Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake kwakweli wanachanganya

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Wakunyuti, Jul 8, 2008.

  1. Wakunyuti

    Wakunyuti JF-Expert Member

    #1
    Jul 8, 2008
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    This is the fact...

    If you kiss her, you are not a gentleman

    If you don't, you are not a man

    If you praise her, she thinks you are lying

    If you don't, you are good for nothing

    If you agree to all her likes, you are a wimp

    If you don't, you do not understand

    If you visit her often, she thinks it is boring

    If you don't, she accuses you of double-crossing

    If you are well dressed, she says you are a playboy

    If you don't, you are a dull boy

    If you are jealous, she says it's bad

    If you don't, she thinks you do not love her

    If you attempt a romance, she says you didn't respect her

    If you don't, she thinks you do not like her

    If you are a minute late, she complains it's hard to wait

    If she is late, she says that's a girl's way

    If you visit another man, you're not putting in "quality time"

    If she is visited by another woman, "oh it's natural, we are girls"

    If you kiss her once in a while, she professes you are cold

    If you kiss her often, she yells that you are taking advantage

    If you fail to help her in crossing the street, you lack ethics

    If you do, she thinks it's just one of men's tactics for seduction

    If you stare at another woman, she accuses you of flirting

    If she is stared by other men, she says that they are just admiring

    If you talk, she wants you to listen

    If you listen, she wants you to talk



    That's A GIRL!

    Sasa sijui tufanyeje?
     
  2. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2008
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,314
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    The best thing is to do nothing.
     
  3. Wakunyuti

    Wakunyuti JF-Expert Member

    #3
    Jul 8, 2008
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Na ni lazima ufanye kimoja kati ya ivyo viwili
     
  4. Wakunyuti

    Wakunyuti JF-Expert Member

    #4
    Jul 8, 2008
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mods if possible..naomba mbadilishe Title ya hii thread..muweke Wanawake badala ya ''Mademu'' Please...huu ni ushauri tu nilioupta kwa wadau.
     
  5. M

    Mama JF-Expert Member

    #5
    Jul 8, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Asante kwa hilo, hivi demu inastand for Madam au?
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Jul 8, 2008
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Bora unyuti tu...............
     
  7. M

    Mama JF-Expert Member

    #7
    Jul 8, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    samahani hapo umemaanisha nini?
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Jul 8, 2008
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    demu imetokana na neno dam maanake ni bwawa....kwa hiyo sijui watohoaji walihusisha na nini hapo.Kisha wakaja wakamaanisha ni binti au msichana ndo anaitwa demu.
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Jul 8, 2008
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kunyuti maanake ni kuacha kufanya kitu flani au kustop kabisa.
    Ndo umenyuti si umeona mwenye thread hii anaitwa wakunyuti.
     
  10. M

    Mama JF-Expert Member

    #10
    Jul 8, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    are you serious??!! hivi kwa nini mnapenda kutudhalilisha namna hii? tulikosea kuwazaa???
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    Jul 8, 2008
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    haya ni maneno ya mitaani ambayo yanaficha uhalisia wa kitu au jambo.
    Kama nataka kwenda nyumba ya pili au natak kwenda uwani mtu ataongea badala ya kusema naenda chooni.
     
  12. Wakunyuti

    Wakunyuti JF-Expert Member

    #12
    Jul 8, 2008
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Pole sana mama... demu naona linmetokana na lugha ya ki dutch ( netherlandse) wao wanasema ''Dame'' means a lady....sema kibongo bongo ndio ivyo sasa watu wakaidaka wakairemba kidogo
     
  13. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #13
    Jul 8, 2008
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135

    Nahitaji kuelimishwa kuhusu matumizi ya neno MADEMU. Is it offensive to women, if so why is that?



    .
     
  14. Quemu

    Quemu JF-Expert Member

    #14
    Jul 8, 2008
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 985
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Fidel80 nafikiri umepotosha kidogo kuhusu maana ya neno "mademu"... Mama alikuwa right alipokisia kuwa hilo neno lina maana ya madam (French word). Sasa sisi tunalisema hilo neno la kifaransa kibongo bongo. Matokeo yake ni "mademu"

    Kwa maoni yangu sidhani kama hili neno/jina linakusudi ya kudhalilisha wanawake kwa njia yoyote ile.

    I mean, kuna maneno/majina mangapi ya kigeni tumeyageuza na kuyatamka kibongo bongo?
     
  15. Chacha wa Mwita

    Chacha wa Mwita Senior Member

    #15
    Jul 9, 2008
    Joined: May 17, 2008
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    dame ni ngómbe jike ambaye bado hajazaa, ila sio ndama, kesha acha kunyonya na ana uwezo wa kupandwa na madume(bulls).
     
  16. H

    Haika JF-Expert Member

    #16
    Jul 9, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    chacha, hiyo dame yako ni kwa lugha gani?
    inatamkwaje?
     
  17. Wakunyuti

    Wakunyuti JF-Expert Member

    #17
    Jul 9, 2008
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi wanawake kwanini hawapendi kuitwa hivyo..kwani ni tusi?? ilifaa hili jina liingizwe kwenye kamusi maana ni famous sana
     
  18. Bubu Msemaovyo

    Bubu Msemaovyo JF-Expert Member

    #18
    Jul 9, 2008
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 3,436
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Just do the opposite:D
     
  19. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #19
    Jul 9, 2008
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Nilidhani inatokana na title ya "Dame"
     
  20. Wakunyuti

    Wakunyuti JF-Expert Member

    #20
    Jul 9, 2008
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Du Oppositre kivipi sasa Bubu..embu nifahamishe
     
Loading...