Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake na Ndg wa upande wa mwanaume

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mito, Apr 19, 2012.

  1. mito

    mito JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Jamani wanaume wengi wanalalamika kuhusu tabia ya baadhi ya wanawake ya kutotaka kuishi na ndugu wa upande wa mwanaume. Wengi wa wanawake wa jinsi hii wanapenda tu wakae na ndugu zao, lakini siyo wa mwanaume. Eti sababu huwa ni nini hasa? Naombeni mawazo yenu jamani, kama ilishajadiliwa naombeni link za sredi hiyo nipate mawazo ya wadau.
     
  2. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Inategemea!sasa kama mmeoana hata mwaka haujaisha then umejaza ndugu zako kumi ndani ya nyumba mkeo anakosa hata privacy na wewe(mume) inachosha sometimes!
     
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Upande wake ni rahisi kucontrol kuliko upande wa mume, maana kila kitu kinakuwa sensitive.
     
  4. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mimi kama sitaki ndugu wa mume wangu waje na wangu wasije tuwasidie wakiwa mbali lakini hii ya kuleta wa kwako wa mwenzako unakataa siyo vizuri, unatafuta maneno mwenyewe.
     
  5. k

    kabye JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    napita....
     
  6. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Ndo suluhu hiyo......alternativeni matatizo tu hata ukileta dhahabu ndo iwe kitafunwa watasema wanataka copper.....ukileta watakuambia ya wapi........?????Ukijibu utasikia huko wachawi......bora silver

    Kama vipi mkae wenyewe na ma kid wenu baaaasii........na wasaidizi wawili uwajali kama ndugu inatosha...watakuheshimu na wala hutojuta na watoto wako wataenjoy sana kuliko kununiwa na mtu kisa umekuta anaangalia katuni wakati wa taarifa ya habari ukamuambia muangalie hiyo NEWS kwanza
     
  7. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,194
    Likes Received: 2,327
    Trophy Points: 280
    ndugu walikua nasi..sasa waniweza...wamegeuka maadui namba moja..ongopa sana kusaidia ndugu..wengine hawana shukrani
     
  8. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    well said,kuishi na ndugu ni kujitafutia lawama,huwa hawaridhiki hata uwape dunia..
     
  9. Inno laka

    Inno laka JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 1,452
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    Sio wote ni baadhi yao tu,, kuna wanawake wengne wanapenda sana ndugu wa upand wa mwanaume eeeh na kuna wengne hawatak kabisa kusikia ndugu upand wa mwanaume utakuta mfano akija kutembelea pale ndugu wa mwanaume atawapikia dagaa mpaka wakome,,ila wakija ndugu zake ni mwendo wa kuwalisha vyuku kwa kwenda mbele..'
     
  10. mito

    mito JF-Expert Member

    #10
    Apr 19, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Nimependa hii sababu yako!!
     
  11. mito

    mito JF-Expert Member

    #11
    Apr 19, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Nadhani ndo namna ya kuwaambia waondoke, siwapendi
     
  12. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #12
    Apr 19, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    kiukweli maranyingi ndugu wa mume wanajidaigi wanahaki na wanamamlaka juu ya mali (zenu) ambapo wao wanaamini ni za ndugu yao, kuepusha shari ndugu wa pande zote wakae kwao muwasaidie wakiwa huko huko, HERI UKAE NA MTU BAKI KULIKO NDUGU.
     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Apr 19, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    inategemea na tabia ya ndugu...
    mwingine akija kwako anajifanya yeye ndo mwenye nyumba....
    hafuati taratibu za nyumba husika...
    ukimuelekeza maneno yatasambazwa ukoo mzima kuwa mke mbaya..
    na upate mwanaume mashkolamageni atasikiliza ndugu zake.....
    ukija kushtuka hakununuliwi kitu ndani mapaka adiscuss na nduguze,..............
    mkipanga anaenda kutaarifu nduguze wanapangua......................


    au unakuta ndugu hashiriki kazi hata moja ..............
    anataka mpaka maji ya kuchambia atengewe...................
    nani anataka hizi kero........

    ingawa kuna ndugu wachache wastaarabu
    hadi wakiaga unatamani warudi........................

    na pia kuna wanawake wachoyo....na watata hawa wakiona wageni/ndugu wa mume wanuna...........................


    solution ikiwezekana ndugu wote wawe wa mke au mume wasaidiwe huko huko walipo.............
    maana undugu lawama..............

     
  14. mito

    mito JF-Expert Member

    #14
    Apr 19, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Nimependa hapo pekundu
     
  15. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #15
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Ndoa ni ya watu wawili na si ya ukoo!
    Si ndugu wangu wala wa mume ambao watakaa labda watoto ambao ni yatima. Wengine kama ni kusaidia wasaidie huko waliko; hii huepusha magomvi ndani ya familia!
     
  16. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #16
    Apr 19, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Me sometimes nahisi ni roho mbaya tu. Kama msaidiwa hana sehemu nyingine ya kusaidiwa je?
    Akileta nyodo za kitoto ni jukumu langu na mume wangu kumuweka sawa aelewe kuwa yeye pale ni second best, the first best is wife/mama wa nyumba.
     
  17. mito

    mito JF-Expert Member

    #17
    Apr 19, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Kweli atachukiwa kwa tabia hiyo - hapo pekundu
     
  18. m

    muhanga JF-Expert Member

    #18
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 871
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    wapendwa kwa family zetu za kiafrika kuishi na utitiri wa ndugu ni mambo ya kawaida ingawa kwa kweli ni mzigo wa mavi! maana hakuna namna utaondokana nao salama, katika kuishi kwangu na ndugu wengiiii wa pande zote mbili nimejijengea ndugu maadui wengi kuliko ndugu marafiki! ndugu lawama jamani, na sio wote wanaokuja kuhitaji msaada kula wale ndugu wamechoka tu kukaa huko waliko wanaamua kuja kukaa kwako wakifika wanaishi kama paka wa hotelini hawajigeuzi labda wakati wa kula ukiiuliza wamekuja kupumzika!! tena na midomo mireeefu na housegirl wako wanakufukuzia kwa midomo yao, watoto wako wanabadilishiwa maisha anachotaka aunt ndio na mwanao atakachoangalia kwenye TV mara watoto walale chini mgeni alale kitandani to mention a few lakini eeeh kwa kweli mnaaoolewa sasa mkiweza hebu kaeni mke na mume tu na watoto wenu muone raha ya maisha! mie ck hizi watoto wakubwa wako shule/chuo naishi na mume tu na houseboy sitaki ndugu kabisa maisha raha mustarehe utadhani tumeoana jana
     
  19. Pregnancy

    Pregnancy Member

    #19
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi nawachukia wakiwa hawaondoki
     
  20. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #20
    Apr 19, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    Halafu ukute hawafanyi usafi wanakusubiri usafishe wao wachafue.....upike wao wale........uchote maji wao waoge.......
    Wallahi....



     
Loading...