Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake: Kwa nini huuliza maswali haya.........

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by fikirini, Jun 30, 2011.

  1. fikirini

    fikirini Senior Member

    #1
    Jun 30, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 114
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mara kadhaa imenitokea na pia nimesikia wenzangu pia wakishuhudia........wakati mwanaume anapokuwa katika harakati za kuomba uhusiano kwa mwanamke hukumbuna na maswali kama....hivi umenipendea nini? Unanipenda kweli? nitajuaje kama unanipenda?hivi ni kweli huwa wanapewa majibu ambayo ni sahihi na hao watarajiwa wao? na je ni sahihi kuuliza maswali haya mwanzo wa mahusiono? mimi napata shida sana kujua umuhimu wa maswali haya, nakaribisha mtazamo wenu wanajf
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Mwanamke wa hivyo ni yule uliemvamia kariakoo hivi.....

    Ili usipate maswali ya kijinga usimwambie nimekupenda....

    Wewe anzisha urafiki wa kawaida kwanza......

    Lunch hivi,,,,mara mbili tatu......

    Halafu usiseme nakupenda since kupenda si jambo dogo...

    Sema nimevutiwa na wewe.......
     
  3. BabyGal

    BabyGal Senior Member

    #3
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nyie nanyi!Kwani kuulizwa hivyo kuna ubaya gani?!Ndo kipimo cha kama unamjua au umekurupuka tu!
     
  4. M

    Marytina JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    akikataa kwa mtindo huu wala usihangaike naye tena.
     
  5. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,382
    Likes Received: 1,156
    Trophy Points: 280
    Nikimpenda na kumtokea mwanamke hana haja ya kuniuliza bali matendo yangu yatamwonyesha kama nampenda ama la. Kumwuuliza mtu eti ni kweli unanipenda it's ok lakini ni nani ataulizwa hilo swali then aseme No sikupendi? Midomo inawesasema kila kitu utakachopenda kukisikia lakini matendo ya mtu ndio muhimu kwenye kipimo cha kujua kama mtu anakupenda kwa dhati ama la
     
  6. mito

    mito JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Mi nafikiri ni kasumba tu ambayo wanawake/wasichana wanarithishana. Utakuta wale wazoefu ktk mahusiano wanawashauri wenzao ambao mara nyinig ni wale new comers (yaani wanaochipua ktk mapenzi) kwamba mwanaume/mvulana akikutoke muulize hivi na hivi, so ni kama wamekremishwa vile!
     
  7. mito

    mito JF-Expert Member

    #7
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Hapa pekundu pamenikumbusha msemo fulani wa kisheria kwamba unamuuliza mtu leading question unategemea nini? yaani you ask him a question that suggests an answer straight away!
     
Loading...