Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake mna tatizo gani?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mwanalumango, Feb 23, 2012.

  1. m

    mwanalumango Senior Member

    #1
    Feb 23, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 60
    Kwanini wanawake walio wengi (sio wote) wanakubali kuwa na mahusiano ya kimapenzi na wanaume walio na huruka ya kulala na wanawake walio tofautitofauti (play-boys) ingawa wanawake hao wakifahamu fika juu ya tabia za play-boys hao? Nataka kujua kitu gani kinawasukuma kufanya hivyo? Nasema haya baada ya tafiti nilizozifanya za kimazingira si za kisayansi katika maeneo mbalimbali ambyo nimeishi ni si Tanzania bali ni nchi tofauti katika mabara tofauti.

    Huenda wengine wakasema tatizo ni pesa la! si kweli huenda kwa baadhi, nasema hivyo kwa sababu mimi naishi kwenye mazingira ambayo watu wote wote wanaoishi hapa wanaume/wanawake wote wanapesa za kutosha kabisa lakini tabia ipo.

    Kwakuongeza kuna dada mmoja mgeni alifika hapa na tukawa tunaongea kirefu kuhusu bwana mmoja mwenye tabia hiyo, na huyu dada anaonekana yupo decent, ana elimu ya juu sana na senio staff, chakushangaza wakati narudi toka likizo nikakuta yeye ana mahsiano ya mapenzi na huyo jamaa aliyekuwa akimkandia siku moja. Si yeye tu bali ni wengi, wsomi na wanapesa, why? Kama wasingekuwa wanakubali huyu jamaa asingepewa jina la play-boy, ni kwa sababu tu anawapanga na anaendelea kufana hivyo kwa kila anayekuja. Huyu jamaa, nimetolea mfano tu si kwamba yeye tu ali wengi waliokama eye ni rahisi kukubalwa na wanawake.

    Wana jf ebu nielezeni, ni kwanini hii inatokea sana?
     
  2. B

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Bad boys rock!
     
  3. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Itakua wana test utamu anaoutoa jamaa kwa wadada mpaka wakaridhia na kuvumilia kuchanganywa
     
  4. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #4
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,706
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Sema sikumbuki tu, ila madam AshaDi alishalongelea hili. Natamani ningekuwa na uwezo wa kukuletea ule mchango wa madam AD. Pengine akiuona huu uzi wako atakuja kukupa full madataz
     
  5. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #5
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    mmmh ukweli unauma
     
  6. CHIEF MP

    CHIEF MP JF-Expert Member

    #6
    Feb 23, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 1,098
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mti wenye ma2nda ndo unapgwa mawe!Sehem yeny raslimal kokote dunian ndo pana migogoro ming xana!Playboy ni kwel hata vacity wapo hvo,mwanaume mstaarab anapata m'mke kawaida tu ama misbehavd!Psychologcal issue, sam women prefer litle thngz to biger ones!
     
  7. N

    Nakei Member

    #7
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Play boys hiyo ni fani yao wanajua kucheza na saikoloji ya wanawake ndio maana huwapata kirahisi. wanajua maneno ya kwamwambia mwanamke.
     
  8. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Wadau hapo juu wamemaliza..............kuna vitu kama hivi huwezi hata kuvipatia majibu ya kina!
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Feb 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Play boys are yummy on bed, katika nyanja zoote.

    Lakini pia kuna play girls.

     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Feb 24, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Are you a bad boy?!
     
  11. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #11
    Feb 24, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kawaida tu ya wanyama kupenda wanyama wenzao....Ooops malaya wa kike kupenda malaya wa kiume.
     
  12. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #12
    Feb 24, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    1. Na wenyewe husema nasikia ulikuwaga na fulani na fulani.......................................Looooong list I mean wengi hujua kwamba jamaa ni play boy

    2. Wengi wa play boys hawana karaha, matusi, kejeli na madharau kwa wanawake n are gud sympathizers......na haya si ndo mnayoyapendaga khaswa nyie ambao hela ya kula haiwasumbui

    3. Nani anamjua playboy mchovu kiuchumi...not presentable???? Hapo ni kumchosha adui kabla ya kukutana naye

    4. Mnayoyaota kutwa kucha dada zetu play boys ndo wanahakikisha wanayo.......
     
  13. B

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #13
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    The baddest boy on the planet.
     
  14. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #14
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    He knows how to handle his business, dont hate bro

    Kuna movie moja niliangalia nadhani ni "HITCH" ya Will Smith kuna point Will alisema kwamba kuna baadhi ya wanaume wao wanajikuta wapo karibu sana na ulimwengu wa wanawake wana connect kirahisi.

    Si ajabu wewe una malengo mazuri na binti amekuvutia ukamsalimia asikujibu lakini akija expert anajibiwa na anaondoka nae on the spot...
     
  15. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #15
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    hata wanawake wanatamani mkuu...wao pi huongozwa na hisia kama tu ilivyo kwa wanaume.
    tumezoea kuona wanaume wakware hawaachi demu mkali anayekatiza mbele yake. watajifaragua hata kwa kupiga mluzi au kukata shingo.
    hata wasichana au wanawake nao wana hizo hisia ingawa huwa zimejificha...so playboys walikubuhu huzijua hizo signs na hujitwaalia pasipo rabsha yoyote...

    "playboys will always be playboys"
     
  16. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #16
    Feb 24, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    This issue goes vice versa also.
     
  17. m

    mwanalumango Senior Member

    #17
    Feb 24, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 60
    Ni kweli kuna play girls. Wanaume tutamchezo wa kuambiana kuwa ebwana yule mtoto malaya lakini mali zake si zakawaida, sasa ukishasikia watu kama kadhaa hivi na wewe unataka kutesti zali, ndivyo wanavyofanya wanaume. Lakini tofauti na wanaweke, mwanaume akisha testi zali anaondoka, kinadada wao wanang'ang'ana na wanaweza hata kupigana kwa ajili ya jamaa. Inanishangaza sana. Nkweli kwamba mwalimu wao kipofu au nini, samahani lakini kina dada mnaofanya hivyo sio wote.

     
  18. m

    mwanalumango Senior Member

    #18
    Feb 24, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 60
    Ni kweli huwa inatokea lakini ni mara chache sana. Wanaume tutamchezo wa kuambiana kuwa ebwana yule mtoto malaya lakini mali zake si zakawaida, sasa ukishasikia watu kama kadhaa hivi na wewe waingiwa na tamaa ya kutesti zali, ndivyo wanavyofanya wanaume. Lakini tofauti na wanaweke, mwanaume akisha testi zali anaondoka, kinadada wao wanang'ang'ana na wanaweza hata kupigana kwa ajili ya jamaa. Inanishangaza sana. Nkweli kwamba mwalimu wao kipofu au nini, samahani lakini kina dada mnaofanya hivyo sio wote.


     
  19. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #19
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,663
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    huwa wanatafuta mapenzi! wanaume wengi hupiga kibao kimoja tena ndani ya dk 1.5 halafu kitu kina koroma mpaka asubuhi
     
  20. m

    mwanalumango Senior Member

    #20
    Feb 24, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 60
    Nakubalina na wewe. Tatizo langu ni kwamba mwanamke kabisa mwenye ufahamu mkubwa (ingawa mambo haya hayana ufahamu) kwakujua kwake kuwa huyu mwanaume ni ****** mefanya hivi na hivi na hivi na kina fulani bado yeye (mwanamke) ata the end of the day anakuja analala na huyo jamaa. Chakushangaza mwanamke huyu ni miongoni mwa waliokuwa wakimsagia huyu jamaa kwa nguvu zote na kuwaponda wanawake wenzake waliokuwa kwenye list lakini yeye naye yupo sasa. What goes wrong? Je huwa wanataka kujaribu kuona kitu special ambacho jamaa anacho kinachokimbiliwa na wengine?

     
Loading...