Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake mnaionaje hii????????????

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by charger, Mar 6, 2011.

  1. charger

    charger JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,319
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Habari ya weekend ndugu zangu na wana jamii forum popote mlipo.Naamini weekend mmeitumia ipasavyo.

    Napenda kuchukua fulsa hii kuleta mbele yenu nafasi hii ya uwekezaji kwa kina dada/mama.Tukiachana na zile biashara ambazo huwa zinaleta taswira mbaya kwa jamii ambazo sina haja kuzitaja,zipo fulsa nyingine halali zinazidi kujitokeza,kama uuzaji wa nywele kama wenzetu wa asia kule.Katika pitapita nikaona na hii nikaona si mbaya kuwashirikisha.

    Ice-cream made of human milk on sale.By IB Times Staff Reporter

    A restaurant in London is selling ice cream made with breast milk donated by a British mom to make the "totally natural" treat.
    The Icecreamists parlor is pricing the new flavor, which is named "Baby Gaga", at 14 pounds ($23). The new recipe blends the breast milk with Madagascan vanilla pods and lemon zest, which is then freshly churned into ice cream.
     
  2. CPU

    CPU JF Gold Member

    #2
    Mar 6, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Full Uchafu, full kinyaa
    Na kama huyo anaemwagia maziwa yake ana ugonjwa wa ngozi au vidonda au kansa, au matatizo ya kiafya yanayohusisha hadi kwenye damu yake ndo anakuwa SILENT HUMAN KILLER
     
  3. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    No way ndo mwanzo wa kuambukizana magonjwa ya ajabu!!! mafisadi wanatutosha bongo!
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Heee! Jamani na magonjwa yote haya.
     
  5. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #5
    Mar 6, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    mbna zimepgwa marufuku.
     
  6. charger

    charger JF-Expert Member

    #6
    Mar 6, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,319
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Jamani CPU hata mie nilikua kama nimestuka but nikahisi labda ni maendeleo mi mshamba.

     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Mar 6, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    uuuh yuk......ptuuu
     
  8. charger

    charger JF-Expert Member

    #8
    Mar 6, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,319
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mmhh! kweli duniani kuna mabo
     
  9. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #9
    Mar 6, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    halaf naskia ukidonate milki ile askrimu inaandikwa made in husninyo. heheh niwekee askrimu mbili, nakuja dodoma b4 easter. ole wako uzime simu
     
  10. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #10
    Mar 6, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hata ng'ombe nao wale wa kizungu ambao ndio tunakunywa maziwa yao wana maradhi kibao na vile vimanyoa vinavyopenya kwenye maziwa yale pia yanaleta athma na kifua kwa watoto kwa sana tu, kwa hiyo kila kitu kina mazuri na mabaya yake.Ila sasa namna ya kuyapeleka huko ni ishu. hii huku kwetu haiwezekani
     
  11. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #11
    Mar 6, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Tafta mwananchi la leo .
     
  12. CPU

    CPU JF Gold Member

    #12
    Mar 6, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ha ha ha ha ha ha ha ah
     
  13. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #13
    Mar 6, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Shem huyo wa IDODOMYA NI NAN JAMAN TUJUANE HAHSHAHAHAHAH
     
  14. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #14
    Mar 6, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mashallah,hzo ice cream dah
     
  15. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #15
    Mar 6, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,228
    Likes Received: 8,767
    Trophy Points: 280
    Duhh, hii ya Dodoma, na kule nnapokuja over the weekend, imekaaje?
     
  16. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #16
    Mar 6, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    basi kuna watu washatamani! mnh....:A S 13:
     
  17. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #17
    Mar 6, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mhhhhh!!!!!!
     
  18. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #18
    Mar 6, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,228
    Likes Received: 8,767
    Trophy Points: 280
    Mbona kuna watu wanayanywa live kutoka source bila hili wala lile na hakuna noma?
     
  19. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #19
    Mar 6, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    mnalalamika mnakandamizwa, mara sjui hakuna ajira . sasa zali la askrimu limekuja mnaanza kujigonga gonga. mimi naomba mniinkludi kwenye wateja wa hii askrimu. na ikibidi katika zoezi la ukamuaji pia nitashiriki.
     
  20. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #20
    Mar 6, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    ha ha ha ha! Mwanaume umepinda wewe..lol!
    Njo, na mimi uniletee chochote kilichokuwa made in klorokwin.
     
Loading...