Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake mnaongoza kwahili!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by KakaKiiza, Jan 27, 2012.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Kwanini wanawake mnaongoza kwakuvaa viatu bila soksi??au hamruhusiwi?mbona wazungu wanavaa nyinyi kwa nini msivae soksi??au tuseme nyie ni washamba?jibu mnalo!!
     
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,250
    Likes Received: 1,926
    Trophy Points: 280
    ngoja waje dada zako wa huko kibosho na uru,
    watakuhakikisha jinsi ilivyo muhimu kwa wanawake kuvaa viatu na soksi,
    sijui wa huku mjini wanavaa vaaje.
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sio kila aina ya kiatu inavaliwa na soksi kwahiyo we unaetaka kila mtu avae ndio mshamba.
     
  4. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Wanawake wengi hatuvai viatu vya kutumbukiza, afu tuvae soksi na joto lote hili kwa nini? Kwa arusha ikifika msimu wa baridi wengi wanavaa manake uvaaji nguo nao hubadilika kwa wakati huo.
     
  5. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Hata mimi nina swali mojo, kwanini wanawake wa kule Moshi huwa wanapenda kuvaa sketi Mayenu?
     
  6. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    nimeipenda...!!!
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kama hujui sketi mayenu ni fasheni. . . hata mimi navaa.
     
  8. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #8
    Jan 27, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    Tu kwasababu unavaa wewe basi nifasheni?......mimi nafikiri hiyo ni style tu....kama mimi ninavyo vaa mayenu na viatu mchongo.
     
  9. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #9
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Marekani kuna winter,huku ipo?
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Jan 27, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ningesema mimi navaa kwahiyo ni fasheni ningeelewa swali lako, ila kwasababu sikusema hivyo sina cha kujibu.
     
  11. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #11
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kama huna cha kujibu kaa kimya! Angalia hiyo mayenu ulovaa!
     
  12. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #12
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Sijaona swali la msingi hapo...Kwa nini wanaume wanavaa mkanda siwashone suruali zinazowatosha kiunoni? hayo ndio maswali unayoleta humu...

    Kweli Jf ni zaidi ya social netiweki....
     
  13. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #13
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Sijaona swali la msingi hapo...Kwa nini wanaume wanavaa mkanda siwashone suruali zinazowatosha kiunoni? hayo ndio maswali unayoleta humu...

    Kweli Jf ni zaidi ya social netiweki....
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    Jan 27, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    I know YOU like it. . . ndio maana hua navaa.
     
  15. D

    DOOKY JF-Expert Member

    #15
    Jan 27, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 372
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    mbona wanavaa nguo za kubana wakati wa joto, wakati mahsusi kwa hali ya hewa ya baridi.
     
  16. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #16
    Jan 27, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    UPUPU mixer MAWAZO MGANDO!! Swali mojo ndio nini?
    POPOBAWA.
     
  17. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #17
    Jan 27, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,133
    Trophy Points: 280
    wanaogopa fungus
     
  18. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #18
    Jan 27, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Nimeshajua mshamba ni nani.
     
Loading...