Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake na Kunywa Pombe/Kuvuta sigara

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by DASA, Dec 6, 2011.

  1. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mi binafsi sifurahi kabisa ninapomuona mwanamke anakunywa pombe au kuvuta sigara, mwanamke wa namna hiyo nitamshusha thamani mpaka zero. Nashukuru hapa TZ sio wengi sana, kama wapo wanaovuta sigara basi wengi ni bibi zetu kule vijijini ambao mpaka leo bado sijajua sababu zilizowapeleka wakawa wanavuta sigara na wengine kunywa pombe kali hasa za kienyeji.

    Mijini wanawake wavutaji kama wapo ni wachache sana au labda wanajificha. Ila kwenye kunywa Pombe kuna baadhi ya wanawake hasa wa makabila fulani ni noma.................. yani wanakunywa kuliko hata waume zao. Mi binafsi huwa siwafagilii kabisa.... nahisi kama vile ni madume wenzagu... siwezi kumtokea mwanamke wa namna hiyo hata siku moja.

    Sasa kuna nchi kama South Africa kwa wanawake kuvuta au kunywa pombe kali ni ishu ya kawaida kabisa. Utakuta kasichana kadogo kanashare sigara na baba yake utadhani biscuti. Kuna wasichana wengine warembo kweli kweli utawakuta wanavuta sigara na kunywa pombe kali kama hawana akili nzuri, na ni kitu cha kawaida kabisa ni kama mtu anakunywa soda. Hawajifichi wala kuona aibu.

    Vipi hapa TZ ndio tunapoelekea au tayari tupo hapo!!!. Najaribu kufikiria wazee wa zamani walikuwa wataalam kwenye zile za kienyeji hasa kule vijijini. Vipi huku mjini........................
     
  2. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wanawake wa kichaga Duh........................
     
  3. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    ushalogwa eeeh?
     
  4. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #4
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hahahaahah........ ukweli unauma eeh.
     
  5. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #5
    Dec 6, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kila mtu na starehe yake maadam humkeri mtu babuu eeh so wanaume mnavokunywa na kujinyea barabarani na kulala kwenye mitaro ndo heshima kisa mwanaume? unalo unalo babu? nisije nikapata ban bure ngoja nilog off
     
  6. JS

    JS JF-Expert Member

    #6
    Dec 6, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mtuache tule starehe zetu bana mbona nyie mnakunywa na kuvuta mpaka mabangi na kula mirungi hatusemi?
     
  7. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #7
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    kwani kuna mahali imeandikwa kuwa sigara na pombe ni ajili ya wanaume tu!?
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Dec 6, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,326
    Likes Received: 3,127
    Trophy Points: 280
    kila mtu na starehe yake, heri uangalie yako na kufurahishwa na starehe yako tu
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Dec 6, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    nimekumisije mdogo wangu.........
     
  10. Utamu Extra

    Utamu Extra Member

    #10
    Dec 6, 2011
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ushawahi kupigwa ww????
    Hujui kwetu pombe ni km maji ya kunywa tu!!!
    Pole sana km tunakukwaza,kwa wanaume wa kwetu burdaniiiiiiiiiiii!
     
  11. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #11
    Dec 6, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    ukweli gani kwanza mimi sio mtanzania sembuse mchaga ?
     
  12. Utamu Extra

    Utamu Extra Member

    #12
    Dec 6, 2011
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usiogope mwana kwetu huyu ana matatizo na starehe za wengine,km vp mpotezee tu,watu wanapiga mpaka msuba na hubby wake bado kakolea na maisha yanenda tu!!
     
  13. Mmasihiya

    Mmasihiya JF-Expert Member

    #13
    Dec 6, 2011
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Sina tatizo na wanawake wanaokunywa kistaarabu hasa wanaonywea nyumbani, ila wanawake tunaoenda nao ligi kwenye mabar si tukishika makalio ya wahudumu wa kike ye anashika nyeti za mhudumu wa kiume huwa naamini ni vicheche na wanafaa sana kwa matumizi ya muda mfupi'
     
  14. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #14
    Dec 6, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Sigara ndo noma kabisa! SIjui kwanini machangu wanapenda sana kuwa na Sigara sijui ndo ishara ya biashara au?
     
  15. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #15
    Dec 6, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Duh!!! kwisha habari.... kumbe mupo.
     
  16. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #16
    Dec 6, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mmmh! na wewe!! kweli umdhaniae sie!!. Loh! Safari njema.
     
  17. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #17
    Dec 6, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kila la kheri......... mbona manajifichajificha sasa.
     
  18. Utamu Extra

    Utamu Extra Member

    #18
    Dec 6, 2011
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna cha kujificha wala nini,tena ile hatutumii glas km hao mabinti zenu wa huku mjin,nikiweka mdomon ni tarumbeta niniweka chupa chini namwambia mhudumu afungue nyingine ebo!
     
  19. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #19
    Dec 6, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kunywa kwa kiasi nyumbani au kwenye tafrija si mbaya. Sigara si nzuri hata kwa wanaume. It isnt cool.
    Wanawake wanaokunywa bar, tena wengine kaunta kabisa hawafai. Kwenye kamasutra wanaitwa public women. If u want 2 know how to consume a public woman soma kamasutra
     
  20. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #20
    Dec 6, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Hive wewe hili ni jukwaa gani vile????
     
Loading...