Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake na kudhibiti 'maumbile' yasibadilike!!!!!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwanamayu, Jun 15, 2012.

  1. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,726
    Likes Received: 420
    Trophy Points: 180
    Wanawake siku zote wanakuja na mambo ya kushangaza sana. Wengi wao siku hizi wakibeba mimba wanataka wafanyiwe upasuaji hata bila kuwa na shida/ matatizo ya kiafya. Sababu wanazotoa ni 'kuchoshwa na ujauzito', 'wanaogopa uchungu', na 'kuharibu maumbile'. Hilo la tatu, kama mkeo anapasuliwa bila matatizo yoyote ya uzazi kwa kuogopa kuharibika kwa shape ya maumbile basi ujue kwa asilimia kubwa anatoka nje ya ndoa. Hivi yakibadilika burudani inapungua? Halafu sababu ya tiGO extreme hawajaitoa au sio sababu?

    Source: Mwananchi Jumatatu Juni, 11 2012 ukurasa namba 5.
     
  2. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    tiGO extreme ndo nini mkuu kwa wamama?
     
  3. awp

    awp JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mmmmmmmmmmmmmh,
     
  4. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,996
    Trophy Points: 280
    ntarudi tena baadae kwenye hii TIGO EXTREME
     
  5. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #5
    Jun 19, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Maneno mwengine ndio kwanzaaaaaa niyasikie humu.
     
  6. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #6
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    kwa suala la kutoka nje ya ndoa lina ukweli ndani yake
     
  7. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #7
    Jun 19, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Vitaumbwa vipya ma nchi zitageuka......
     
Loading...