Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake mmezidi uwongo acheni hizi tabiaaaaaaaaaaaaaaa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nduka Original, Nov 26, 2011.

  1. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 756
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wanawake ni waongo sana. Kila mwanamke ambae nimekuwa nae utasikia anakwambia hivi.

    1. Yani mimi mpaka namaliza chuo nilikuwa sijawahi kuwa na mwanaume
    2. Mwingine yani mimi mpaka namaliza sekondari sijawahi kuwa na mwanaume
    3. Mwingine utasikia yani mimi wewe ni mwanamme wangu wa pili nilikuwaga tu na boy friend tukaachana
    4. Mwenye mtoto atakwambia mimi kwanza wala sikupenda kuzaa nae alinibaka

    Kifupi - Usichimbe historia ya mke wako kwani utachanganyikiwa ndugu yangu.
    Ila wanawake ni waongo sana kwani mimi kila shule niliyopita kuanzia primary, o level, a level na college wanawake walikuwa wanaliwa ila leo ukikutana nao watakudanganya.
     
  2. S

    ScreenMaster Member

    #2
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 26, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huuh!
    My Gooosh!

    Lakini wakiwaambia ukweli mtupu mtapenda?...Ukiambiwa kuwa "nilikuwa na wanaume 6 kabla yako" utasimamisha hiyo nanihiino?

    Kubali yaishe kwamba nyie wenyewe mnapenda kudanganywa!
     
  3. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #3
    Nov 26, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu unachosema kina ukweli, mie pia yameishanitokea sana hayo, kuna mwanamke mmoja aliniambia eti alikuwa na mwanaume mmoja tu, kwa sasa yupo Uingereza.

    Baada ya wiki nikaja kuwafahamu mabwana zake watatu, nikapiga chini
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Nov 26, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Haya mi nakwambia ukweli. . .
    Nilianza nikiwa std 5. . . mpaka sasa hivi nimeshiriki na watu 17. . .

    HAPPY??
    Malalamiko mengine bana.
     
  5. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #5
    Nov 26, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ungeniambia hayo mapema wala nisingekuja hata kuchumbia, lol!
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Nov 26, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahahah. . . sina shida na uchumba wako so njoo uuchukue.
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Nov 26, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Utakuwa mtaalam sana Lizzy
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Nov 26, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mmmh hhhm mmmmh.
    Ngoja ntawatuamia hao 17 questionare alafu nilete matokeo hapa.
     
  9. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #9
    Nov 26, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Nyie wanawake wa posta mnajifanya wajanja sana!
     
  10. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #10
    Nov 26, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ukweli utakuweka huru! Mwanaume kama amekupenda hata ukimpa story gani atakuganda tu kuliko ukimficha halafu akagundua ndio hapo inaanza kasheshe!
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Nov 26, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wanawake wa posta?Ndio wakoje?
    Mi wa Ungalimited chalii angu usinifananishe na masista duu.
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Nov 26, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mi sioni tatizo kumwambia mtu ukweli au kuutaka wake. Sema tatizo wengine hua wanataka ukweli wakati hawawezi kuubeba. . . kama huuwezi ukweli potezea badala ya kumchora mtu alafu akishakwambia kijasho cha mikono kinakutoka huku ukikimbia wakati hujakimbizwa.
     
  13. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #13
    Nov 26, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 756
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuwa mkweli lizzy umeshalabwa na wanaume wangapi na umeanza ukiwa class gani? stop jiking
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    Nov 26, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mbona nimeshajibu. . . . unataka nini zaidi?
     
  15. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #15
    Nov 26, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,265
    Likes Received: 8,875
    Trophy Points: 280
    mwanaume = mwanamme
    nilikuwaga = nilikuwa
     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Wanasema ukweli tatizo akili zenu zinahisi zinadanganywa muda wote.
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Nov 26, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    asnate na mie ndo nasema hicho hicho, mfano ni kweli akudanganye alikuwa nao marcopolo 3?
    Ndo raha yenu wanammw tukisema tunao wengi?

    Si wanawake wote wako extremist kwenye mahusiano

     
  18. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #18
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Yikes!!..kuna mtu mkweli siku hizi?? listi uangu kwa ufupi ni wanaume 20 ukijumlisha real relationships, sex partners, flirts na one nites!!huh
     
  19. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #19
    Nov 27, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kama huna shida nao mbona uliukubali? Si ungekataa tu nkajua moja.
     
  20. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #20
    Nov 27, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Daudmchambuzi, umepost lugha gani hiyo, kirusi?
     
Loading...