Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake na sex toys...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by eRRy, Oct 30, 2009.

  1. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,066
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kwanini kina dada/mama wameamua kujikita katika matumizi ya viungo vya plastiki(sex toys)? tatizo?
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160

    -Unachagua size unayotaka-tofauti na mwanaume ambaye unamkuta na hicho alicho nacho, no compromize!

    -Unachagua yenye umbo na sura unayotaka-ina uhuru zaidi!

    -Ucan command it, not a man who commands you always!

    -Haipigishi bao moja na kusinzia-unlike men...lol!

    -Anytime, anyhow, anyway!.....Bado tu hujakubali?
     
  3. K

    Kelelee Senior Member

    #3
    Oct 30, 2009
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa kifupi haikobore.....u are always sure to have a good time......unlike u know what....:)
     
  4. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,731
    Trophy Points: 280
    PJ are you he/she?
     
  5. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Hiyo si kama nyeto kwa wanaume,sema sisi hatuhitaji toy mara nyingi.
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160

    CHRISPIN.....!

    MSWALIE MTUME DOGO....Nakuheshimu sana babaake!

    Astaghafuraaaaah...........!!!!!!!!
     
  7. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2009
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Jamaaa alivyoichambua amenitia wasi wasi. we Think alike Chrispin
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mlachake...

    Umeundiwa hoja kwenye Thread yako ya MWALIMU ANGEKUWEPO, uliyoiposti sasa hivi, nenda kajibu kwanza!
     
  9. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280

    hahahah lakini ulivojibu apo juu mkuu, umeuvaa uhusika, si ungetumia nafsi ya tatu?
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,430
    Trophy Points: 280
    Natafuta toy la kike liniburudishe, nimepigwa kibuti na demu wangu na nina hamu ya njunji
     
  11. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    Sikonge, mambo maswano kabisa kuhusu hizi zana. Tunauza wazi wazi tu tena mbele ya baraza la nyumba zetu......
     
  12. Shishi

    Shishi JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    PakaJimmy

    Hamna cha leo nimechoka, mara naumwa kichwa ahahahhaha
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #13
    Oct 30, 2009
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Tehe wanaume tunawasumbua sana hawa wenzetu
     
  14. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,066
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kivipi??
     
  15. k

    kamaghe Member

    #15
    Oct 30, 2009
    Joined: Oct 30, 2009
    Messages: 14
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hodi kwenye jamii
     
  16. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #16
    Oct 31, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ohh...!

    Kuku mgeni huyo!

    Hapa sio mahala pake Kamaghe...
    Kuna jukwaa maalum la utambulissho.
    Lakini karibu tu besti!
    Mambo zako?
     
  17. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #17
    Oct 31, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    PakaJimmy

    Dah Kazi kweli kweli.pamoja na hayo yoooote still mwanamke atakuwa na mwanaume mwingine? Hizo toy haziwezi kumpa mwanamke 'mapenzi' yote kwa sababu mapenzi is not all about sex .Vinginevyo tutakuwa na watu walio affected kisaikolojia wengi sana kwa kukosa real love.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #18
    Oct 31, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,731
    Trophy Points: 280
    Say it again darling. Mwanaume atabakia kuwa mwanaume na toy litaendelea kuwa toy. Period!
     
  19. Mwana va Mutwa

    Mwana va Mutwa JF-Expert Member

    #19
    Oct 31, 2009
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 428
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Sikonge

    mkuu umenifurahisha sana,mimi nilidhani hilo ni tunda tu kumbe laweza kusave several purposes.siku nyingine uwawekee na manua ya jinsi ya kutumia hiyo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #20
    Oct 31, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Yes dear!Nimewahi kusikia watu wanasema kuwa eti mwanamke akikosa mume/mwanamume kwa umri fulani anakuwa na asilimia kubwa ya kuwa kama aliyechanganyikiwa,sijui ni kweli?
    hata hivyo mimi sielewi lakini nini hasa kinasababisha wanawake watumie ma-toy kwa kiwango hicho?.
     
Loading...