Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake kuwa na mkono wa birika

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pomole, Mar 2, 2011.

  1. P

    Pomole JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi ni kwa nini wanawake WENGI hata wawe na pesa kuzidi waume/maboifrendi wao lakini wanakuwa wagumu sana kuwapa au kutumia pesa yake na mwenzie??Hata kama mwanaume wake ana mshahara mdogo kuzidi yeye bado atamuomba hata pesa ndogo ya mswaki.Hivi hii ni asili au nini?Vipato au mishahara yao wanaipeleka wapi?
    Hii utaiona kama umetoka auti na mwenzio atazungusha raundi mwanaume tu!!Wapo wachache ambao wanashea na wenzao vipato vyao,lakini hawa wengi ni kwa nini?
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Unaowaongelea unawajua wewe...japo sikatai wapo!!Ni hulka ya uchoyo tu!Mi najua wanawake hata sio wana uwezo sana ila hicho hicho kidogo wanashea na wenzi wao!
     
  3. M

    Marytina JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    System at work
     
  4. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    hapo kwenye blue hata mimi niliwahi kuhoji wa gf wangu wa zaman kwani yeye alikua anafanyakazi wakati mm nasoma chuo,lakin mara ninunulie chupi,mara apple mara vitu vidogo vidogo...jibu lilikua eti wanawake wanaona unapotoa kitu kwao ni kama unamthamin na wanapenda.
    Anyway sijui kama ni kweli au ulikua utapeli tu kama utapeli mwingine,tusubiri kina dada watatujuza vizuri
     
  5. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    wanawake ndio walivyo mwenyewe nimeshudia ambao nafanya nao kazi salary sawa tukitoka tax nalipa mimi bia nalipa mimi nyama nalipa mimi juzi nikawapa live mkitaka mtoke na mimi mnachangia ngapi? au tuchange sawa kwa sawa, ...... hata aibu hawana
     
  6. M

    Matarese JF-Expert Member

    #6
    Mar 2, 2011
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    teh, teh, mlikuwa hamjui? wanawake wengi hasa wa kibongo ni wanyonyaji, ukiwaendekeza then you are dead without money!. suluhisho ni kuwaambia waache unyonyaji uliopitiliza, hata wakikasirika ila msg delivered.
     
  7. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #7
    Mar 2, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Njoo kwangu nitakununulia kila kitu ili uhakikishe kuwa sio wanawake wote mabahili
     
  8. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #8
    Mar 2, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    hapo kwenye red, mkuu ndiyo maana ulimpiga chini?
     
  9. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #9
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    nakubaliana na Lizz sio wote
     
  10. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #10
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mi naweza kuja nipate pumziko la gharama
     
  11. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #11
    Mar 2, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Heri yako uliyejitoa kimasomaso kuwaambia ukweli. Ndiyo maana tunawaita watoto au baby.
     
  12. I

    I LOVE U Member

    #12
    Mar 2, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si wanawake wote wako hivo. wanawake wengi tu wanasaidia wanaume zao
     
  13. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #13
    Mar 2, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wanawasaidia lakini wakienda mitaani wanawasema waume zao.
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    Mar 2, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sio kila mtu ni mshamba wewe!
     
  15. P

    Pomole JF-Expert Member

    #15
    Mar 2, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asanteni kwa experience mbalimbali na michango yenu!!Hadi sasa nimebaini sababu kadhaa za baadhi ya wanawake kuwa na mkono wa birika na hivyo kutoshea vipato vyao na wenzao:
    1. Wana hulka ya uchoyo-LIZZY
    2. Kwa sababu ya kupenda unyonyaji-MATARESE
    3. Kupenda kuonekana wanathaminiwa-IGWE
    Tunaendelea kupata maoni mbalimbali ya wadau wa JF
     
  16. W

    Wakuchakachua JF-Expert Member

    #16
    Mar 2, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmh lakini inauma aiseee hata kam ndo ma love yenyewe aiseee babangu bora tu nisifanye kutoa pesa duuu..........
    minilishawahi kuwa na bf mmoja hivi(kongoman type-sharobaro)mmh mbona sababu ilipatikana tu akasepa maana kila siku u kow baby mi ntaka sijui ninihii mara ohh bili nilipe chumba cha mmmmhhhh nilipe mimi usafiri juu yangu duh hata beach nilipe lolo ilikuwa shughuli (bt i have got experience) so hata kumsaidia mume wangu ntaona umuhimu wake.....maana duh mpaka kero no luv tena
    amakweli wanaume mnakazi tena poleni sana kwa majukumu.....
    ila yatupasa Kubadilika na kuwajali, kuwasaidia wenzawetu
     
  17. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #17
    Mar 2, 2011
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    No matter how much I earn, to me the MAN is provider, so please don't try to change the nature. Unapata respect pale unapospend kwa wife wako au family hata kama kipato ni kidogo.

    Ukiwa utakuwa wewe ni mwanaume na utakuwa ni mpokeaji subiri kuitwa mwanaume SURUALI.
     
  18. CPU

    CPU JF Gold Member

    #18
    Mar 2, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Sio wanawake wote ila bado MAJORITY wanafanya hivyo, naweza kusema kati ya 75% - 85% bado wanafanya hivyo.
    Ila tatizo mi naona sio kwamba ni wabahili, ila mazoea ya "MWANAUME NDIO HUMLISHA MWANAMKE" bado yanakuwa vichwani mwa wengi wao
     
  19. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #19
    Mar 2, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    nikimpata nitawafahamisha
     
  20. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #20
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Kitu hiki kipo kotekote ila kuna upande umezidi kuwa tegemezi. Pale inapobidi kuwa na hali hiyo, basi wasijiache kihivyo. Inshort masikio ya baadhi ya watu huchoka kupokea mahitaji ya mtu mwengine, tena unakuta mahitaji yenyewe ni ya gharama ndogo sana, eti kwasababu unataka uoneshwe upendo basi unaomba. Kwanini usimtengenezee mwenzako mazingira ya kumfanya atoe bila ya kumuomba?
     
Loading...