Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake kujimilikisha watoto, inatokea automatically au makusudi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bujibuji, Jun 13, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jun 13, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,172
    Trophy Points: 280
    Hata lugha na mila wanajua zaidi za upande wa mama kuliko za baba.
    Tena wanyakyusa na wachaga ni soo kwenye medani hiyo
     
  2. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Watoto hawaporwi ila mapenzi na malezi bora ya wamama ndio huwaleta karibu karibu. Watoto watakuwaje karibu na baba anayelala bar? Akirudi nyumbani watoto wanajificha?
     
Loading...