Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake kukesha bar mnatia aibu!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, May 7, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,597
    Trophy Points: 280
    isiwe taabu jamani;loh!!!
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,597
    Trophy Points: 280
    Najua unajua na kama ujui ipo siku utajua kama ulikuwa unajua
    unajua madada zetu wakitoka shugulini hujisafisha,sasa wakiwa bara kama ujuavyo
    tena ole unywe inajiita uhuru park wallahi sijui ina ubia na toilet ile bia
    kila ukionja ni ngoo ngoo ngoo..sasa mpaka wakiwa wanarudi ukiwakuta wamepanda mabasi
    yaani hatari tupu nasema hatari maana kwa mtoto mchanga wa mwezi waweza mwambikiza magonjwa
    kwa ile harufu kwa magari ya mbagala fulll kujiachia mpaka kwenye madirisha..so ukiacha aibu inakusaidia uwe msafi
    aipendezi unarudi nyumban smelling toilet..razuu
     
  3. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh
    Kweliiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
     
  4. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2010
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,481
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    We Pdidy ongea ueleweke. Hicho ni Kiswahili? Mafumbo? Au ndiyo lugha za ushambenga? Sema unalotaka kusema kwa lugha fasaha ueleweke na ujumbe wako ufike.
     
  5. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2010
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Nani kakuambia kuwa wahastahili kwenda bar peke yao. Hii ni karne ya saa-inzi na teke-linalokujia waache wajirushe na kurusha na nyamaume zingine baada ya za ndani kuonyesha udhaifu mkubwa karibu ktk kila fani hasa kitandani.

    Heko wamama mnaoshinda bar kwa kutukumbuka na siye tusiona wamama nyumbani na kututunuku na mapenzi ya bure bilesi. Hekoni
     
  6. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #6
    May 8, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mmmh wanawake na wanaume kukesha baa ni aibu
     
  7. k

    kiber Member

    #7
    May 8, 2010
    Joined: Apr 15, 2010
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    how about wanawake wajaa wazito kwenda club?
     
  8. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #8
    May 8, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,440
    Likes Received: 823
    Trophy Points: 280
    kuna wa'ake na wanawake sasa hawa wasiojua kupika na kukesha bar ni wa'ake
     
  9. Penny

    Penny JF-Expert Member

    #9
    May 8, 2010
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 576
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Jamani mbona mnawasimanga wakina mama na dada hivyo...kwani kuna alama iliyoandikwa usoni mwao kuwa waende bar mpaka saa ngapi! Mbona wa baba hatuwasemi kwa hilo? Mkiona hivyo basi mjue kuna tatizo sehemu fulani katika hizo nyumba zao, si bure na si hulka kwa mwanamke kufanya hayo. Kwa kweli ni aibu sana ila wafanye nini na wao wajisikia wapweke.
     
  10. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #10
    May 8, 2010
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    ..............Kwani uliambiwa mwanamke mjamzito haruhusiwi kwenda outing/kujirusha? Kama ujauzito wako hauna matatizo yoyote kujirusha/club ni kama kawaida.
     
  11. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #11
    May 8, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    unataka wanawake wakawinde wapi???
     
  12. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #12
    May 8, 2010
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    .......Kwani kila mwanamke anayeenda bar anakwenda kuwinda? Kwa hiyo na nyie wanaume mnavyoenda bar huwa mnakwenda kuwinda?
     
  13. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #13
    May 8, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    unamkuta mwanamke kakaa na fanta yake moja zaidi ya masaa 3........sasa kama sio kuwinda, ni nini huko???
     
  14. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #14
    May 8, 2010
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    .........Wewe masaa 3 yote hayo unamchunguza mwanamke kama ana winda ama lah, je wewe nawe ulikuwa unafanya nini kama na wewe huwindi? Mie naona kama ngoma droo maana mtakuwa mnawindana.
     
  15. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #15
    May 8, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hayo masaa 3 mimi nishakata serengeti 8........ pretty utakuwa ni mwanaharakati
     
  16. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #16
    May 8, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,958
    Trophy Points: 280
    where have you been?
     
  17. k

    kaiya Member

    #17
    May 8, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ila wanaume kukesha bar! wanaleta heshima!!!??
     
  18. paradox

    paradox Senior Member

    #18
    May 8, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Get with the times, mbona ni mambo ya kawaida sana, siku hizi mwanamke na mwanaume wana haki sawa, na kama sisi wanaume tunaweza kesha bar siyoni kwanini wanawake pia wasijiachie. . . [​IMG]
     
  19. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #19
    May 9, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Wao wanakwendwa kuwindwa...............teh teh teh:becky:
     
  20. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #20
    May 9, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    Bar za wapi hizo tukatembelee?????????
     
Loading...