Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake Makabila Gani Sio Vicheche

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kaldinali, Sep 2, 2012.

  1. K

    Kaldinali JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2012
    Joined: May 25, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naelewa ukicheche (kiruka njia) ni tabia binafsi isiyotegemea sana kabila la mtu. Lakini kila mtanzania halisi anajua kwamba kuna makabila yenye reputation ya kuwa wao ni vicheche hasa wanawake. Kuepuka kuchafua hali ya hewa sitatoa mfano wowote ijapokuwa najua kila asomae hapa anajua makabila mawili au matatu ambayo wanawake wao wanasifiwa kwa ukicheche (loose balls).

    Swali langu ni, Je kuna makabila ambayo yana reputation ya kuwa na wanawake watulivu sana na wasio vicheche. Kwahili nitatoa mifano michache. Binafsi nimesikia mara nyingi kuwa makabila mengi ya mkoa wa Arusha yana mabinti walio tulia sana kama vile Wameru na Waarusha. Swali ni je ni makabila gani mengine ambayo wanawake wanasifiwa kwa kuwa watulivu sana na kutokuwa vicheche (majority)?
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    wamasai
     
  3. Iselamagazi

    Iselamagazi JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 2,186
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hapo kwenye red, majibu unayo mwenyewe!
     
  4. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,865
    Likes Received: 485
    Trophy Points: 180
    Watanzania
     
  5. K

    Kaldinali JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2012
    Joined: May 25, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Hahahaha. Japokuwa una joke lakini jibu lako lina ukweli mkubwa sana!
     
  6. K

    Kaldinali JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2012
    Joined: May 25, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Nakubali.
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,815
    Likes Received: 2,235
    Trophy Points: 280
    wamarangu.....watulivu kupindukia......
     
  8. ketwas

    ketwas JF-Expert Member

    #8
    Sep 2, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 212
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wambulu/wairaq wanavyojiita
     
  9. Mtoto halali na hela

    Mtoto halali na hela JF-Expert Member

    #9
    Sep 2, 2012
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 14,774
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Naunga mkono hoja
     
  10. majorbuyoya

    majorbuyoya JF-Expert Member

    #10
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,805
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wee mshikaji bila ya shaka ni mtu wa Arusha. Hutaki dada zako waonekane kuwa ni vicheche badala yake umejifanya kuyasifia kuwa wapo vizuri na sio vicheche wakati ulianza vizuri kabisa kwa kusema kuwa ukicheche ni tabia binafsi ya mtu baadae ukajifanya kuwa unaepuka kuchafua hali ya hewa kwa kutotaja makabila ambayo ni vicheche, sasa inakuwaje umetaja hao waarusha kuwa co vicheche. Mimi kidogo nina mtazamo tofati na wewe, nadhani hao sister zako wa Arusha uliowataja ndio vicheche wa hatari ila pia naendelea kusisitiza kuwa ukicheche ni tabia ya mtu binafsi sio kabila wala nini.( Huu ni mtazamo wangu, sio lazima uwe kama vile unavyotaka wewe)
     
  11. b

    bagi JF-Expert Member

    #11
    Sep 2, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 567
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    wangazija
     
  12. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #12
    Sep 2, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    wakwereee!!
     
  13. G

    Genius 1 Member

    #13
    Sep 2, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Achen kujsifia wenyewe kwa wenyewe jb n kcheche tabia ya m2 bas
     
  14. K

    Kaldinali JF-Expert Member

    #14
    Sep 2, 2012
    Joined: May 25, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Nimewahi kum-date Mmarangu. I must confess hawa wadada ni watulivu sana. Yule binti tabia na heshima yake ni ya kutukuka.
     
  15. K

    Kaldinali JF-Expert Member

    #15
    Sep 2, 2012
    Joined: May 25, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Mkuu, mimi ni Mzigua kwelikweli sina hila ndani yangu!
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Sep 2, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    wakongosho
     
  17. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #17
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Wahaya . . . . . . . !!
     
  18. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #18
    Sep 2, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    iwe bojo!
     
  19. K

    Kaldinali JF-Expert Member

    #19
    Sep 2, 2012
    Joined: May 25, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahaha kwa makabila haya yafuatayo mimi sina maoni - Wahaya, Wanyiramba, Wapare, Warangi, Wambulu, Wanyaturu
     
  20. j

    jajiwe New Member

    #20
    Sep 2, 2012
    Joined: Sep 2, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    si kweli bhana!
     
Loading...