Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake,mabint mlioolewa,ambao hamjaolewa je hii ni sawa??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eiyer, May 20, 2011.

  1. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Kuna mzee nilikutana nae kwenye basi nikielekea Mwanza kutoka Arusha, katika stori nikajikuta namuuliza yule mzee, nikija kuoa ili ndoa yangu iwe na amani nifanye nini?

    Akanijibu kuwa;
    Ukija kuoa mjukuu wangu jitahidi kumjali, kumpenda na kumheshimu mke wako na zaidi ya yote mwache awe yeye usitake awe mwanamke unaemfikiria kwenye mawazo yako, ukapelekea kutaka kumbadili.

    Utasambaratisha ndoa!!
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Huyo Mzee ana mabusara sana.
     
  3. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mh! kuna ukweli hapo ila sasaaa.., dah?
    Anywy, mungu naomba unibariki na unipitishe salama hapa kwene hili suala la ndoa.
     
  4. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    ukweli mtupu
    ni vigumu kumbadilisha mtu mzima completely awe vile unavyotaka
    wengi hufeli,wachache sana hufaulu,na wengine wengi hujidanganya kuwa wamefaulu
    kumbe ukweli mdada anapretend tu kuwa vile wewe unapenda
    Hawezi kuishi na pretence maisha yake yote so matokeo yake
    atarudi kuwa yeye...HAPO NDIPO AMBAPO WANAUME WENGI HUSEMA......
    .............. I WISH I KNEW !!!!!................
     
  5. Mlimazunzu

    Mlimazunzu JF-Expert Member

    #5
    May 20, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo mzee ni mimi
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    May 20, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    lete ushahidi. Lol.
     
  7. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #7
    May 20, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Una busara kuliko huyo babu.
     
  8. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #8
    May 20, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    OH my! ...
     
  9. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #9
    May 20, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,065
    Likes Received: 1,414
    Trophy Points: 280
    Vipi huyo mzee hakusema chochote kuhusu nyumba ndogo na vidumu?!, maana hiyo kitu ni tata, kuna watu wanaishi vizuri sana kwenye ndoa zao lakini huwa wanachepuka kwa siri sana
     
  10. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #10
    May 20, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ooh kumbe hiyo ndo siri ya mafanikio, ni nzuri sana , mh lakini kunavitabia lazima virekebishwe jamani.
     
  11. e

    ejogo JF-Expert Member

    #11
    May 20, 2011
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sasa kama mkeo ni mtu wa kujirusha maana yake umwache tu aendelee kuwa hivyo!!! kuna vitu lazima kurekebishana baadhi ya vitu ili tabia zenu hizo mbili ziweze kuwezana.
     
  12. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #12
    May 21, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Hata mimi pia niliukubali huo ushauri ni mzuri sana!!
     
Loading...