Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake mnazingua hamueleweki,

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mndengereko, Oct 17, 2012.

  1. Mndengereko

    Mndengereko JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 7,118
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Kuna binti m1 alianza kuwa rafiki yangu 2 wa kawaida cz alikuwa anamjua gf wangu nikaona nothng cras can hapen amont us so nikamfanya rafiki yangu wa kawaida 2,bt nikawa cmwelewi elewi kwa spid aliyokuwa anakuja nayo,mara aniite dia,mara darling hney na kila alichokuwa anafanya alikuwa ananiambia ucku .halal mpk anipigie cmu 2ongee atleast lisaa limoja na nusu najua kwa mwanamke kumuita mwanaume dia ni ki2 cha kawaida bt we were close enough kuliko hata lovers
    Basi bwana nikajua mtoto kanielewa na nisipomtia neno ataniona mimi boya bac nikapanga nae apointment fastafasta akachangamkia mpk. Kiwanja akachagua ile namtia neno 2 ful kushangaa hee ww unawezaje hvyo wkt unajua una gf wako aku mie ctak nikaona co ishu nikampotezea kama cku 3 nw anaanza tena "bby mbona umeni2pa cku hz"
    Jamani mnataka nini mbona hamueleweki kama hauwezi kunidate basi ucwe close na mm sana na kuniita cjui dia b.by mnatupeperushia ndege we2 wengne naomba kuwasilisha,
     
  2. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    we hujatulia!
     
  3. T

    Tetra JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 1,522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Huyo SITAKI NATAKA
     
  4. dada white

    dada white JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,234
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wazinifu bwana hawaishiwi vihoja
     
  5. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,793
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 145
    Tatizo ulipanga kiwanja na akajaa na bado ukaanza kumtongoza, hapo ulirud nyuma bwa mdogo, ulitakiwa uunganishe matukio yaan kwa vitendo tu kama masikhara na uhakika angezega zuga but mwisho wa siku angekupa positive response mtu mzima ungekula mzigo bila zengwe na kumfanya back up demu wako akizingua
     
  6. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 552
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Bado hanapima maji toka kwako, ila ukweli ahauonea gere uhusiano wako na mpenzi wako.
     
  7. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 41,271
    Likes Received: 5,879
    Trophy Points: 280
    acha kulia, kaa na wako.
     
  8. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    .

    Huu ni upoyoyo.
    Si kila aliyechumbani yupo kitandani.
    Si kila aliyekitandani amelala.
    Si kila aliyesimama/kukaa na mwanamke na mpenzi wake.
    Si kila Mwarabu ni Muislamu.
    Si kila Mzungu ni Mkristo.
    Si kila Mhaya ni malaya.
    Don't Be stupid, Never ever Generalise Issue/Matters.
    Utaumbuka.

    Toka katika usingizi mzito uliolala, nawe utaiona njia.
    Njia ipo miguuni Pako Mwenyewe.

    Bazazi Nimesema!
     
  9. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,800
    Likes Received: 5,341
    Trophy Points: 280
    Hoyaaaaaaaa naona UMESTAAFU KIUTENDAJI ILA UMEKUWA LECTURER katika kuwabrush hawa madogo??? Vibaya hivo, watamla hadi dada yako!! Wakila hawambakishii baba hawa!
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Kazi ipo,Tulizana wapo wangapi?
     
  11. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    wanawake hatueleweki???? Mama yako je anaeleweka?
     
  12. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #12
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,768
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    sikiliza kijana wanawake wa namna hiyo wapo na ni wazuri kwa kuwa side dish....unakuwa wajimegea huku unaye gf wako.....sasa hawa mara nyingi dawa yao ni moja tuu....dont show any emotions wewe nenda moja kwa moja kwenye ishu ya K...swali na msingi ni kupeana raha period. huna chochote chakupoteza akikukatalia na mara nyingi wanakuwa wanataka kuslip na the frend's man so mdebwedo
     
  13. Dancani

    Dancani JF-Expert Member

    #13
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 800
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kama wewe unaeleweka iweje uhangaike na huyo mdada wakati ushasema una GF wako? Na GF wako akigundua una mwanamke unaye mmndea huoni kuwa atatuanzishia uzi mpya wenye kichwa cha habari WANAUME MNAZINGUA HAMUELEWEKI
     
  14. wiseboy

    wiseboy JF-Expert Member

    #14
    Oct 17, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,019
    Likes Received: 620
    Trophy Points: 280
    namchukia mtu anayemtamka au kumhusisha mama wa mtu bila sababu...plz acheni kutukana wazazi ukizoea kutukana wazaz wa wenzako ipo siku utamtukana wako...i hate this habit.
     
  15. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #15
    Oct 17, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    wewe Mdengereko ndo hueleweki.kuitwa baby,dia,honey we ndo ukaona unatakwa?ushamba tu huo.
    Bazazi kaongea kila kitu.usikurupuke ndugu utajiaibisha tu.
     
  16. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #16
    Oct 17, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,441
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha,bazazi!
     
  17. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #17
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    christine ibrahim! Mimi sio bazazi; ni Bazazi!
    Iwayo yote lete habari!
    Kuna ishu au maswala?
    Nipo karibu nabarizi,
    Sina haraka wala wasiwasi!​
    Karibu!


    Bazazi!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. r

    real pasta Member

    #18
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    cio kla kng'aacho ni dhahabu kjana kuwa mwamnfu kwa mpenz wako may be alkuwa anakupma huwamnfu wako kwenye penz lako
     
  19. Mndengereko

    Mndengereko JF-Expert Member

    #19
    Oct 17, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 7,118
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    dah so bad umecommen hivyo
     
  20. Mndengereko

    Mndengereko JF-Expert Member

    #20
    Oct 17, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 7,118
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    so bad ummecomment hivyo!!!! bcz ur nt a man ndio maana ni ngumu kwako kuelewa
     
Loading...