Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake mkoje nyie? Mnataka mpendwe kwa namna ipi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Peter Rabachi, Mar 16, 2012.

  1. P

    Peter Rabachi Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tabia hii inistaajabishwa kwa wanawake, wanataka kudanganywa na kuingizwa mjini.
    Mwanaume akikupenda wala hana nia ya kukutongoza wala kutaka mchezo mchafu
    mbio kumfukiria mambo mabaya. Hivi mnaona kama wanaume wote ni wakuchezea mwanamke. Punguzeni maringo sio wote tuna tabia chafu.
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,152
    Trophy Points: 280
    i see.....
    mtu keshaumizwa hapa....
     
  4. Zabibu

    Zabibu JF-Expert Member

    #4
    Mar 16, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Atajuaje kama wewe huna tabia chafu WAKATI wanaume karibia wote wana tabia chafu
     
  5. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #5
    Mar 16, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Karibu kwenye chama letu... Mabachala.
     
  6. edcv

    edcv Member

    #6
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahahaha....Ukiona hivi ujue cha mbavu tayari hapa...kwishney!
     
  7. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #7
    Mar 16, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    pole kaka ila ndo ivo ....................
     
  8. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #8
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    PR kama hakuamini na hakupendi, mtafutie limbwata atakupenda na kukuamini kupita kiasi, yani hata ukimwambia 1+1=11 atakubali!
     
  9. Pianist

    Pianist JF-Expert Member

    #9
    Mar 17, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 580
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Mkuu wengi sana wako hivyo, yaani unamfuata for real kwa hiyo hamna mambo ya acting wala nini, hamna kubembeleza kupita kiasi, kulia machozi ya uwongo ila kumweleza ukweli tu, lakini unashangaa demu anakataa ila akija player akatoa machozi, sms 50 kila siku, vijizawadi vya ajabu na vitu vingine vingi vya uwongo uwongo na vya kinafiki anakubalia. Kwa sababu badala ya kufanya reasoning kutoa uamuzi yeye anaangalia hisia zake zaidi. Ukifika muda akajitambua na kuanza kufanya reasoning mara nyingi anakuwa ameshachuja machoni pa wengi na kwako, hana tena options nyingi na tayari anakuwa already wasted by players na yeye kuanza kujipendekeza upya.
     
  10. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #10
    Mar 17, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Aisee,kumbe?
     
  11. Y

    YGmdogo Member

    #11
    Mar 17, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanawake wote, I mean all of them ukiwaambia ukweli inakula kwako. kama wewe ni tajiri mwambie masiki and vice versa, kama umeoa mwambia hujaoa and vice versa, maana ndivyo walivyoumbwa. Ukweli unakuja baada ya kumchakachua, na inabidi akubali tu.
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    duh . . . .
     
  13. S

    Smarty JF-Expert Member

    #13
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    mwaga fix..uongo mpaka mtoto aingie laini.. Shkamoo mh. Temba
     
  14. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #14
    Mar 17, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Kwani ni lazima ukubaliwe?
     
  15. bigcell

    bigcell Senior Member

    #15
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Wanawake wote, I mean all of them ukiwaambia ukweli inakula kwako. kama wewe ni tajiri mwambie masiki and vice versa, kama umeoa mwambia hujaoa and vice versa, maana ndivyo walivyoumbwa. Ukweli unakuja baada ya kumchakachua, na inabidi akubali tu.

    " Kweli mkuu ukiingia na gia ya nina nyumba 5 boko then nina mpango wa kujenga shule, na ile land rover yangu 109 pale home nina mpango wa kuifufua itakula kwako mkuu, we ingia na gia kubwa tu mi nitakuoa then reception itafanyika mars yani hapo inaanza kuvuka yenyewe nguo ya kwanza kualiwa na mwisho kuvuliwa we acha tu, ile kitu sio mchezo.
     
  16. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #16
    Mar 17, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    kwa mtindo huu wanaume mtalizwa sana kwa kudaganywa kwa sababu mmezoea kudanganya kwa upande wangu nimepevuka enough kumjua who is a real man.mwanaume akija kwangu ooh sijui nina magari nina nyumba unajifagi nakupiga out and a real woman doesn't care material things.wanaume badilikeni huo mtindo wenu wa kutongoza mnaodanganyana humu umepitwa na wakati na hau apply kwa wanawake wote kuweni makini ndo maana mwenzenu analialia humu kakataliwa haiwezekani kukubaliwa kila umtakapo mtu hata kama ana mwenza halafu baadaye umwite kicheche
     
  17. Pianist

    Pianist JF-Expert Member

    #17
    Mar 17, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 580
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Kama hivyo ulivyoandika ni sahihi basi;hakuna real women au sijaelewa maana yako ya material things ni ipi?
     
  18. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #18
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Kaoge maji ya baharini yani umekataliwa na demu kweli,haaa aiseee una gundu la kufa kaoge maji ya baharini fastaaaaa!!
     
  19. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #19
    Mar 17, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 2,939
    Likes Received: 837
    Trophy Points: 280
    Baadhi yao ukiwaambia ukweli wanadhani ni uongo na wengi wao ukiwaambia uongo wanadhani ndio ukweli.
     
  20. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #20
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Hehehe! Umetongoza ukatoswa? Jipange tena ndugu.
     
Loading...