Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake kuogoza kuwachapa wanaume Tanzania ni kweli?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mpayukaji, May 29, 2012.

  1. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kuna taarifa kuwa wanawake wanaogoza kuwapiga waume zao hasa kwenye mikoa ya Dar es Salaam, Lindi na Zanzibar. Kama ni kweli nani atapona na nani atawalinda hawa wahanga wa vipigo vya akina mama? Je tatizo ni nini? Je haya ni maendeleo au kutendeana haki au kulipiza visasi ikizingatiwa kuwa akina baba ndiyo walikuwa wakiwadunda akina mama kwa karne nyingi. Je kibao kimegeuka? Kwa taarifa zaidi BONYEZA hapa
     
  2. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila mwanaume ajitetee mwenyewe kimyakimya, ukishtaki utajichora.
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    May 29, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Inawezekana ni kweli maana wengi hawasemi.
     
  4. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,351
    Trophy Points: 280
    Ukiacha kupigwa, wanaume wakishaoa wanapoteza uhuru wao, wanawake wanakuwa na nguvu sana majumbani. Mwanamme anafikia hatua ya kuwa kama zezeta au kumwogopa mwanamke katika kutoa maamuzi. Mwanamme anaogopa kwenda kutembea na wanaume wenzake akihofia kuchelewa mke atakuwa mbogo. Mme anakatazwa kunywa pombe anafukuzwa chumbani akirudi na harufu ya pombe, anachaguliwa wanaume wa kuongea nao etc.
     
  5. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #5
    May 29, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    du! tz ishakuwa kama kenya,kenya wanaume ndo wanaongoza kwa kupigwa na wake zao,wameunda na umoja wao wa kutetea haki za wanaume
     
  6. M

    Morinyo JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 2,212
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Hii sasa balaa.
     
  7. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #7
    May 29, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,351
    Trophy Points: 280
    Ukiacha kupigwa, wanaume wakishaoa wanapoteza uhuru wao, wanawake wanakuwa na nguvu sana majumbani. Mwanamme anafikia hatua ya kuwa kama zezeta au kumwogopa mwanamke katika kutoa maamuzi. Mwanamme anaogopa kwenda kutembea na wanaume wenzake akihofia kuchelewa mke atakuwa mbogo. Mme anakatazwa kunywa pombe anafukuzwa chumbani akirudi na harufu ya pombe, anachaguliwa wanaume wa kuongea nao etc.
     
Loading...