Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake mmekuwaje skuhizi??????????????

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by charger, Jun 20, 2011.

  1. charger

    charger JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Msinishambulie,naongelea baadhi ya wanawake na vitabia hivi.

    Hivi ni utandawazi,maisha magumu,au ni nini?Yani mtu mmejuana siku 2 tu tayari upo tayari aku do?Sio mfano ni kweli imenitokea mimi nimeenda sehemu flani kikazi nilikuwa mgeni eneo hilo nikatafuta lodge nikapata nika ji regester fresh kama kawaida.Sasa kuna kina dada wazuri tu kwa sura figure etc wanahudumia hapo.Asubuhi ya kwanza salamu niliyouliyoambiwa ni pole kwa kulala peke yako na ilitoka kwa one of those girls,nikampotezea tu sikumjibu.Mara kapiga simu yangu nikiwa hapo na kweli ikaita akacheka kaniambia atanitafuta.

    Usiku uliofuata nilisumbuliwa sana simu yangu na huyo dada mpaka nikazima simu eti anataka kuja kulala kwangu.Asubuhi yake nilimkuta amenuna balaa mpaka nikahisi sasa hapa naweza kufanyiwa kitu kibaya ikanibidi nihame pale nilipofikia na kwenda another lodge.Huko ilinilazimu niandike namba za uongo.Lakini balaa nahisi bado linanifuata kuna dada mwingine ameng'ang'ania nimpe namba yangu ya simu tena.

    Haya mambo mbona hayakuwezo zamani jamani,tatizo ni nini hasa?
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Alipataje namba yako ya simu ya mkononi??hebu nifafanulie kidogo ndio tuendelee
     
  3. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #3
    Jun 20, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Dah ndugu Mungu awe nawe daima, epuka vishawishi vya namna hii. Mabinti wengi these days wamekuwa so cheap! mdudu wa ngono katawala sana vichwani, ukishindwa kabisa tumia condoms...ni ushauri wangu tu!!
     
  4. charger

    charger JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    FL1 unapoenda kulodge kuna form hivi unajaza ndipo hapo huyo dada ali copy na kupaste no yangu.
     
  5. G

    Guraa Member

    #5
    Jun 20, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umesema kweli kabisa mtoa mada. Mimi yameshawahi kunikuta kama hayo hayo. I had a friend tulikutana naye kwenye hizi social networks, akaniomba namba nikijua ni mtu serious. Cku moja akaniambia yuko Dar kama vipi tuonane, akaja nikamkaribisha kwangu, jamani huyo mdada alivyovaa niliishiwa nguvu, kufika tuu kawahi kitandani, tumepiga stori kidogo akaniomba CD za movies nikawa nina za nyimbo za dini tuu na movies za kawaida akawa bored. Kidogo akaanza uchokozi, cha msingi zana zilikuwepo na baada ya pale ikabidi nimmwage tuu the same day she daparted. Hovyo Hovyoo kabisa. Utaendaje kwa mtu humfahamu, then the same day unataka akudo? Nilipomwambia ukweli baadaye akaniambia eti alidhani asiponipa sitamuoa. Jamani just in one day? Ajabu
     
  6. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #6
    Jun 20, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    hiyo namba ulimpa au uliandika kwenye kitabu cha wageni?

    alikwambia shida yake ni nini au ulizima simu tu kwa kuhisi mambo flani/
     
  7. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #7
    Jun 20, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180

    hii ya kwako ni tofauti na mada hapo juu...huyu wako ulikuwa unawasilina nae..na hapo umetaja neno kuoa maana yake katika mazungumzo yenu umewahi kutaja kitu hiki kwake........mambo mengine mnayajenga wenyewe wakati wa maongezi....na kingine kichokufanya ummwage siku hiyo ni kuwa kulikuwa na picha tofauti ndani ya kichwa chako kuhusu huyu dada..ndio maana alivyokuja tu pale ukaona vitu havimetch ukagaili japo ulimridhisha kwa kumtia kwa ndomu
     
  8. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #8
    Jun 20, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,457
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Hali ni ngumu,,w si umesikia mbwa huko karatu wamevamia mashamba ya mahindi na kuyatafuna!
     
  9. G

    Guraa Member

    #9
    Jun 20, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WW Edson, hatujawahi ongea mambo ya marriage hata siku moja, utaongeaje kuoana wakati hata hamjuani wala hamjawahi kuonana? Mii nilijua ni urafiki tuu, ila nilichogundua yule mdada alikuwa na pepo wa ngono. Off course the next day akawa anasema her x-boyfriend alikuwa hajampa for a long time na alipompa tuu ndo aliachika. akadhani aliachwa coz alivyomnyima muda mrefu. But the fact hiyo siyo sababu, mtu kama unampenda hata usipompa bado atakupenda tuuuu.
     
  10. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #10
    Jun 20, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    unategemea bar med au changu uongee nae mara mbili?? hata huko knye social network malaya wamejaa sana, so tak care gayz
     
  11. s

    shoshte Senior Member

    #11
    Jun 20, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio wanawake wengi wenye tabia hiyo nawatetea dada zetu inategemea na mtu alivyo kama ni changu hutegemei
    umtokee anaweza kukutokea na pia sio changu tuu kuna ambao wana tamaa binafsi maybe ya hela au tamaa tu
    za kufanya hayo mambo sasa inategemea wewe mhusika msimamo wako kama una tamaa lazima utadanganyika
    ila kama una msimamo hutaingia kwenye majaribu ALWAYS THINK AFTER KUDO WHAT COMES BUT DONT THINK BEFORE
    KUDO WHAT WILL HAPPEN sababu wengi huwa tunajilaumu baada ya kudo sio kabla put it that way sasa.
     
  12. evelyne

    evelyne Member

    #12
    Jun 20, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    U r a good person endelea hivyo ivyo mke utayemuoa au ambayo unaye she is so lucky ...........amshukuru Mungu siku zote kwa kweli maana sis wakaguzi tunayaona huku mikoani kwa kweli ukimwi hautoisha...........
     
  13. charger

    charger JF-Expert Member

    #13
    Jun 20, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Lodge ya kwanza niliandika namba yangu but hiyo ya pili sikuandika namba yangu mkuu
     
  14. charger

    charger JF-Expert Member

    #14
    Jun 20, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Shoshte unafikiri ni machangu tu,mtu usimwangalie kwa macho tu nimeshakubwa na mikasa mingi mwingine hata huwezi kumdhania mpaka nahisi labda kuna kitu huwa nakifanya bila kuelewa kinawavutia hawa watu.
     
  15. charger

    charger JF-Expert Member

    #15
    Jun 20, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Evelyn acha wachina ni balaa mhh! Unaonaga nini huko tuambie bwana labda itatusaidia na sisi
     
  16. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #16
    Jun 20, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    orait orait huyo dada nae kimeo jamani lol ..pole ..
    kila siku mambo yanaendelea kuwa mabaya tu..
     
  17. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #17
    Jun 20, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Bro charger sio wote wanaofanya hivyo wanataka penzi la hasha, wengine wapo kikazi zaidi sa we ungekubali tu ungeshangaa kukuta wallet iko empty kama si kudisappear kabisa!! Alaf usijidanganye hata siku moja ukamdharau mwanamke uliekutana nae kwa siku 1 akakubali u-do nae, ukamuona ye ndo mjinga pasipo kujiangalia wewe kwanza pengine we ndo utakae okotwa!! Tunapaswa wote tuchukue tahadhali na si kuquestion upande mmoja tu.
     
  18. charger

    charger JF-Expert Member

    #18
    Jun 20, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Go confidently in the direction of your dreams.
    Live the life you have imagined.....hahaha haa hii iko poa
     
  19. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #19
    Jun 20, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kama ilikuwa Lodge (na ni kina dada ninaowajua mimi....) basi siku mbili ni nyingi sana zamani ilikuwa ukifika tu Lodge sekunde mnakubaliana, ingekuwa mmekutana kanisani ningeshangaa, na hizo lodge unazoenda mkuu....!!!!!!
     
  20. charger

    charger JF-Expert Member

    #20
    Jun 20, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kipipi umeongea kweli hapa bwana lazima kuangalia pande zote mbili,kuna jamaa mmoja namfahamu nilishawahi kupost stori yake hapa yeye nae alistukia deal kachukua mzigo machale yakamcheza akasogeza kitanda mlangoni but haikusaidia alikuwa almost amelizwa ni mungu tu alimsaidia.
     
Loading...