkulima/mfanyabiashara, mbinti na mmama, mkurugenzi na mhudumu, waziri na mfagizi: Mradi ni mwanamke kwao simu ya mkononi ni ya mezani.

    Ole wetu tuchelewe kupokea simu zao! Tunakutana na maswali mengi sana. Oh mara ulikuwa wapi hupokei simu, Oh ulikuwa na nani? Ni kasheshe iwe nyumbani-chumbani au katika nyumba za wageni au ufukweni. Ni full Kasheshe!

    Lakini kwao simu ya mkononi ni ya mezani. Na hujitetea sana ukiwabana kwanini hawakupokea mapema.


    Nauliza tena ni KWANINI KWAO SIMU YA MKONONI NI YA MEZANI?

    Bazazi ni Bazazi!
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    tukiwa nyumban mara nying tunakuwa bze na pilika za jikon,chumban na simju labda uliiacha pale kwenye koch

    vs
    nyie ata km mkiwa home mnapokea mkiamaliza mnatumbukiza mfukon sasa mimi nimevaa dela lisilokuwa na mfuko so mara nyng naisahau pale nilipokuwa





    simu twaweka kwa pochi na kwenye poch kuna makorokocho mengi so ukipiga naweza nsiskie.....but nyinyi amwek simu sehemu km izo
     
  3. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #3
    Jun 4, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    mie niliisahau kwenye mkoba tangu niliporudi markiti,na sikujua kama utanipigia time hii nimeshakuzowea weye unapiga cm
    baada ya salaa ya Adhuhuri kulizia nimepika nini,ah ndio unisameh tena siunajua utuzima majukumu mengi..enhe lete habari
    zaidi!!!
     
  4. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #4
    Jun 4, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    daah mimi simu yangu ipo kwenye pochi tena ipo mbali na hapa nilipo nina mpango wa kufata iyo pochi kesho ..watu watapiga hadi wajichokee..
    ndo maana mimi sipendi kumpa mtu no yangu maana lazima anichukie..
     
  5. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #5
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ukiona mwanamke ana treat simu ya mkononi kama mezani, ina mana hakuna mtu

    spesheli katika maisha yake kwa kipindi hicho. kama yupo hana mshiko. ila kama kweli yupo aisee simu inakuwa bega kwa bega,

    wakati wa shughuli kama kufua or kupika unaibana kwenye sidiria or unahakikisha

    nguo ina mfuko. teh teh teh. but kama hayupo usiku unalala simu iko sebuleni.
     
  6. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #6
    Jun 4, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,434
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    wewe erotika unataka niachwe mie mimi nikiwa home sipokeagi cm hata mmja zaidi ya mume wangu na akiona sipokei anapiga za nyumbani mpaka anipate ninaju muda anaonipigia wengine wakipiga ntawapigia bdae.
     
  7. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #7
    Jun 4, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kweli erotica sina wa kuniuliza hata....
     
  8. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #8
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    yani wanawake tayari mshajitafutia na visababu hata ukiwa jikoni kwani simu haiwezi kukaa sehemu jikoni mkaisikia?
     
  9. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #9
    Jun 4, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Huko kwenye sidiria si wajitafutia kansa?
     
  10. mito

    mito JF-Expert Member

    #10
    Jun 4, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Aisee Bazazi mi baada ya kufanya utafiti wangu nikagundua ni tatizo la wanawake karibu wote, nikaacha kabisa kuwa namuuliza wife swali kama hilo hapo kwa red, maana utakaribisha presha bure kwa kujipa majibu yasiyokuwepo!! Nikaamua ni heri kuishi kwa kuaminiana tu basi!!!
     
  11. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #11
    Jun 4, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Tabasamu tatizo sio katika mahusiano ya mapenzi tu; ni hata makazini kwetu. Bazazi mabosi wake wawili ni wanawake ikifika jioni/ucku/mwishamwiki ni tabu tu na huku kazi niifanyayo ni ya mawasiliano saa 24/7. hapo ndipo napo ugua kabisa.

    Bazazi ni Bazazi!
     
  12. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #12
    Jun 4, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Kusema kweli sijakubaliana na hoja zako. Kwangu naona ni dharau tu mnatufanyia.
     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Jun 4, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,298
    Likes Received: 3,080
    Trophy Points: 280
    hahahahahahaha
    hihihiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
    uwiiiiiiiiiiiiiiiiiii

    umenikumbusha mie jamani
    ilikuwa simu nikiiweka mezani, au kama niliisahau kwenye gari au pochi ujue imekula kwako....

    mpaka nikaulizwa "mpenzi unatembea na simu ya mezani?"

    ila thanx to jamiiforums siku hizi simu nipo nayo karibu muda mwingi kwa ajili ya kuperuzi...
    akipiga tu napokea
    hadi akaniambia anafurahia mabadiliko loh.........


     
  14. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #14
    Jun 4, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,013
    Likes Received: 714
    Trophy Points: 280
    Bazazi hiyo ina ukweli sana tu,hebu ngoja tuendelee kuwasiliza wanavyojitetea.
     
  15. Kizamani

    Kizamani JF-Expert Member

    #15
    Jun 4, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 419
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jamani, ni simu ya kiganjani (mkononi) na sio simu ya pochini. Kama unapika na simu iko mezani jikoni ikiita si unaisikia. Nitakavokuwa full commited, nitajitahidi tu kwa namana yoyote nimpe BB, hii haiongopi, inamtrack through gps na google map. Maana utakuwa unadanganywa kama wale wanosema niko Kariakoo nanunua vitu kumbe yuko samakisamaki. i hate such lies.
     
  16. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #16
    Jun 4, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Mi nna ya kiganjani sina ya mkononi wala mezani bhana lol.
     
  17. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #17
    Jun 4, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Tatizo ni kupokea simu au? kama ni cheater ni cheater tu watu wanapokea simu wakiwa na kilo 100 juu ya viuno vyao sembuse nini?

    Mie siamini katika simu aisee na bahati nzuri wangu ananielewa (of coz najua anakereka sometimes anapokuwa na kitu cha hamasa/muhimu anapotaka kushare na mie) But once nikiwa nyumbani ananielewa, I cant afford kuwa na simu muda wote but nahakikisha zile intervals nazizingatia. Nina muda wangu ambao ninaelewa wazi kuwa nikikaa muda flani lazima nimcheck kwa simu so lazima simu itashikwa na kama kuna misd calls nitarudisha na kama kuna sms. WhatsApp nitarespond.
     
  18. jokate

    jokate Member

    #18
    Jun 4, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :A S thumbs_down:.
     
  19. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #19
    Jun 5, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    TaiJike ulichofanya ni kucheza na lugha tu. Pamoja na kujua kwao lugha kwanini huchelewa kupokea simu iwe ni ya kimapenzi au kikazi?
     
  20. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #20
    Jun 5, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    MwanajamiiOne nimezungumzia uzembe wenu katika kupokea simu bila kujali mahusiano yakoje. Hebu toka katika mtanziko wa kimapenzi halafu upe uzi uwanja mpana halafu rudi tena na nondo zako
     
Loading...