Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wanawake kauli mbiu zenu bado zinasisitiza utegemezi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by fige, Mar 9, 2011.

  1. fige

    fige JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2011
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kazi ngumu kwelikweli kujikomboa huku ukitegemea misaada.Jambo hili limedumaza sana maendeleo ya nchi zetu changa na hivyohivyo wanawake.

    Hii kauli mbiu ya wanawake isemayo WANAWAKE WAKIWEZESHWA WANAWEZA kwa mtazamo wangu inaendeleza dhana ya utegemezi.

    Nawashauri wanawake kujijenga kwenye kujiamini kwamba wanaweza kuliko kutegemea kuwezeshwa,siku zote akuwezeshaye lazima atatafuta faida binafsi kuliko faida yako wewe, kitu ambacho ki
    taendelea kuwafanya wanyonge.

    Napendekeza wakati mwingine mje na kauli mbiu inayoonesha dhamira ya kujiamini juu ya uwezo mlio nao, mbona mnaweza hata kabla ya kuwezeshwa !

    Nawasilisha
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,908
    Likes Received: 266
    Trophy Points: 180
    Mhu, mimi simo
     
  3. fige

    fige JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2011
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nategemea challenge toka kwa akina mama, kama niko wrong nakubali kupewa sababu ya kauli mbiu yenu.
     
Loading...