Wanawake mna mambo jamani!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by JEKI, Oct 29, 2013.

  1. JEKI

    JEKI JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2013
    Joined: Aug 16, 2013
    Messages: 1,691
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    Ukimtongoza mwanamke akakubali na baada ya muda kidogo ukachomekea yako kutaka yaleeeee mambo yetu basi utamsikia mwanamke akija juu, oooooh bado sijakujua, juzi tu tayari ushaomba, unaelekea wewe shida yako ni hiyo tu na huna mapenzi na mimi. Kinachonishangazaga ni kuwa linapokuja suala la kupiga mizinga lenyewe halina muda mfupi sikufahamu, sasa iweje tunda lenyewe hadi unifahamu lakini mizinga ya ooooh nina shida ya laki 1 yenyewe nayo isisubili hadi mfahamiane?????????
     
  2. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2013
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,717
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni game ya nipe nikupe,ukimpa bila kumpiga chenga yeye ndio ataitisha mechi za kirafiki ili mzoweane vizuri, kama mfuko wako una zipu na kufuli kama sanduku utapewa taree wewe mpaka ukate tamaa....
     
  3. O

    OIL CHAFU JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2013
    Joined: Jun 8, 2012
    Messages: 558
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 18
    Ngoja waje wakujibu
     
  4. d

    dachwa Senior Member

    #4
    Oct 29, 2013
    Joined: Oct 21, 2013
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwan ww uwez jibu bandug au mbwe wbwe?
     
  5. Daud omar

    Daud omar JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2013
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,462
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Siku hiz hakuna kutongozana, siku hiz kuna sera ya sema shida yako, kwanin tusumbuane??
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2013
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 23,730
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 63
    Mkono kwa mkono nipe nikupe!!! Toa hela ule mambo!!
     
  7. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2013
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,140
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    hio ni kweli mkuu wengine mmejuana siku 1 lakin mizinga hiyo balah. nilichogundua ni ugumu wa maisha unachangia
     
  8. Passion Lady

    Passion Lady JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2013
    Joined: Nov 17, 2012
    Messages: 8,270
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    mod's mbadili MMU
    iwe jukwaa la wanawake daaah!!
     
  9. G3T

    G3T JF-Expert Member

    #9
    Oct 29, 2013
    Joined: May 21, 2013
    Messages: 802
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 18

    Umeona eeeh! yani wanatuandama sanaaa,sijui tumewafanya nini hawa viumbe wanaume?.
     
  10. G3T

    G3T JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2013
    Joined: May 21, 2013
    Messages: 802
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 18

    Ucho sema ni ukeli mtupu,Maisha ya siku hizi kila kitu ni hela,sasa kama namwanaume ambaye anaweza kunisaidi kwa nini nisimuombe?.
     
  11. PLL

    PLL JF-Expert Member

    #11
    Oct 29, 2013
    Joined: Jan 22, 2013
    Messages: 884
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwakweli hilo ndo jambo lililobaki maana asilimia 98 za heading humu ndani ni wanawake wanawake...
     
  12. kashesho

    kashesho JF-Expert Member

    #12
    Oct 29, 2013
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 38
    acheni ubahili
     
  13. Sista

    Sista JF-Expert Member

    #13
    Oct 29, 2013
    Joined: Sep 29, 2013
    Messages: 2,959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    lazima muelewe Mapenzi bila mizinga ni sawa na chai bila sukari
     
  14. Passion Lady

    Passion Lady JF-Expert Member

    #14
    Oct 29, 2013
    Joined: Nov 17, 2012
    Messages: 8,270
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0

    yani mpaka kunakera sasa
    kila topic wanawake khaaaa
    watuwache tulaleeeeee!!
     
  15. Dr.Mo

    Dr.Mo JF-Expert Member

    #15
    Oct 29, 2013
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mi mwanamke kunikubalia..mpaka anipe....kukubaliwa kuna definition tofauti....!!!?
     
  16. Passion Lady

    Passion Lady JF-Expert Member

    #16
    Oct 29, 2013
    Joined: Nov 17, 2012
    Messages: 8,270
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0

    umeona eeeee
    wakibadili itapendeza coz
    mtu ukiingia unajua umeingia panapowahusu
    wanawake,inakua poa!!watuseme huko mpaka wachoke!!
     
  17. gollocko

    gollocko JF-Expert Member

    #17
    Oct 29, 2013
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 1,528
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    Na ukizubaa utapigwa mizinga halafu baadae anakwambia nina mtu wangu!
     
  18. k

    kill JF-Expert Member

    #18
    Oct 29, 2013
    Joined: May 21, 2013
    Messages: 1,838
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wanawake wana matatizo gani??
     
  19. Honey Faith

    Honey Faith JF-Expert Member

    #19
    Oct 29, 2013
    Joined: Aug 21, 2013
    Messages: 12,014
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 48
    jamani mbona kila cku humu ni wanawake mara wamefanya hivi mara vile jamani tumechoka
     
  20. i

    iluminata Senior Member

    #20
    Oct 29, 2013
    Joined: Jul 28, 2012
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi pia nimechoka mbona hamjisemi nyie kwani wanaume hawapigi mizinga?
     
  21. mayonise

    mayonise JF-Expert Member

    #21
    Oct 29, 2013
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 259
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunasema kwa sababu yapo mnayoyafanya na tunayaona sasa mnataka tunyamaze?Na ninyi kama yapo ya kwetu c mseme???
     
  22. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #22
    Oct 29, 2013
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,881
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Ni kweli mkuu, hata vijana wenyewe siku hizi kutongoza hawajui kabisaaa, imebaki kujiumauma tu. Kwa kweli hata sikumbuki mara ya mwisho mimi nilitongozwa lini nikajisikia nimetongozeka!
     
  23. d

    dachwa Senior Member

    #23
    Oct 29, 2013
    Joined: Oct 21, 2013
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na pemanz bila plactic... ni wizi m2 ndug
     
  24. d

    dachwa Senior Member

    #24
    Oct 29, 2013
    Joined: Oct 21, 2013
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole. ila nizama zkupeana makavu laivu. mdada
     
  25. g

    gongolamboto JF-Expert Member

    #25
    Oct 29, 2013
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 343
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmezidi mizinga ya rejareja. Hahahahahahahahaa
     
  26. Sista

    Sista JF-Expert Member

    #26
    Oct 29, 2013
    Joined: Sep 29, 2013
    Messages: 2,959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    basi tuiweke hivi mapenzi + plastic + pesa = ndio Fantastic
     
  27. d

    dachwa Senior Member

    #27
    Oct 29, 2013
    Joined: Oct 21, 2013
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndo kawaid yao hao. utaskia bby ni credit vocha nimefulia. nkua makin nao 2.
     
  28. PesaNdogo

    PesaNdogo JF-Expert Member

    #28
    Oct 29, 2013
    Joined: Jun 19, 2013
    Messages: 1,277
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 48
    kwani hela inatoka kwenye kiungo chochote mwilini? Ila papuchi ni kiungo cha mwili kwa hiyo umakini zaid utahusika hapo.
     
  29. Passion Lady

    Passion Lady JF-Expert Member

    #29
    Oct 29, 2013
    Joined: Nov 17, 2012
    Messages: 8,270
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0

    makavu mtandaoni?
    wanaume mmekamilika?
    mnakeeeraaaaa ka nini,leteni
    vitu vya kutuelimisha bana maana mengi
    ni ujinga tu!!
     
  30. c

    cute one Member

    #30
    Oct 29, 2013
    Joined: Oct 29, 2013
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa style ya nipe nikupe magonjwa hayataisha mmmmh vijana tubadilike
     

Share This Page