Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake iweni makini

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tabutupu, Jan 5, 2012.

  1. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #1
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,569
    Likes Received: 1,971
    Trophy Points: 280
    1/3 wanawake wanamatatizo ya maumivu wakati wa sherehe za muungano. Pia matatizo ya kutopata watoto na uvimbe wa tumbo la uzazi vimeongezeka sana kulinganisha na miaka ya nyuma.

    Sijajua lakini tatizo kamili lakini wanawake hutumia madawa mengi sana hata mengine yasiyo kuwa na ubora hasa yale ya uzazi wa mpango na vipodozi.

    PIA IWENI MAKINI NA VIJIVAZI PRIVATE UKILINGANISHA NA HALI YA HEWA.

    Tusibugie kila kitu.
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Jan 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Ni kweli, hata kuchelewa kuanza kupata watoto au kupata watoto wachache sana nayo pia huchangia.

    Na akina mama wapende kunyonyesha watoto wao kwa muda mrefu
    Kutonyonyesha inaongeza nafasi ya kupata kanza ya matiti
    Na akina baba keep sucking kipindi ambacho hamna watoto wa kunyonyesha, naskia inasaidia pia
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Na kutoa mimba wapunguze. . . .
     
  4. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #4
    Jan 5, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Teh et teh duh kazi kweli kweli
     
  5. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #5
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,569
    Likes Received: 1,971
    Trophy Points: 280
    Hahaha, Kongosho ebu nifafanulie hiyo red.
     
  6. N

    Nwaigwe JF-Expert Member

    #6
    Jan 5, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 423
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 60
    Your Avata says it all!!
     
  7. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #7
    Jan 5, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,243
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Ni kweli kaka wng alipata kitu kinaitwa fallopian tube dilation kulisolve tukashauriwa tulete mtoto otherwise hatazaa tena kwa hiyo nina kamjomba kenu naitwa baba.Anyway yote ya mungu.
     
  8. Tz-guy

    Tz-guy JF-Expert Member

    #8
    Jan 5, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimependa sana ushauri uliotupa wanaume,nitazingatia.
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Jan 5, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,069
    Trophy Points: 280
    na sabuni za kuoshea makemikali hayo mpunguze

    kudumbukiza vidonge hususan vya kusafisha K muache

    usafi wa eneo husika, na check up muhimu
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Jan 5, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Ahsante kwa ushauri.
     
  11. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #11
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,569
    Likes Received: 1,971
    Trophy Points: 280
    Kweli , wanajiremba hadi wanajiharibu.
     
  12. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #12
    Jan 6, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kuna kaukweli aisee ...
    Last month tulimpeleka shemeji yangu kufanyiwa upasuaji wa kivimbe tumboni (fybroid) tukakuta kitoto kidogo cha miaka 13 nacho kina fibroid. Dr alinieleza zamani ugonjwa kama huu ulikuwa unawapata wadada wenye umri wa kuanzia 35 ambao walikuwa hawajazaa. Siku hizi sijui tatizo nini, I think, there is something wrong somewhere!
     
  13. r

    rehema nyuda Member

    #13
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 30, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Utoaji mimba ni hatari sana inaweza kupelekea kutopata mtoto kabisa!!! sio wapunguze waache kabisa, ninapenda sana koment zako dada lizzy.
     
Loading...