Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake na mambo ya kutoa mimba

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by BLUE BALAA, Jan 17, 2011.

  1. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kweli kweli kweli, kuna mwanamke wa mjini ambaye hajawahi kutoa mimba? Yani kuanzia anasoma msingi, sekondari, chuo, kazini. Kweli kweli kama kuna mdada humu ndani ana uhakika aseme. Naomba sana tuwe wa kweli.

    Mimi mademu wote ambao nimepata kuwa nao (100+) wameshawahi kutoa mimba either kabla ya kuwa na mimi na hata baada kuwa yuko na mimi.
     
  2. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    I hope wewe ni jasiri wa kuweza kuzuia gharika linalokuja.....
     
  3. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kwanini jamaa yangu aisee
     
  4. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #4
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    we ngoja utaniambia baada ya hii post kufikia page ya pili
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Jan 18, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Tukishasema unatupa zawadi?
     
  6. C

    Consultant JF-Expert Member

    #6
    Jan 18, 2011
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,937
    Likes Received: 788
    Trophy Points: 280
    Blue Balaa, sidhani kama kuna mwanamama yeyote ambaye atafika hapa na kukiri kwamba ameshawahi kutoa mimba. Aseme hivyo ili iwe nini?? utoaji wa mimba ni ''marufuku'' na ni kama tendo la kufedhehesha.

    Cha msingi ni kujadiri hivi - kwanini mabinti walio wengi wanatoa mimba, nini effect yake na nini kifanyike labda kuzuia hizi mimba zisizohitajika
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Jan 18, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kama asipobadilisha hapo anapoindicate wote wametoa lazima achangamshwe kidogo!Sijui mara ngapi watu wafundishwe kuhusu swala la kujenerolaiz watu/vitu!
     
  8. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #8
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Halafu mnapenda sana kutumi neno ku generalize kama defensive mechanism.
    Samahani Lizzy lakini kweli Lizy wewe hujawahi kabsaaaaaaaaaaaaaaa? sema tu ukweli
     
  9. M

    Miss Pirate JF-Expert Member

    #9
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Babuee leo umeamkia uvunguni? Kama uliokuwa nao wametoa mimba siyo wanawake wote. Kwanza wewe utakuwa ulitoa nao mimba sema kwavile haikai tumboni kwako na hausafishwi. Kwa namna moja au nyingine ulishiriki kwa akili na dhamira yako ili hao mademu wako watoe mimba.

    Au wewe ni daktari? na umewatoa wangapi mimba? tena tumia kinga siyo kuacha protini zako kwa kila demu wako.
     
  10. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #10
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Usijali nitakomaa nayo tu mpaka kieleweke
     
  11. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #11
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Sura mbaya! Mimba yako ingetolewa ungezaliwa wewe?
    Waambie dada zako waache kutoa.
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Unpopular call! Expect new brand of names on your face!
     
  13. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #13
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Shida yao wanacho niuzi hawataki kuwa wakweli. mimba wanatoa halafu ukiwauliza wote wanajifanya hawajawahi kutoa.
     
  14. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #14
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Got two already
     
  15. M

    Miss Pirate JF-Expert Member

    #15
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wanawake wote wakuudhi wewe umekuwa nani? wakwambie ukweli ili iweje? mfano tukisema wanaume wengi wanashughulikiwa na midume wenao kama ni kweli wewe utajitaja na kukiri? hebu fikiria kabla ya kuanzisha mada za kufurahisha jamvi. Kwanza kaanze kuuliza ndugu zako wote wa kike kama wametoa mimba halafu uendelee na research yako?
    Chokochoko mchokonoe pweza mana binadamu hutamuweza.
     
  16. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #16
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160

    Hahahahaha hii ina maana gani? Wengine tumeanza kujifunza kiswahili darasa lanne huko nyuma ni Kichaga tu.
     
  17. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #17
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Uwiiii aisee Voice of reason uko wapi? mambo yameshaharibika huku. Miss Pirate do me a favour. dada zangu ni ngumu kuwauliza ila hebu nisaidie. Wewe vipi mwenzangu hujawahi?
     
  18. M

    Miss Pirate JF-Expert Member

    #18
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mchungaji bwana unanifurahisha. Ni hivi kuna mambo mengine haipendezi kufuatilia mana unaweza kukutana na vitu hatari ukashindwa kuhimili tena kwa sisi binadamu.
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Jan 18, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ukweli ni kwamba ndio zinatolewa hata mimi nimeona ila kusema wote wanahusika haifai!Maana kama ingekua kweli usingepishana na watoto wadogo mitaani!Narudia tena acha kujenerolaiz!
     
  20. M

    Miss Pirate JF-Expert Member

    #20
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mtu mzima haulizi shimo liko wapi. bahati mbaya mimi siyo mtoto wa mjini na hamna sharobaro yoyote ninae ruhusu kavu kavu.
    Kama nitashika mimba sijatarajia inawezekana nikatoa.
     
Loading...