Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake LIVE EATV na DOWANS

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Wa Ndima, Jan 25, 2011.

  1. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #1
    Jan 25, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Wanawake LIVE leo wanaongelea DOWANS kaazi kwelikweli. Tunahakikisha moto huu hauzimiki....tutaondoka na mtu wallahi!!!
     
  2. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Regia Mtema ndani ya EATV na Wanawake LIVE
     
  3. K

    Kide Member

    #3
    Jan 25, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    2juze zaid maana wengine bdo hatujafika nyumbani
     
  4. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #4
    Jan 25, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Good akina mama
    Twende kazi mpaka kieleweke
    Wezi wamezidi
     
  5. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #5
    Jan 25, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Regia anasema iliwezekana sisi kushinda ila kuna uwezekano Majaji walihongwa na hatukuwa na mawakali imara
     
  6. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #6
    Jan 25, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nami naona warembo wakijadili suala la dowans.
     
  7. GATS

    GATS JF-Expert Member

    #7
    Jan 25, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hongera Regia Mtema tutapigana mpaka kielewe. Vita hii haitatulia mpaka kieleweke.
     
  8. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #8
    Jan 25, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mkulo amesema hazina wahana pesa ya kulipa Dowans, sasa pesa hii ya kulipa itatoka wapi - Regia Mtema
     
  9. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #9
    Jan 25, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Regia hakubaliani na kulipwa kwa Dowans
     
  10. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #10
    Jan 25, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    That's not news, everybody knows that Regia is against ufisadi.
     
  11. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #11
    Jan 25, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    safi sana Regia. .tunahitaji wanawake wa aina hii..anasema mwanamke anafeel madhara ya ufisadi zaidi kuliko yeye...
     
  12. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #12
    Jan 25, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    huyu mchukua picha ananikera, kwani kuna ulazima wa yeye kutuonesha magongo ya Mbunge wetu?
     
  13. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #13
    Jan 25, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Don't be so negative. Inawezekana anataka kuwatia moyo walemavu wengine kwamba oneni mwenzenu anavyoyajua mambo pamoja na kwamba naye ni mlemavu. You could also think from that angle.
     
  14. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #14
    Jan 25, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    kweli ugonjwa haufanani, sikufikilia hivyo
     
  15. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #15
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    sioni tabu kuonesha magongo. kichwani yuko fit mno......
     
  16. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #16
    Jan 25, 2011
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Who else is ther beside Ms Mtema ? Wish I was invited

    Mhandisi mifumo na njia kuu za umeme.
     
  17. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #17
    Jan 25, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Dowans ni aibu ya kitaifa kwa Tanzania, tuna viongozi ambao hawaoni mbele hata kutuingiza huku. - Regia
     
  18. M

    MpendaTz JF-Expert Member

    #18
    Jan 25, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 1,475
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Mh. Regina Mtema mwanasiasa mzuri kabisa. Alistahili kabisa Ubunge. Nawapongeza Chadema kwa chaguo jema la Mbunge wa Viti Maalum.
     
  19. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #19
    Jan 25, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Joyce Kiria leo umenifurahisha mno, umewapa hamasa wanawake waamke kupigana kuhusu Dowans
     
  20. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #20
    Jan 25, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Chadema haipapasi kuchagua wabunge. Inaangalia kichwa kwanza kabla ya mambo mengine. Kamanda Mbowe alishafafanuo suala hilo wakati fulani manake vigazeti vya mafisadi vilianza kueneza sumu kwamba viongozi wa cdm wanafanya upendeleo kwenye nafasi za ubunge kupitia viti maalum.

    Mimi naamini tuki-pick randomly wabunge wa viti maalum wa ccm na cdm na tukawapima uelewa wao katika masuala mbalimbali ya nchi, wabunge wa ccm watatia aibu. Hii ni kwa sababu wengi wao wamepata nafasi hizo kishkaji tu. Wanapeana kama zawadi baada ya kazi fulani.... Naogopa kutaja aina ya kazi kwa sababu kuna watoto huwa wanapitia hizi threads.
     
Loading...