Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake Live TV SHOW: Mwanamke wa Kisasa yupoje?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by WanawakeLive, Nov 14, 2011.

  1. W

    WanawakeLive Member

    #1
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    *Tunafuraha kujiunga na jukwaa hili kwa mara ya kwanza, lkn kikazi zaidi.

    *Tungependa kufahamu mwanamke wa kisasa yukoje? Maoni yako ni muhimu sana kwetu. Asante
     
  2. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #2
    Nov 14, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,997
    Likes Received: 1,921
    Trophy Points: 280
    karibu sana mpiganaji,I will be back!
     
  3. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #3
    Nov 14, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mmh!

    Mwanamke wa kisasa si ni kama mimi full kujiamini, mtanashati, mtaftaji, asiyekua tegemezi, mwenye kujua na kuijali familia, mvumilivu na anayependa maendeleo!!
     
  4. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #4
    Nov 14, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mwanamke wa kizamani kwani yukoje?
     
  5. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #5
    Nov 14, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,515
    Trophy Points: 280
    Nilitaka kuuliza the same question.Atuambie mwanamke wa kizamani yukoje in what sense,then tumuangalie huyu wa kisasa
     
  6. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #6
    Nov 14, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,515
    Trophy Points: 280
    wa kizamani hakuwa hivyo?
     
  7. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #7
    Nov 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    mwanamke wa kizamani hatongozi wanaume,
    havai nusu uchi,
    haachi manyonyo nje,
    anajiamini, mvumilivu ila hapendi mitala,
    nk
     
  8. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #8
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,706
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    mhhhhhhh. nimechungulia tu hizi anga za wenyewe, hawakawii kukuuliza jinsia yako.
     
  9. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #9
    Nov 14, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    karibu sana.Nalog off
     
  10. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #10
    Nov 14, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ahsante mamdogo!! Ubarikiwe!!like it!! Kitufe cha like sikioni jamani kiko wapi vile!!
     
  11. Fugwe

    Fugwe JF-Expert Member

    #11
    Nov 14, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,554
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Sifa za mwanamke wa zamani:

    1. Bikra sio used
    2. Mwaminifu ile mbaya
    3. Mnyenyekevu kwa mumeo
    4. Mchapa kazi
    5. Mtunzaji mzuri wa familia

    Ongezeni mengine
     
  12. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #12
    Nov 14, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,515
    Trophy Points: 280
    Mwanamke wa kisasa anaanzia karne ya 17,18,19 20 Au 21.

    NAOMBA DEFINITION ILI NITOE SIFA
     
  13. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #13
    Nov 14, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,795
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    Fais buku umeolewa wewe?
     
  14. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #14
    Nov 15, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    Mwanamke wa kizamani:

    Halali, hali chakula, hadi mumewe arudi kutoka matembezini. Mume akirudi saa saba za usiku anampashia maji ya kuoga na kuanza kumpikia, japo chakula kikijakuiva jamaa keshalala fofofo.
     
  15. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #15
    Nov 15, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mie wa kati ya zaman na kisasa.
    So no comment!
     
  16. W

    WanawakeLive Member

    #16
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yupi bora kati ya wa zamani na sasa?
     
Loading...