Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake na Kununa/Kususa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sumba-Wanga, May 24, 2011.

  1. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wana JF, hebu nisaidieni. Kwa nini wanawake wengi huwa tunakawaida ya kuwanunia/kuwasusia wanaume/marafiki zetu? au ndio dalili ya mapenzi? Hii hata kwenye cinema utaiona sana, mwanamke anajifanya kununa/kususa na kuja na mkiwara mingi kama anataka kitu kwa mwanaume! Akikipata, basi utaona anacheka, anaona raha kubembelezwa kama mtoto!

    Mbaya zaidi kwenye ndoa, hasa wa wale wenzangu wasiopenda kuambiwa ukweli, wale wanaojiona kuwa kila wakati wako sawa, basi wakirekebishwa/au kushauriwa na waume zao utawakuta wamevuta midomo hao! Kisa mwanaume hamsikilizi na kwa wanawake wengine, ni kama vile hawapendwi! mmh jamani hapo huwa nakwama, kwani mwanaume kukupenda ni yeye kukubakli kila unalosema wewe na akiwa tofauti basi umenuna? Mmh .....
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    May 24, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Okada naona hapa ndo pale ile post ya kutingisha vibiriti inaaingia kabisa....lol

    Mara nyingi inakua tu kutaka attention ya huyo mwanaume, bahati mbaya sana
    ni kua guys wanaweza vumilia siku za kwanza akakubembeleza kama ulivyo taka
    then siku zikizidi kwenda hatimae anachoka and does not give a damn umenuna/susa...

    Kununa kila saa na kususa yaani mara kwa mara ni moja ya qualities ambayo
    humfanya mwanamke apunguze mvuto na mapenzi kwa mwenza wake ila bahati
    mbaya saana wadada wengi tufanyao hivyo hatuelewi ilo suala...
     
  3. L

    Luveshi Senior Member

    #3
    May 24, 2011
    Joined: May 22, 2010
    Messages: 170
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Na nyie wanaume huwa mnafanyeje sie kununa kawaida yetu.
     
  4. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Bora umetusaidia okada,
    kiukweli inakera sana,
    Ni juzi tu nilikuwa nimenuniwa karibu siku 4 lol....!!!!!!!!!!!!!
    BTW: Wewe huwa hususi/hununi?
     
  5. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    well said mama,
    na mbaya zaidi sio kwamba mnasusa kuongea tu,
    mnuno unaendelea mpaka kwenye 6 by 6!lol... inahu.................
     
  6. M

    Marytina JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    pole sana
    usijali sana sometimes tunataka attention kutoka kwenu ila isiwe too much minuno
     
  7. M

    Marytina JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wewe utamwingiliaje aliyenunu kama sio kubaka huko?
     
  8. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #8
    May 24, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kama alivyosema Asha D hapo juu,
    ukinuna basi siku ya 1 na ya 2 naweza bembeleza,
    lakini kama mnuno utaendelea napotezea kiaina!!!!!!!!!!!!
     
  9. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #9
    May 24, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nani alikwambia attention inaletwa kupitia kwenye mnuno?
     
  10. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #10
    May 24, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Bacha kunapokua na ugomvi ndani ya nyumba alafu usiku mka do' yaaani hapo moja kwa moja ugomvi umeisha...lol.. ndo maana inashauriwa wanandoa nunueni vitanda 6x6 kwa ajili ya watoto alafu nyie mnachukua 3x6 ili hata kama siku hio mmegombana once in bed mkigusana to mna do the needful...
     
  11. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #11
    May 24, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tatizo lenu ndo hilo,
    yaani unaona ukininyima hiyo starehe ndo umeniweza kweli,
    Sasa ngoja nikwambie Merytina,
    huwa kuna raha yake unapo do na mwenzio kakupa kinuno,
    Wanaume wenzangu wanaweza sema hapa!!!!!!!!!!!
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    May 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hembu bembelezeni huko acheni uvivu...
     
  13. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #13
    May 24, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Tehe tehe tehe, hata mimi huwa naoitiwa, najikuta nimenuna!
     
  14. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #14
    May 24, 2011
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mwanamke akinuna tunachofanya wanaume ni kuufanyia kazi usemi huu"Wewe ukisema cha nini wenzako wanasema nitakipata lini".
     
  15. M

    Marytina JF-Expert Member

    #15
    May 24, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    we learn thru da experience
    after being inferiors for longtime we developed our own mechanisms to backfires your ukuu in family.If hili haliwatatizi mbona munaligwaya?
     
  16. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #16
    May 24, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Lakini Asha D,
    tatizo sasa la minuno hii,
    kunakuwa na kutokuwajibika kwenye ku do!
    ndo yale yale , unasikia tu unaambiwa, bwana eeee wewe endelea,
    ukimaliza niambie.....lol......!!!!!!!!
     
  17. M

    Marytina JF-Expert Member

    #17
    May 24, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    aah wapi !!!!!!!!!!!!!mwishowe utasema kuna raha kubaka
     
  18. M

    Marytina JF-Expert Member

    #18
    May 24, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    dear ila nuna kwa step isije kuzama pande yako
     
  19. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #19
    May 24, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    basi kwa strategi hii mmechemsha,
    hakika nawambieni mtawapata hao hao wachache,
    lakini kwa sisi wengine, thubutu................
    Najiondokea tu kwenda kupiga valuuu yangu,
    nakuacha na minuno yako!!!!!!!!!!!
     
  20. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #20
    May 24, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Its a life time experience!!!!!!!!
     
Loading...