Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake mtatuua kwa kibondo....kha!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bishanga, Feb 21, 2012.

  1. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Bishanga nikichezea kichapo toka kwa mama Kayaii nikaja kulalamika hapa mmu mnanicheka,jamani zis is a serious problem,hebu someni hii toka front page ya 'daily news' ya leo:
    Kenyan men urged to boycott meals in abuse protest:
    A Kenyan men's lobby group has called for a six day food boycott to highlight what it says is increasing domestic violence against men......
    Tufunguke jamani,tuchukue hatua, hawa wanawake watatuua kwa kibondo,ohoooooooooo!!!!! Mimi nimeanza mazoezi ya karate,wenzangu sijui mna plan nini.
     
  2. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mbona hujaiweka?
     
  3. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Saanyengine mkipigwa mnastahili sababu ya kujitia wapofu....
     
  4. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    mkurya huyo!
     
  5. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 707
    Trophy Points: 280
    Bana haya mambo ya aibu!Upigwe na mwanamke!Haiwezekani!
     
  6. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #6
    Feb 21, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    nshaweka Mkuu
     
  7. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #7
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Ukioa mkurya itawezekana teh teh teh
     
  8. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #8
    Feb 21, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    AF hivi unadhani masikhara? Wanawake wanatutandika kweli kweli,halafu usiombe kupigwa na mwanamke,hawana hata chembe ya huruma,ni boom boom kwa kwenda mbele utadhani anachanja kuni.
     
  9. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #9
    Feb 21, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Eiyer huamini?
     
  10. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #10
    Feb 21, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
     
  11. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #11
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    nyie mnashangaa,kuna mjeda fulani pale maeneo ya karakata alitimliwa kaz becouze of that,alikua anapigwa adhalani huku kavaa migwanda yake.
     
  12. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #12
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Lakini haiumi sana kama akikupiga mwanamme,simnajua nyie vp mnapiga manake kama una twanga mpunga hata huruma yakusema huyu mwanamke huenda jioni akanifanya nilale kwa raha walaaaaaaaaaaa ni ngumu na mateke kwa kwenda mbele mpaka jino linatoka sehemu yake.
     
  13. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #13
    Feb 21, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    unaona sasa mambo ya gender bias? Sasa kwa nini afukuzwe kazi kisa kupigwa na mkewe.Juzi kijana mmoja mfanyakazi wa benki kaburutwa na mkewe toka kaunta hadi chini pwaaaaa kidogo amtegue kiuno,mambo gani haya jamani?
     
  14. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #14
    Feb 21, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Nafikiria huyo mwenyekiti wa hicho chama
    nadhani amepigwa hadi basi
     
  15. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #15
    Feb 21, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    all forms of domestic violence ni mbaya,mi nataka tu ku highlight hili tatizo la wanaume kupigwa na wake zao,tujue na kukubali kuwa lipo na ikiwezekana kama jamii tulifanyie kazi....mambo ya kusema 'mwache apigwe' yatasababisha vilema na hata vifo.
     
  16. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #16
    Feb 21, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    we acha tu,we ushawahi kumpiga bf/bwanako/mmeo? Just out of curiousity?
     
  17. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #17
    Feb 21, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 707
    Trophy Points: 280
    Sio suala la kuamini hili mazee!Haiwezekani!Ukidundwa jua umetaka!
     
  18. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #18
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Jee wanaume kuwapiga wake zao ni sawa au mfanye nyie tuu? au mwanamke kaumbiwa kichapo...
     
  19. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #19
    Feb 21, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Bishanga ukiangalia asilimia kubwa ya wanaume wanaopigwa na wake zao ni wanaume walevi. Ukiwa umelewa chakali lazima mwanamke akulambe makofi kwa sababu hata nguvu za kurusha ngumi hauna.
     
  20. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #20
    Feb 21, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Siyo rahisi mkurya mwanaume kubondwa na mwanamke, maana kati ya zana anazopewa mwanaume siku ya harusi na wazazi wake ni pamoja na sime na rungu kwa ajili ya kudumishia ndoa.
     
Loading...