Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake mabonge kwa taarabu ucpime!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Gagurito, May 27, 2011.

  1. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    habari zenu wandugu? Natumai mpo salama kabisa. Jaman swali langu ni fupi. Hivi ni kwa nin wanawake mabonge wanapenda sana taarabu? Je huu mziki ni kwaajiri yao wao wenyewe? Kweli sielewi mpaka sasa kunauhusiano gan taki ya wanawake mabonge na muziki wa taarabu!
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    May 27, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,940
    Trophy Points: 280
    Hii mbona jibu lake rahisi sana. Ni kwa sababu Taarab ni muziki wa kucheza bila jasho. Yaani unajitingisha tingisha tu taratiibu mwenyewe kwa raha zako huku kidole umekiweka juu.

    Wewe angalia hata hao watangazaji wa vipindi vya Taarab akina Dida na Gea. Wote vibonge vibonge tu. Vimbaumbau hata hawaendani na Taarab.

    Hivi humu kuna mpenzi wa Taarab kunishinda mimi? Najua mpo ila mnaogopa tu kusema kwa sababu msije mkaonekana Waswahili. Shauri zenu bana. Nyinyi oneni noma tu wakati wengine tunafurahia bila vizingiti.

    Mzee Yusuf na Amigo wako juuuuuuuuuuuu.
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,860
    Likes Received: 9,408
    Trophy Points: 280
    Haya suuzika na roho yako.

    YouTube - ‪Shakila and Rajab Suleiman Qanun Trio - Tanzania taarab‬‏
     
  4. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Mimi mbona si kibonge lakini taarabu naipenda kuliko muziki wowote kabisa
     
  5. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,860
    Likes Received: 9,408
    Trophy Points: 280
    Nasikia pia unapenda ndombolo na mayenu baada ya taarab :)...Mzima DA?
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    May 27, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,940
    Trophy Points: 280
    Oh nilijua kama atakuwepo mtu basi itakuwa ni wewe Dena Amsi.

    Umesikia lakini vigongo vipya vya mamaa Isha Mashauzi aka jike la Simba linalong'ata aang'h aang'h?
     
  7. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #7
    May 27, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nyani ngabi duh! Basi km ni hivyo basi taarabu ni mziki wakibaguzi. Kwa nin uwapende vibonge then uwapuuze vimbaumbau? Alafu wanawake wapenda taarabu ni kwa nin huchizika wakati wachezapo taarabu?!
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    May 27, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,940
    Trophy Points: 280
    Hivi wewe unapenda Taarab?
     
  9. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #9
    May 27, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mimi siwezi sema napenda au sipendi, inapotokea wimbo unapigwa huwa nasikiliza bt hushangaa zaidi pale nionapo watu wanachizika kwa nyimbo ambazo kwangu nazichukulia kama nyimbo zisizo na ujumbe wowote, cha kushangaza zaidi, wengi ya wapenzi wa hzi taarabu ni vibonge, kwa kweli najiweka pembeni kwa hili. Hvi LOGIC YA KUNYANYUA VIDOLE JUU WAKATI UNACHEZA TAARABU NI IPI?
     
  10. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #10
    May 27, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    taarabu kwa kweli haipo sawa ktk ujumbe, wajirekebishe!
     
  11. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #11
    May 27, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Na wembamba pia wapo tena hawa ndo mahodari kweli wakurusha roho za wenzao

     
  12. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #12
    May 27, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135


    hapo tupo wengi mtu mzima,
    ratiba zote za jahazi na East African Melody zipo hapa!!!!!!!
     
  13. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #13
    May 27, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Afadhali Yakuonea umemsaidia huyu kijana,
    wembamba wapo sana tu, tena sasa kwa kuzungusha kiuno,
    hawa ndo wamejaaliwa!!!!!
     
  14. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #14
    May 27, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Aisee huyu Isha ni mashauzi kweli,
    kweli kama ni kujishaua hapa ndo mwake!

    Ngabu, mzee wa aramb aramba nae pia amekuja na vipya ati!!!!mfalme wa mapenzi!
     
  15. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #15
    May 27, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,813
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    We si wa kinondoni bwaana lazima taarabu uipende tu,tandale magomeno kinondoni na uswahilini kote lazima muipende taarabu majungu ndo mila zenu...nenda sinza au masaki uone kama kuna mtu anahangaika nayo
     
  16. M

    Marytina JF-Expert Member

    #16
    May 27, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sijisikii amani napocheza taarab
     
  17. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #17
    May 27, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Najua yote hayo, kwetu manzese wapenzi wa taarabu wapo wengi, kiasi tushachukulia km wimbo wa taifa aisee.. Bt Vibonge wamedominate, so twashindwa elewa km taarabu ni kwa vibonge au laah! Mmh! Wapenda taarabu wana figa za uchokozi kweli, Umbo km Avata ya Cheusi mangala!
     
  18. s

    sawabho JF-Expert Member

    #18
    May 27, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Ndio aina ya muziki wanaoweza kuumudu kulingana na ubonge wao kwa kuwa unachezwa taratibu.
     
  19. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #19
    May 27, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Huhutsji amani ni kupaisha roho wenzako......

     
  20. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #20
    May 27, 2011
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Mnazungumzia Twaarab culture (Dumbak) au hii minanda ya kina Mashauzi na alamba alamba? maana Dumbak ni noumer bwana acha tu, unakula mashairi ya Mzee Juma Bhalo wabaki wasinzia tu, au unapata shairi la Khadija wa Comoro ........................................
     
Loading...