Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake mna ubinafsi sana.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Jaguar, Jan 24, 2012.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ikitokea bahati mbaya sisi tukamaliza wakati ninyi bado mnahitaji,mnalalamika sana na kuleta dharau.Inapotokea upande wa pili wa sarafu,mwanamke kashafika kileleni halafu wewe bado unahitaji ni balaa kwani huwa hawataki kuendelea kabisa na ukilazimisha mtaishia kuumizana tu.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    jukwaa sio lake naona
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mnagombania ugali, kwa nini mpike kidogo?
     
  4. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #4
    Jan 24, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Sasa unamwambia nani?
     
  5. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #5
    Jan 24, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kweli hasa sie wala asali za igoweko, huwa mpaa tupate goli la kwanza nii dakika 50 kwenda juu.


    Ukitoka ndani mpaa mzinga wa asali unaona kama unahitaji siku mbili mpaa ukauke.
     
  6. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #6
    Jan 24, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    mkuu hebu kumbushia ile nukuu yako bwana!
     
  7. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #7
    Jan 24, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    sio wote,mimi sipo hivyo
     
  8. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #8
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ukizaliwa mwanaume.....we ujue...kila kitu kwako...kitakuwa ni tabu....!

    Huo wimbo ulikuwa na maana...!
     
Loading...