Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake mbona mnamikasa sana kwenye mapenzi hamridhiki?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by profesa.n., Sep 18, 2012.

  1. p

    profesa.n. Member

    #1
    Sep 18, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mm nimezunguka nikichunguza kwakina nikagundua wanawake hawana utukabisa coz wapo kisalari,mm mwenyewe girlfriend wangu kasepa na alikua mvivu kitandani,sasa ninaona nimeondokewa na mzigo mm,nimeshukuru kwa kweli. Toeni wawazo yenu wanajamii.
     
  2. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    useless profesa! huyo girlfriend wako ndiyo imekuwa wanawake wote??!!
     
  3. j

    jeneneke JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 764
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Mshenga rutashobolwa mzima?nimewamiss Erickb52 kapotele wapi mpe hi?haya kijana hataki kuhudumia mpe somo
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,298
    Trophy Points: 280
    mnhhhhhhhhh
     
  5. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #5
    Sep 18, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,848
    Likes Received: 5,236
    Trophy Points: 280
    Duuuh! Muda mwingine sisi ndio tuna jiletea matatizo mtu unaona kabisa huyo bila kuwa na pesa simpati, unatumia pesa unampata akianza kuomba pesa tunalia

    Hata hivyo mapenzi na pesa yanakwenda sambaba hili tuweze kutimiza majukumu kwa wenza wetu, pesa itasaidia msichana wako kupendeza kwani hakuna mtu anayependa awe namsichana asiye nadhifu.

    Aisee pesa ni muhimu kwenye mapenzi.
    Muda mwingine gia zetu zinatuponza, sasa kama tunaingia na gia ya kuhonga tunategemea nini wakati unajua pesa ni tamu.

    Kwa swala la kitandani.
    Sijui umemsaidieje kuondokana na hilo tatizo.

    Hivi unajua hakuna aliyezaliwa anajua mapenzi lakini tuna funzana.
    Pengine kuwa mvivu kitandani inaweza kuwa sababu ya kumuacha lakini umeshindwa kujiuliza unaweza kukutana na mwanamke mwingine mwenye tatizo kama hilo,je utafanya nini?
     
  6. p

    profesa.n. Member

    #6
    Sep 18, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lutashobolo,nime mfundisha mpaka nimechoka,sasa anaonekana hajawai kucheza hata mziki udogo wake kozi kiuno kigumu sana.
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Sep 19, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,091
    Trophy Points: 280
    ruttashobolwa umenena vyema...........

    Na wanaume mnasahau penzi hujengwa toka mnatongozana na jinsi mtakavyolijenga ndivyo litakavyokuwa......

    La sivyo kaka zetu mtaishia na sizitaki mbichi hizi nyiiiiingi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,794
    Trophy Points: 280
    Kumbe wanaocheza mziki udogoni wanakata sana mauno?
     
  9. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #9
    Sep 19, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    wewe ukisema mwanamke gani, wenzio wanakesha wakimsubiri
     
  10. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #10
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    bwana wewe unatia kichefuchefu na habari yako,kwa salari gani mkia wa mbuzi,kama anataka mshara wako ni yeye sio wote tulivyo,huyo ulomchukua muogea mbuni mwenzio sio wote na jua kutafautisha......na wewe si mwanamme vile vile
    mwanamme haongei upuuzi huo....
     
  11. Kamanda Moshi

    Kamanda Moshi JF-Expert Member

    #11
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,372
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    du JF kuna Mambo jaman...mh
     
  12. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #12
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kuhudumia si tatizo mzee, ni wajibu wako hususan kama huyo mtu tayari mna uhusiano wa muda mrefu. Cha kulalamika tena siyo kulalamika, labda kitu cha kukitafutia ufumbuzi ni hiko cha uvivu wa kitandani. Nafikiri Bwn mdogo kilichokuwa kinakukera ni kumhudumia mtu wakati mtu mwenyewe ndo vile hashughuliki ipasavyo na hivyo ondoka yake kwako ukaitafsiri kama ahueni.
     
  13. chameli

    chameli Senior Member

    #13
    Sep 19, 2012
    Joined: Jul 23, 2011
    Messages: 133
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kama hauna vitendea kazi hata darasani mwanafunzi hakuelewi.Inaonekana wewe ni mbahili ndo maana amesepa.Bila vivutio hata watalii hupati.Yaani mtoto wa watu kazoea raha halafu wewe unataka umpe shida?
     
  14. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #14
    Sep 19, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,705
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Kaka hamna kitu cha bure duniani hata hii O2 tunayotumia ni mabadilishano na mimea tukiondoa mimea tu utaona kazi sasa hapo kenye hela usiogope kulipa bili ndio uanaume kaka .tunachozidiana ni kwamba una demu saizi gani we saizi yako demu wa buku tano kwa siku unataka wa laki shida kubwa
     
  15. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #15
    Sep 19, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,091
    Trophy Points: 280
    wewe kiuno chako laini? Au unadhani kukata kiuno ni jukumu la mwanamke? It seems hata wewe mapenzi hujui... Halafu umeumia sijui alikumwaga huyo binti? Maana umejaa 'sizitaki mbichi hizi' teeeeele
     
  16. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #16
    Sep 19, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    ??????????????????
     
  17. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #17
    Sep 19, 2012
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    unahitaji councelling
     
  18. k

    kanjuni Member

    #18
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama, hawaridhishwi wataridhikaje???? inawezekana wewe ndo chanzo cha uvivu wa huyo mwanamke wako, upojichunguza na kujirekebisha mwingine pia atakumwaga. Pole!
     
  19. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #19
    Sep 19, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,345
    Trophy Points: 280
    Usione vyaelea ujue vimeundwa! Kumbe kanuni unazijua eeeeeh! Tumia tu formula kusolve the equation on the board
     
  20. Dr. Wansegamila

    Dr. Wansegamila JF-Expert Member

    #20
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,083
    Likes Received: 408
    Trophy Points: 180
     
Loading...