Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake, Mkijipodoa sana mnatutisha... Ebo!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtambuzi, Sep 14, 2011.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Sep 14, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Imebainika kwamba wanawake wanaojiremba sana usoni kwa rangi za midomo zenye kuonekana sana, na vipodozi vingine vikiwemo vile vya kope za macho, huwatisha wanaume badala ya kuwafurahisha au kuwavutia.

    Katika tafiti nyingi zilizofanywa kwenye jamii mbalimbalina hasa mijini imebainika kwamba, wanaume saba kati ya kila kumi hupenda nyuso za wanawake zilizowekwa vipodozi kidogo sana. Wale wanawake ambao nyuso zao zimekolezwa vipodozi vingi badala ya kuwafurahisha au kuwavuta wanaume, huwakera na kuwatisha.

    Zaidi ya wanaume 6,800 kati ya 10,000 walioshiriki kwenye tafiti hizi, walikiri kwamba, hupenda nyuso za wanawake ambazo ni safi na nyororo, ambazo hazijakandwa tope la vipodozi.
    Kuna wanawake ambao hutumia mchanganyiko mkubwa sana wa vipodozi unaofikia aina 20 kwa siku. Nyuso za wanawake hawa zimeelezwa kwamba, huchusha kuliko kuvutia.

    Tatizo la wanawake kujipodoa sana usoni linatokana na kutojiamini kwa wanawake hao. Wao wanadhani kujipodoa sana, kutawafanya wawavutie wanaume na hiyo itawafanya wasione udhaifu wao kwenye maeneo mengine ya mwili au tabia zao. Jambo ambalo halina ukweli.
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Kukutisheni ndio lengo letu!
     
  3. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mi namshangaa zaidi mwanaume anayeweza kutoka/kuongozana na mwanamke ambaye amejisiliba kupita kiasi. Sijui inabidi mtu alewe kwanza...
     
  4. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #4
    Sep 14, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hawa unaokutana nao wanatisha sijui wa aina gani Mtambuzi.... Dah! wengine hupendeza mno, kiasi kwamba ukimkuta bila makeup utamsahau...
     
  5. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #5
    Sep 14, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Kaunga umenichekesha afu utashangaa wanapanga foleni kwa wanaojipodoa sana.

    nakumbuka kuna wakati nliwahiandika kuwa mambo mengi ya urembo wayafanyayo wanawake huwa yanakuwaga influenced na mitazamo ya wanaume. Mf.
    Wanaume wanapopendelea viportable basi wadada watashinda wakipigana vikumbo gym kupata that portable figure.
    2. Wanaume wanalipoanza kupendelea light skinned women, wadada tukaamini kuwa uzuri ni rangi, tukaikimbilia mikorogo
    3. Wanaume ukipita na furushi lako ulilojaaliwa basi utasalimiwa wewe, utapigiwa miluzi wewe na salamu kede kede, wadada tukadanganyika tukawatafuta wachina walipo.....mwe!!

    Kaazi kweli kweli
     
  6. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Relativity THEORY!
     
  7. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #7
    Sep 14, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    hiyo ndio confidence yao,kama wengine wanatishika,wengine bila make up hajiamini mpaka ajipodoe.muhimu kwake yeye kama anajiona amependeza inatosha.dunia ya leo utawaridhisha wangapi?
     
  8. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #8
    Sep 14, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Uko right Mwanajamii ukiwaendekeza hawa viumbe utakuwa kichaa! Nafikiri ni muda muafaka mwanamke kufanya vitu kwa ajili yako mwenyewe (be urself), utashangaa sana ukiwa hivyo unakuwa more attractive!
    Ukiwaendekeza sana hawa viumbe, nmh hawaridhiki siku zote!

    Siri moja ni kwamba wanavalue sana kitu wanachokihangaikia, ukiwaplease sana they get bored easily fast! If u feel like kujipodoa, do it for urself msimamo wako is more attractive to them kuliko unatural wako! Wakigundua u do everything for them, u cease to be a challenge na watakutake for granted!

    Ni mtizamo ulikuwa so much influenced by my experience!
     
  9. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #9
    Sep 14, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    @AshaDii........ Siku ukisikia kuna Shajara za Ulimbwende, nakuomba uende ukaangalie jinsi Wanyange walivyojisiriba vipodozi na Lebasi mwili mzima, yaani utadhani ni waganga wa Maruhani...............
     
  10. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #10
    Sep 14, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Nimeyampenda sana haya maneno yako:-
    ......Marriage is like a Dance, No matter how the Music changes you keep on Dancing... 2011
     
  11. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #11
    Sep 14, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Imenibidi tu nicheke..... Khaa! Yaani Mtambuzi wewee.....
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    Sep 14, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    umeona eeh! Mwanamke kujipodoa, kujiremba. Lol!
     
  13. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #13
    Sep 14, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Applying make up is an art...very few masters it.
     
  14. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #14
    Sep 14, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Kwa mfano alotoa... naacha kujipodoa hata kwenye mtoko....lol
     
  15. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #15
    Sep 14, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    wale nao wana watu wao waliowapenda wakiwa vile na wakiacha wataulizwa
     
  16. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #16
    Sep 14, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    @AshaDii..... Hujanielewa, nimesema kujipodoa sana ndio tatizo kwani mtu anakuwa kama kinyamkera...........Ni vyema wanawake wakajipodoa kiasi yaani kama vile una mafuta yako ya Lady Gay au Yolanda na cream yako ya Carolite. na Wanja wa Kipemba na kisha lip shine ya mafuta ya nazi halafu unamalizia na uturi wa kufukiza kwa chetezo kutoka Zanzibar au Tanga............. hivyo tu inatosha, sio kujisiriba mavipodozi mpaka unatisha.........
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Sep 14, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    mi ndio nishaacha! Kumbe tunawatisha. Mmh!
     
  18. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #18
    Sep 14, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    tatizo ni kutokujiamini mtu anahisi without make up hawez kudrow tension za watu na ikumbukwe kuwa kunawatu wanaishi kwa kuangalia wanaume wengi wanavutiwa na nini kujiamini ziro ni wanawake wachache wanaojikubali too bad
     
  19. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #19
    Sep 14, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    kweli ma make up yenu yanatutisha
     
  20. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #20
    Sep 14, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    kuna vile virangi vyao wanapaka mdomoni utadhani ametoka kula nyama za watu.yaani siwezi thubutu kumsogelea anibusu.halafu nyusi wazinyoa harafu wanapaka midude ya rangi tofauti ka ma** ya kuku.mwingine unakuta mashavu mekunduu yameiva ka jipu linalokalibia kupasuka sijui wenyewe wanakuwa wamepaka nini.halafu mwenyewee ndo anaona kapendezaa.tpuuuu...!!.mia
     
Loading...