Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake huzeeka haraka kabla ya wanaume (maranyingi)

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by DrRonny, Jan 1, 2012.

  1. D

    DrRonny Member

    #1
    Jan 1, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Halooo, habari zenu wanajamii wote, wakaka na wadada. Karibuni mchangia maada hii kwa hoja za msingi. Maranyingi katika jamii huwa tunaona kuwa katika ndoa, baada ya kujifungua mtoto au watoto mwanamke huchakaa ghafla na hadi mwanaume anaonekana alioa mwanamke mwenye umri karibu sawa na mama yake.

    Hata kama wataishi maisha ya bila kuzaa, hili pia huweza tokea. Na hata kama wakiishi bila mapenzi yaani ngono. Na tukiachilia mbali kuwa kuna watu waliojaliwa kuwa na umri mkubwa ila bado anaonekana ni kijana.

    Je, nyinyi mnadhani tatizo lipo wapi?
    Je, inahepukika?

    Karibuni.
     
  2. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #2
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kanuni na itifaki ya maumbile ndiyo hupelekea iwe hivyo iwavyo.
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,245
    Trophy Points: 280
    Hao walikuwa wanawake wa zamani (tafuta thread ya 'mbu' juu ya ndoa za siku hizi dhidi ya za zamani utaelewa sababu)
    Wanawake wa siku hizi hatuzeeki manake hatukubali stress. Ukijaribu kum-stress unaishia wewe kuwa frustrated. Ndo maana unaona siku hizi vilio vya wanaume na wanawake viko sambamba kama sio vya wanaume vimezidi,lol!
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Jan 1, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Matunzo ndio yanachangia hapo
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,245
    Trophy Points: 280
    Lakini kwa kiasi kikubwa wanawake wa siku hizi wana uwezo wa kujitunza wenyewe...
     
  6. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #6
    Jan 1, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kweli mkuu matunzo nayo yanachangia kwa kiasi fulani
     
  7. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #7
    Jan 1, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tukiangalia kwa upande mwingine wanaume wengi wanawahi kufa na kuacha wake zao, hata ukiangalia waloathirika mwanaume anawahi kufariki nayo inachangia na nini?
     
  8. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #8
    Jan 1, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Lkn ndo wanaishi maisha marefu zaidi wa wanaume
     
  9. Sunshow

    Sunshow JF-Expert Member

    #9
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kama ni hivyo, bora uoe mwanamke uliyemzidi angalau miaka 10.
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Jan 1, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,308
    Likes Received: 3,107
    Trophy Points: 280
    wanawake wa siku hz hawazeeki
     
  11. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #11
    Jan 1, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    dah hiyo avatar yao....paka anafungua kinywaji. ngoja niendeleze gambe.
    nadhani suala la kuzeeka ni matunzo tu.
     
  12. Emilia

    Emilia JF-Expert Member

    #12
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Swala la kuwahi kuzeeka halina mahusiano na jinsia .Hujaona mwanamke ana wwtoto watatu na bado anafunga belt kiuno chembamba,hilo ni swala la mtu binafsi kujiachia,hata mwanaume asipojitunza atawahi kuzeeka.
     
  13. H

    Hute JF-Expert Member

    #13
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,496
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    kuzeeka kwenye ndoa vinaendana na jinsia...wanawake hasa wanaozaa au hata wale wasiozaa lakini wanaofanya sana ngono tena na watu tofautitofauti huzeeka haraka kuliko wanaume walio na umri sawa na wao...hii ni kwasababu, akipata mimba, mwili huwa unaumuka ukija kujirudi basi hata kama atapewa chakula safi bado utakuwa umeshajegejela kidogo..hiyo haipingiki....akizaa kila baada ya miaka miwili mtoto, lazima ananyong'onyea sana.
     
  14. Kiziza

    Kiziza JF-Expert Member

    #14
    Jan 1, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Du mpaka leo watu mnafikira kama hizi basi masister wasinge zeeka.Fanya utafiti kwa wanawake wa sasa kama kuzaa kuna wazeesha.
    Zamani hasa vijijini ilikuwa hivyo kwa sababu mwanamke anazaa watoto 9,10 na kuendelea
    bado kulima kunamngoja,kutwanga,kwenda kutafuta kuni,matokeo yake miaka 25 anaonekana mzee.
     
  15. huzayma

    huzayma Senior Member

    #15
    Jan 1, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wa siku hizi wengi umri wao tofauti na muonekano wao wa miaka 47 kama 35 kweli tena:eyebrows:
     
  16. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #16
    Jan 1, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,997
    Trophy Points: 280
    wanawake wa siku hizi hawataki kupelekeshwa hivo wapo ngunguli kweeeeli
     
  17. Shadyfa

    Shadyfa New Member

    #17
    Jan 1, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haaaaaahaa mmh makubwa,..mm nawaskiliza
     
  18. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #18
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Wanajiachia sana mwanamke inabidi ajimantain(figure) na asiwe tipwatipwa(sanamu la michelini)
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Jan 1, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sio kweli!!
    Kinachozeesha watu ni kula na matunzo duni bila kusahau stress.
    Kuna wanaume ,tena nisema vijana wa chini ya miaka ishirini ila ukiulizwa umri wao unaweza ukajibu 40. Mtu asipokula vizuri kwa mpangilio,akiwa na mawazo/stress kedekede, asipoujali mwili na muonekano wake lazima azeeke kabla ya muda, awe mwanaume au mwanamke.
     
  20. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #20
    Jan 1, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Lazima tuzeeke, kuujaza ulimwengu si kazi ndogo bado kuwa hoteli ya mtu mwingine.

    Cheki tu hilo jamaa kwenye avatar yangu linachofanza.
     
Loading...