Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wanawake jifunzeni ukarimu kutoka kwa dada huyu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by HAZOLE, Dec 5, 2011.

  1. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #1
    Dec 5, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    kazi ni kwenu kujifunza au kupotezea.
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    sielewi, huyu dada anawanyimaje watu usingizi.

    kuna tofauti kati ya research topic na hypothesis za research, naona hapa mko bize na hypothesis mnaacha topic
     
  3. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #3
    Dec 5, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    mwenzao unatumia vema uanamke wake. wao wanabaki haki sawa haki sawa.....jirembue kama delila uone kama jidume halijakupa hadi password ya ATM
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Dec 5, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Watu wengine bana,sasa tujifunze nini hapo?Kiingereza?
     
  5. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #5
    Dec 5, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    sijaelewa...
     
  6. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #6
    Dec 5, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Personally,hata mimi sijaelewa maana..hiyo title ya thread ni tuige ukarimu wa huyo mdada,halafu ndani kinachosemeka ni madongo ya mtoto wa fisadi kisha barua kwenda kwa mpenz wa huyo mamsap..MMh,bora ungeiweka tu barua kisha ukaandika title nyingine kabisa ndugu! n nahisi hata sio jukwaa lake...
     
  7. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #7
    Dec 5, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
     
  8. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #8
    Dec 5, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mmmh! TUFANYEJE NOW?!! MWACHENI MWAMVITA WA WATU EBOOO!!
     
  9. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #9
    Dec 5, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,238
    Likes Received: 1,911
    Trophy Points: 280
    yuko kazini mdada,
    anatoa mdudu ili kaka apae,
    si mnaiona hiyo?
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Hivi unajua Green theorem ni ya aliyeigundua ni mwanamke?

    Akili zako zote umeinvest kwenye ch***pi?
    Thats all your mama gave u?

     
  11. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #11
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Hata mimi.
     
  12. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #12
    Dec 5, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    jf is never boring.
    (source:The Boss).
     
  13. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #13
    Dec 5, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    jf is never boring
    (source:The Boss)
     
  14. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #14
    Dec 5, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Heeeee!!
    Ndio wanafanyaga hivi eeee!
    Ipo siku mungu atatulipia tu!!!
     
  15. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #15
    Dec 5, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    bora sema ww mana mm nimejiuliza cjapata jibu hata
     
  16. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #16
    Dec 5, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    JF raha tupu!
     
  17. k

    kizazi kipya JF-Expert Member

    #17
    Dec 5, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kama hii simple logic watu hamuelewi kweli tz tuna kazi nzito mbeleni....it simply means nchi yetu inauzwa kwa mapenzi na vizawadi...
     
  18. jacjaz

    jacjaz JF-Expert Member

    #18
    Dec 5, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 366
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    so that was the ukarimu under discussion!?yan hayo mapenzi na vizawadi?! hata wewe kuna kazi huko mbeleni....
     
  19. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #19
    Dec 5, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    Kumbuka hypothesis pia zinaguide research....waweza verify au kuifanyia falsification........tumia mfano mwingine
     
  20. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #20
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kama hujajua topic huna hypo.
    Anatuchosha na kitu ambacho si cha maana kwa wakati huu akati kuna akina baba r1 wanatuchosha vichwa anatuletea story za mtu anayeuza what her mama gave her

     
Loading...