Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake Mtambuzi mmemhonga nini?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ndyoko, Nov 13, 2011.

  1. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #1
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,706
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Tangu siku mliyompiga 'mkwara' apunguze kutupatia elimu dunia kuhusu wanawake eti kwa kigezo anawakata 'steam' mimi kama mwanaume ninasikitika sana. Yaani mengi na elimu nzuri tuliyokuwa tukiipata toka kwa Mtambuzi kuhusu nyinyi wanawake ni kama imezimwa mithili ya mshumaa katikati ya upepo mkali.

    Natamani ningekuwa na uwezo ningemwambia Mtambuzi basi badala ya kuacha kutoka mada 'tamu' zinazohusu hii jinsia, angejaribu kupata ushauri wenu wa nini basi mnataka awe anakiongelea badala ya kusitisha kutoa kamba za ukeni. Wakina dada mwambieni basi vitu gani mngefurahi awe anaviandika kuhusu nyinyi. Ktk hili kaka Mtambuzi wanaume tutaendelea kukudai juu ya hiyo elimu ya wanawake.

    Wadada mliomchimba 'mkwara' Mtambuzi vitu gani mngependa aviongee juu yenu badala ya kumchimba 'bit' kama mlivyofanya?
     
  2. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ah kwa raha zake andike tuu kama kweli tutakubali kama sio kweli tutakataa...
     
  3. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #3
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,706
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    wengi wenu mlishamwambia enough.........ahamie upande wa pili ndo hapo ukimya wake ulipoanzia
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Nov 13, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,095
    Trophy Points: 280
    kumbe kaogopa mkwara
     
  5. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #5
    Nov 13, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Tupe ushahidi, nani alimchimba mkwara mtambuzi??
     
  6. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #6
    Nov 13, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Ndo hivyo mwaya!!
     
  7. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #7
    Nov 13, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Ndo maana na wewe siku hizi nakuona unajitahidi kuleta vistory vya uongo na kweli kuhusu wanawake ee? Kazana utamfikia mtambuzi!
     
  8. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #8
    Nov 13, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Duh............!!!!!!!!!!
     
  9. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #9
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,706
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Sio kweli kabisa. Isitoshe wengi huongelea mambo ya wanawake humu ndani nadhani hauko sahihi
     
  10. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #10
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Mwambie aandike tu kwa raha zake, tutajibu mapigo, hatishwi mtu hapa!
     
  11. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #11
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145

    Mzee Mtambuzi, unashangaa au umeishiwa na maneno?
     
  12. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #12
    Nov 13, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,992
    Trophy Points: 280
    duh nini hebu kaa kikaangoni hapa mkuu.
     
  13. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #13
    Nov 14, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jamaa yuko jikoni anaandaa mambo subirini tu wadada.
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    mi nilikuwa maneno ya ulimi sijui wenzangu walikupa nini. Lol.
     
  15. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #15
    Nov 14, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ninamfagilia sana mtambuzi... Yule original kabla ya kuchakachuliwa na mmu geloz
     
  16. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #16
    Nov 14, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mtambuzi fanya surprise mkuu!
     
  17. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #17
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Jamani hivi mmesahau kuwa mie mgonjwa? Haya mawingu na mvua za Dar, huu mkono wenye chuma ndani unauma kitu cha ajabu....... ngoja nawavutia kasi kwanza.................lol
     
  18. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #18
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Kumbe eh! hivi unajua kimya kingi kina mshindo?
     
  19. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #19
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Unajua hawa Wabeijing, wakati mwingine wanakuwa wakali kweli...............!
     
  20. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #20
    Nov 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,238
    Likes Received: 1,910
    Trophy Points: 280
    Pole Mkuu Mtambuzi,
    mimi nakukubali kwa asilimia zote,
    najua hata binti zako Cantalisia na Zinduna wanakukubali,
    sijui Ashadii, Lizzy, Afrodenzi, Kongosho, Dena Amsi, Marytina, King'asti na wengineo kibao humu jf wanasemaje kuhusu wewe mkuu.
     
Loading...