Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake na hofu ya kusaidiwa na nyumba ndogo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by pauline, Jun 9, 2011.

  1. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2011
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nimegundua hili ni tatizo la wanawake wengi,wanakuwa kwenye mahusiano kimachale machale saa yoyote mumewe anaweza kuwa na nyumba ndogo.....hofu hii imepelekea kuwafanya kuwa watumwa wa ndoa zao,atajitahidi amtreat mumewe kama mfalme/bossi lol,atamfulia,atamnyooshea nguo,atajitahidi awe anaamka mapema amtengenezee chai.........akihofia asipofanya haya mumewe ataenda nyumba ndogo.............................wakina kaka kuweni rensponsible kidogo...chochote unachoona kiko kny uwezo wako kifanye!!!.........................usitafute kisingizio cha kuwa lazy ili uvunje nyumba yako.............ukimwi unaua,sijui niko too westernized ila bado sijamfulia na kunyooshea mtu mzima nguo:smash::smash::smash: hata kupika nitajitahidi kumshirikisha na yeye alternative days...lol
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mtakoma wenye ndoa zenu!!Poleni na hongereni..
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    ukiingia jf kila siku unaweza usioe au kuolewa

    ndoa humu zoinaonekana nguuumu mno
     
  4. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2011
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wewe si una wake wawili tayari? lol...tupe uzoefu wako bana....:A S 103:
     
  5. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Pauline hujapata bado mtu unayempenda kwa dhati acha kufua,kupika na kumpigia pasi utafanya vitu hata hujawaza maishani lol! Mimi kuna msichana alinipenda alikuwa anakuja kwangu na kufanya vyote hivyo na kuninunulia nguo,viatu perfumes hadi chupi hahaha!
     
  6. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #6
    Jun 9, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,757
    Likes Received: 731
    Trophy Points: 280
    Kweli kbc mkuu..unaanza kupata hints kwanza b4 you move in...inakuwa ya kufikirika vle..ukiingia napo unakaa kimachalemachale.
     
  7. The Analyst

    The Analyst JF-Expert Member

    #7
    Jun 10, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 464
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    Kama ni kweli na una mahusiano imara, hongera sana! Wanaume wengi wanasaidiana shughuli mbalimbali na wake/wapenzi wao lakini sidhani kama kuna idadi kubwa kati yao wanaofurahia kauli kama zako kutoka kwa wake au wapenzi wao.

    Kutokumfulia jamaa ni jambo la kawaida na inawezekana likaja kwa njia ambayo bado ni romantic lakini eneo lenye red linaashiria huwathamini watu unaokuwa nao katika intimacy. Mwanamke anayependa na kupendwa ni vigumu kukuta anamzungumzia mtu ambaye wako in love kwa kutumia phrase "mtu mzima" tena ktk sentensi sawa na uliyotumia. Ninaowajua wengi wameishia kuwa so bitter kwa kutopata mapenzi wanayotamani pasipokujua tatizo ni kauli zao.

    Tafakari kauli zifuatazo ujue ninakusudia kukujuza nini:
    Mpenzi X: Honey, kufua kunanipa tabu sana. Can we please do it together?......mmh..?.......Please...!
    Mpenzi Y: Fua nguo zako mwenyewe my dear, mi siwezi kumfulia mtu mzima na sijawahi kumfulia katika maisha yangu.
    Majibu wanayotarajia kupata hata kama hayata tamkwa kwa sauti ni haya hapa.
    Kwa Mpenzi X: Usijali mpenzi nitafua mwenyewe. Just sit there and watch.
    Kwa Mpenzi Y: Bitch! (rohoni) Unaumwa nini? (akilini). Unasemaje..?
     
  8. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #8
    Jun 10, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    timiza wajibu wako, kila kitu kitakuwa saaf.
     
  9. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #9
    Jun 10, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Dada sijajua imani yako,lakini nina wasiwasi na ufaham wako kuhusu kujitambua wewe ni nani!
     
  10. The Analyst

    The Analyst JF-Expert Member

    #10
    Jun 10, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 464
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    Nakubaliana nawe. Pengine watu wa aina ya huyu mdada ndiyo wanafanya ndoa kuonekana ngumu kama alivyosuggest The BOSS utu uzima na mapenzi wapi na wapi. Kwenye mapenzi ndiko watu hugeuka watoto halafu Pauline anaitoa kwa kiburi utadhani kaachika jana bana.

     
  11. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #11
    Jun 10, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,681
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Mume wangu ni smart sana, kwa hiyo sijawahi kumyooshea nguo kwani anaona yeye hiyo kazi anaiweza zaidi. Lakini kufua nafua. Tuna washing machine nguo zinafuliwa na machine. boxers zake nafua kwa mikono yangu na wala sioni kama ni kuonewa kwa kuwa NAMPENDA kupita maelezo!

    Inategemea uko kwenye stage gani ya ndoa. Kwani nakumbuka nilipoolewa nilienda kwa wakwe zangu. Wakati nimekaa nje nafua mume wangu akaja kunisaidia imagine mbele ya mama na bibi yake! Bibi akasema unabahati umepata mume anayekujali.

    But with time aliacha kufua na mimi mwenyewe nguo zangu na zake nafua kwa nadra sana kwani tuna H/girl na machine. Ila chupi namfulia na nitaendelea kufanya hivyo.

    Hivi kwa Tz kuna kazi gani mpaka mtu utake mume nae akusaidie. Kwa sababu unaweza kuwa na mahouse girl hata wawili sasa sioni kwa nini umpigishe deki mtoto wa mwenzio.

    Hao wanaokaa ulaya waache wasaidiane kwani najua mziki wa kuishi nje hamna cha housegirl kwa hiyo msaada ni muhimu.
     
  12. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #12
    Jun 10, 2011
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahaha lol bado anafanya hivyo au uliachana naye??na wakina kaka wakipenda huwa wanafanya nini?au mapenzi yako one sided ni wakaka tu ndio wanaopaswa kufuliwa nguo,kunyooshewa out of love?:dance:
     
  13. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #13
    Jun 10, 2011
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    na yeye huwa anakufulia au yeye hakupendi kuliko maelezo??:smow:
     
  14. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #14
    Jun 10, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Tuliachana,mimi nilikuwa namfulia chupi na sidiria na pia kuzinunua lol!
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Jun 10, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mapenzi sio mashindano.Kama upo kwenye mahusiano/ndoa tu bila mapenzi(kwa faida binafsi) ndo utaanza ‘mbona we hufanyi hivi na vile‘.Hayo ni maisha ya kukomoana!
    Kila mmoja anafanya size yake...wapo wanaofua...wapo wanaosaidia hata jikoni...wapo wasioisha kutoa zawadi kama alama ya shukrani n.k
    Sidhani kama kuna mwanaume anayekulazimisha umfanyie yote hayo...ila kama ni mpenzi wako na unapenda apendeze utapenda kumfanyia wewe ili kuhakikisha anakua smart at all times.

    Kwa mara nyingine MAPENZI SIO MASHINDANO....fanya unachoweza na uachane na mbona wewe mbona wewe!!
     
  16. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #16
    Jun 10, 2011
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    unfortunately 'wajibu' means mke kumfanyia mume na sio wawili kufanyiana huu ni utumwa....:dance:
     
  17. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #17
    Jun 10, 2011
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mapenzi sio mashindano...ila mapenzi pia si utumwa kama wote mko in love then mtakuwa rensponsible kwa mambo yenu huyu akishika hiki,mwingine atashika kile ili siku ziende......
    sidhani kama ni wajibu wa mke kuhakikisha mumewe anakuwa smart all the times,ni wajibu wa mume kufanya hivyo....na mke pia yuko rensponsible kwa usmartness wake sio wajibu wa mume...tusibebeshane mizigo!
     
  18. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #18
    Jun 10, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    mimi naamini kila ndoa ina formula zake.na inategemea jinsi wenyewe mlivyozoeshana.mimi kwa upande wangu,simfulii chupi m.me,na anaemfulia simuoni wa ajabu,kwani huyo m.me nae anaweza akawa anamfanyia m.ke mengine mazuri tu.ila kufanya kila kitu kwa kuogopa mume kuwa na nyumba ndogo.m.me hata umfanyie nini akiamua kuitafuta nyumba ndogo,ataitafuta tu.
     
  19. One and Only

    One and Only Senior Member

    #19
    Jun 10, 2011
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Ni kweli kuwa hofu na wasi wasi vipo sana na vina play part kubwa kwenye mahusiano na ndoa lakini pia mapenzi hayana formula, ni vile mtu anavyojisikia kumfanyia mwenzio na mara nyingi its uncontrolable, so kumfulia, kumpikia... mtu anafurahia kuvifanya na ni kitu kizuri kwa mtazamo wangu
     
  20. k

    kimada Member

    #20
    Jun 10, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi sioni ubaya kufanya hivo kwa kuwa na yeye kuna mengi ananifanyi ingawa si mume wangu
     
Loading...