Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake na Okada! (boda boda)

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sumba-Wanga, May 26, 2011.

  1. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wa JF, uchunguzi wangu wa haraka haraka unaonyesha kuwa wanawake ndio wateja wakubwa wa Boda boda (okada)! Mbaya zaidi, wanakuwa defence less na wamekuwa victims wa ajali nyingi sana!

    Kuna nini katika hizi Okada hadi wanawake wawe wateja wakubwa!

    Just thinking aloud.....
     
  2. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wakina dada wenzangu, mnaweza kunisaidia.....?
     
  3. M

    Marytina JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ntarudi baadae ila i prefer kuendesha mwenyewe kuliko kupakiwa
    [​IMG]
     
  4. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Shida yetu sisi wanawake wengi ni waoga sana kupanda piki pimi hasa ukiangalia hizi ajali za kila siku na words maalumu kwa victims wa Okada (boda boda)
     
  5. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Kama wanawake ni waoga sasa inakuwaje wapande kwa wingi tena?

    Kumbe na wewe ni tukutuku?! Kwa hiyo unapandwa na wanawake zaidi au? Just thinking aloud!
     
  6. Mlimazunzu

    Mlimazunzu JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanataka joto
     
  7. k

    kisoti Member

    #7
    May 27, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 81
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nafikiri kuna haja ya kulifanyia utafiti. Good observation!
     
  8. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #8
    May 27, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mwanaume haendagi saloon bwana, kwani mteja mkuu wa Tax ni nani kama sio mwanamke? Kuna walipaji wanaume wanawake wapandaji tuuu...kuwa na Okada yako utajua kwa nini wanawake wengi gupenda Okada....
     
  9. ULUMI

    ULUMI Member

    #9
    May 27, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapo penye red pana carry weight!! Jibu ni hilo walipaji ni wanaume! Na waendeshaji pia ni wao hao hao. 1 + 1 = 3, But 1+3 = 4 Simple linear equation!
    Kama hujaelewa ni-PM nikueleweshe zaidi.
     
  10. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #10
    May 27, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hawana usafiri binafsi......
     
  11. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #11
    May 27, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    More confused than before........!!!!
     
Loading...