Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake na Fashion

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KakaKiiza, Sep 2, 2010.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Hivi nyie akina dada mimi siwaelewi na mitindo yenu ninani anawashika masikio??
    Mfano naanza na pochi walikuwa navipochi vinaitwa kipima joto vidogo!sikuhizi unakuta mwanamke anapochi yakubeba hata mtoto unamwangalia unashindwa kummaliza!!
    Tatizo nini??nani anawafanya wajinga hivyo??mwanamke anaweza kuja sebuleni akabeba kilakitu hata Tv ndogo maana mkoba simkoba kiloba sikiloba sijui niite nini mnisamee wanawake inabidi muwemnaangalia na fashion zinazoingia!!:lol:
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Jaribu kukagua siku utakuta vitu vichache ambavyo vingetosha kuviweka kwa pochi dogo ie kipima joto.
    Ingawa kuna mdada ukubwa wa pochi huwa unamsaidia kwenda fanya uzinzi.
    Ikifika mda wa kutoka job anabadili pamba kwa ofisi zilizojaliwa kuwa na bafu na changing rooms anapiga pamba zingine then anaenda kwa mabwana.
    Ukimuuliza anakuambia maisha mafupi na huu ndo mda wa kuenjoy.
    So to her kwa bag kubwa kama iyo anaweka altenative clothes,khanga etc
     
  3. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hahah haha umenikumbusha enzi za chuo iyo inaitwa kambi popote hahhahha:becky::becky::becky:
     
  4. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Hata mimi kiukweli hizi fashion za pochi zinanishangaza sana yaani unakuta dada kabeba pochi mpaka inamzidi . haya fashion hizo
     
  5. H

    Hekima Ufunuo JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 218
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ha ha ha ha!
     
  6. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    hahaa umenichekesha sana leo,
    ukitufuatilia kwa sana utapagawa bureee!
    ucjali sana sbb utabiri wa hali ya fashion unaonesha kurejea kwa vipochi vidogo hata hivyo pochi kubwa zitarudi tena maana fashion zinajirudia,zamani nilikuwa sipendi jeans vichupa lkn siku hizi mm na vichupa vichupa na mim coz ndio fashion ya sasa!
    wee jifunze kutukubali na fashion zetu mradi sio zile za kutembea uchi!!
     
  7. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
Loading...