Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake na Mapungufu mliyonayo mnaupendo!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KakaKiiza, May 6, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Na imani kila binadamu anaudhaifu ili likowazi nasisi wanaume ndiyo wakwanza kuwakwaza wanawake na mara nyingi mumekuwa mkiona nimakosa yakibinadamu na kulichukulia kawaida japo laweza kuwa kubwa!huwa hamjali ukubwa oila sisi mkitukosea sisi wanaume maranyingi sisi uona mumefanya kosa kubwa sisi huwa uvumilivu unakuwa mdago,na saa nyingine tunakuwa na maamzi yasiyozingatia nikosa gani mwanamke kafanya!Lakini yote huyasahau na kuendelea na upendo kwetu!!Wanawake mmejaliwa!!Nani kama mama??
     
  2. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    wanaume na mapungufu yenu mmekosa pia upendo
     
  3. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #3
    May 6, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    hakuna kama mama
    asante sana kina sisi..
    dahhh nimependa jinsi ulivyotumia hilo neno "sisi"
    hahahhahahah lol
     
  4. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Khe! Kwa mara ya kwanza kumsoma KK akiwa positive kwa wanawake! Hakuna kama mama thx
     
  5. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2011
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 806
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Wanaume na mapungufu yao...
     
  6. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #6
    May 6, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Tunawapenda ila tatizo mfumo dume uwezikuubadili!

    Yeah kwani saa nyingine ndo inavyokuwa haki yake mpe!

    Nawapenda wanawake kwani siwachukii ila mnanichukuli sivyo mbona mimi nawanawake tuna socializ as usual??Karibu love you all!

    Najua bila kuwa namapungufu msingejua makosa yetu!!:happy:
     
  7. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #7
    May 6, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sio bure kuna vitu kapewa usiku wa leo, amekuwa jiexpress totaly different! huyu siye KK ninaye mfahamu. lakini Big up kaka. Hakuna kama mama :israel::israel::israel:
     
  8. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #8
    May 6, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160


    Kakakiiza asante kwa kulitambua hili, and me as one of the women nasema. Nani kama mama.... Thank you on behalf of all the women that surround you. Kaka zetu wachache wanatambua hilo au umuhimu wetu kama wanawake... ndio source ya matatizo mengi tulonayo akina mama.

    Kuvumilia kunatokana na kutambua ukweli kua Mwenyezi Mungu katujalia tofauti kimaumbile na ustahimilivu... tunavumilia coz we know you are the right person (and i am for you) even if you your self dont know it yet! tunavumilia coz in most cases wanaume wako sawa, ukiondoka hapo kwa vi weakness vyake vidogo basi waweza enda kumbana na bomu huko uendako... tunavumilia because we believe iko siku utaniona mimi; yani mimi as an individual.... Tukivumilia yote haya na bado unaniona sina maana ndo pale yanakushinda na unaona bora niondoke. And Kiiza naomba hapa nimnukuu R. Kelly kua "when a woman is fed up there is nothing you can do about it"
     
  9. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #9
    May 6, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,683
    Trophy Points: 280
    Kuna aliye kama baba?
     
  10. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #10
    May 6, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    KakaKiiza uko juu!!! hakuna kama mama, hakuna kama susy!!!
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    May 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kabisa....ndo maana mtoto wa mtu mwingine anazaliwa na kuaminika ni wa yule mwenye mahusiano bila yeyote kuhisi sio mwenye mtoto!!!

    KK aliyekufurahisha leo na aendelee kufanya hivyo!!!
     
  12. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #12
    May 6, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,797
    Likes Received: 772
    Trophy Points: 280
    hiyo 'sisi' mimi imenichekesha, lol. Kaka K ana mambo.

    Pamoja na mapungufu yao, wengi wa wanaume ni wabinafsi.
     
  13. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #13
    May 6, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    hakuna kama Mama/baba,
    Pamoja na mapungufu yenu,ukali,ugomvi bado mna mapenzi na sisi na watoto wenu,unapigika mchana kutwa juani na mkokoteni,bajaji,Tax,boda boda,sokoni,ziwani,migodini japo upate vijisenti familia yako nayo iweze kula,kuvaa na kuingia chooni,kweli ukali wenu japo si mara zote unaonyesha na umetufanya tuwe wamama wavumilivu,walezi na wapenzi wenu Daima,Ukali wenu umefanya muheshimike,na tuwapende zaidi sawa wakati mwingine tunaomba japo mpate kijisafari lkn trust me tunawamiss sana pale mnapokuwa mbali nasi.Watoto wetu na hata sisi tuliona pengo la baba pale asipokuwa nyumbani na familia nyingi kweli zimeyumba kwa kukosa baba!Tunawathamini,kuwapenda na kuwaombea Daima japo:
    MAMA NI KIUMBE CHA AJABU SANA AMBACHO NI MUNGU PEKEE AJUAYE SABABU YA UPENDO WAKE WA DHATI.
     
  14. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #14
    May 6, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    We Elia, hakuna km mama (siri ya baba wa mtoto ajuaye ni mama)
    KWANI UNAFIKIRI KAPEWA NINI?
     
  15. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #15
    May 6, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wewe utakuwa na mapungufu sana
     
  16. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #16
    May 6, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    K K,huyo uliyekua nae usiku wa leo mshike hivyo hivyo maana hata aina yako yauandishi seem ulikua hoi...nadhan neno mama limetumika km ngao ila ujumbe umefika!
     
  17. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #17
    May 6, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Thanks KK, hakuna kama mama! Barikiwa sana mpendwa kwa kulitambua hilo.
     
  18. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #18
    May 6, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ukitaka kujua umuhimu wa wanawake/wakinana, ngoja baba yako afiwe na mke wake.. uwezekano mkubwa ni kwamba na yeye mtamzika! However, the opposite is not always true!
     
  19. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #19
    May 6, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mi namfahamu huyu, kuna kitu kapewa ndio maana amejua umuhimu wao! alikuwa mbishi sana huyu, hebu angalia muda aliotuma hii post! ngoja tumsubiri atatwambia tu hivivitu havifichiki. :A S-baby:
     
  20. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #20
    May 6, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tuko pamoja mkuu! :third:
     
Loading...