Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake msikubali kubinafsishwa jamani!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Nov 27, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,517
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Waleee walee wale wabaya waleee wale walee awatupendi waleeeeee watajijua wenyewe waleeeeee
    najua utaniimbia huu wimbo mie aku ujumbe umefika kuelekea jumapili
    mwaya kuna mabinti wamekuwa raisi sana yaani wamekutana na wanaume kidogo tu gafla umehama
    umemebebea mfuko wa rambo unahamia kwa mwanaume lohhhhhhhhhhhhhhhh

    wale wale wale wabaya waleeeeeeeeeee...nasema ukweli siasa sijui mdomo nimepewewa mkono mashallah
    nasema jamani wanaume watawadharau msikubali kujirahisisha hata kama anakupenda mwambie nenda kwa wazazi fwata procedure mhalalishwe

    walahi nasema na najua utanibadilishia wimbo wa taarabu na ndio maana sufuria ina kifuniko jitahdi rafiki wako wa karibu awe mungu wako kukuongoza kama huyu mwenzio ama walewaleeeeeeeeee

    mie nawapenda ndio maana naasema hivo hakuna nguvu kubwa kama mkikutana wote manmjua mungu mnakuwa na amani kwenye ndoa yenu lakini hili la kupelekwa na bajaji sinza gafla unapigwa makofi ushazalishwa watoto watatu unarudi kwa nani weyye akupokee ulienda kama nani

    jiulize kwanza usikimbilie kwasababu umesikia kuhamia na wewe unahamia amia na procedure
     
  2. CtVKiLaZA

    CtVKiLaZA JF-Expert Member

    #2
    Nov 27, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mbona mipasho?? Kuna mtu unamfikishia ujumbe sio bure.
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,517
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Akuna mipasho mwaya mi mume wamtu hiyo kazi yangu kulinda familia nina mke na mtoto na mtoto mtarajiwa nikampashe nani uzee huu mpwa ndio maana niaksema sufuria ndioomaana ina kifuniko yaani watakuja watakaofikiria yao kumbe la hasha mwenzio mkono nina tbs hata usemeje mi nakutakia heri kama ujaoa basi jiandae kuishi na mwenzako si kitoto lingine
     
Loading...