Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wanawake kuwanyima unyumba waume zao kama adhabu ni sahihi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Iron Lady, Apr 3, 2012.

  1. Iron Lady

    Iron Lady JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 4,049
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    wana jamvi,
    nimekuwa nikisikia kwa wanawake wenzangu kuwa mara wakorofishanapo na waume zao huwanyima unyumba kwa wiki nzima ama siku kadhaa kama kuwaadhibu, na kujitapa kuwa bila kufanya hivyo basi hawabadiliki na hawahisi kuwa wanaadhabu nyingine itakayowaumiza waume zao hao kama hiyo,
    ugomvi umekwisha na mmeyamaliza ila kuna mgomo baridi wa kutoa unyumba kwa mume,
    swali je hii ni adhabu sahihi? na je ni haki kumnyima mwenzio unyumba kwa siku kadhaa kama sehemu ya adhabu hata kwa makosa na makoroshano ya kawaida sana?
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Apr 3, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,182
    Likes Received: 16,169
    Trophy Points: 280
    Sex is too overrated to qualify as punishment.
     
  3. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #3
    Apr 3, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    hmm wataendeleza wajuao hayo:tape2:
     
  4. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,354
    Trophy Points: 280
    Siyo adhabu sahihi. Huwezi kufanya sex na mtu hasemi, amenuna etc. Haya mambo ya sex yanafanyika kama roho inapenda na mapendo yapo. sasa kama umekorofishana moyo wa kufanya hivyo utatoka wapi?
     
  5. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Sio sahihi coz kufanya hivyo kutazua tatizo lingine "kusalitiwa"utamlaumu nani sasa??
     
  6. Tindi

    Tindi Member

    #6
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    huo ni ujinga
     
  7. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #7
    Apr 3, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,354
    Trophy Points: 280
    Siyo adhabu sahihi. Huwezi kufanya sex na mtu hasemi, amenuna etc. Haya mambo ya sex yanafanyika kama roho inapenda na mapendo yapo. sasa kama umekorofishana moyo wa kufanya hivyo utatoka wapi?
     
  8. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #8
    Apr 3, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo ni sahihi kwa kauli yako!
     
  9. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #9
    Apr 3, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Ugomvi wenu usifanye viungo vyenu vya uzazi vinuniane navyo
     
  10. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #10
    Apr 3, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    unajua kusudi la adhabu ni kumfanya yule aelewe kuwa alichofanya sio kizuri na kuwa kisirudiwe tena.....pia adhabu inatakiwa ilingane na kosa plus 10%. hivyo basi kunyima unyumba ni moja wapo ya adhabu na kama kweli kumyima inamfanya asirudie hilo kosa basi ni adhabu sahihi
     
  11. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #11
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Bisha hodi jamvini kwanza, siyo unaingia kama mwizi wa kuku.
     
  12. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #12
    Apr 3, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kwa msisitizo: Sio sahihi
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Ni sahihi kabisa!
     
  14. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #14
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Wife akikunyima u-house si ndio poa...
     
  15. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #15
    Apr 3, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,354
    Trophy Points: 280
    hapana siyo sahihi! Si vizuri maana mtu ataamua kutoka nje kama kukukomoa pia. Mtiririko huo ukianza, na magonjwa yanaanza
     
  16. T

    TOWASHI JF-Expert Member

    #16
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 279
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ngoja nikwambie wanaume tulivyo. Wakati wewe unabana miguu, wenzio nje wanaifungua kama wana mashindano vile. Unamtia majaribuni mwenzako. Mbona kama voda fasta tu, atakwenda nje. Atalokuletea unalijua?
    I like to call it lovemaking instead of sex, isiwe kama ni zawadi fulani. Akifanya vema unampa . Akikuudhi unabana miguu.
     
  17. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #17
    Apr 3, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    matokeo yake ni kumsababisha mwanamke kutoka nje ya ndoa, na kwa nini umuadhibu mkeo?njia nzuri ya kuondoa tofauti ni mazungumzo na si adhabu ya kunyimana unyumba
     
  18. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #18
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Kugombana tugombane na adhabu tupeane lakini si ya kunyimana vilivyotutoa kwa baba na mama, hata nikimfumania huko ntasubiri akimaliza ntamshika mkono na kuondoka naye home, huko ntampa kila haki yake na siku ya pili harudii kukosea.
     
  19. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #19
    Apr 3, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Sio sahihi kwa sababu inachochea infidelity...usitegemee ukimnyima unyumba atavumilia!
     
  20. T

    Tata JF-Expert Member

    #20
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,240
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Hivi kumbe kunyimwa unyumba huwa ni adhabu? Sisi wengine mwanamama akishanuna akakunja uso mpaka mdomo ukakaribia pua hata hiyo hamu ya ngono yenyewe inakuwa haipo. Ngono inanoga kama mhusika ana smile wakati wa shughuli ati.
     
Loading...