Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake.....huwa mnajisikiaje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Salimia, Aug 12, 2011.

  1. S

    Salimia JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 645
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Inavyoonekana katika tendo hili la ndoa,, wanaume ndiyo huwa wanasikia raha saaaaana kuliko wanawakem na ndiyo maana huwatoa kwa pesa wapenzi wao. Hivi mwanamke mzima unajisikiaje unapomegwa na baadaye jamaa "kukutoa"? Hata kama ni b/f wako.. kwanini kama ni hela asikupe tu kabla au wakati mwingine mpaka akumege kwanza?? Hamjisikii kujidhalilisha?? Kama si kweli, basi mbona wanawake hawawatoi wanaume na pesa ukiacha yale ma sugar mamy?
     
  2. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Matusi hayo,mtu kumegwa ndo kufanya nini?
    afu mods jana nilianzisha thread waka nambia wanafanya screening kwanza ndo itaonekana?
    Ina maana na hii imepita kwenye screening kweli?
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    mhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh
     
  4. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mmmnhhhhhh inaelekea unapenda kuhonga,wenzio wanatumbua bure hawatoi pesa..shaurilo
     
  5. S

    Sngs Senior Member

    #5
    Aug 12, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mbona mnazidi kuweka misamiati,kumega,kutumbua, inasimama badala yanini??
     
  6. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Kama huelewi maana ya kumega,,umejuaje ni tusi?
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Aug 12, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    its natural mwanamk ambae sio mkeo anapokupa halua
    na wewe umpe zawadi fulani.......
    so pesa inadondokea kwenye zawadi.....

    kitumbua hakiuzwi wala hakitolewi bure lol
     
  8. ChaterMaster

    ChaterMaster JF-Expert Member

    #8
    Aug 12, 2011
    Joined: Aug 17, 2009
    Messages: 931
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    mwambie huyo!!
     
  9. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #9
    Aug 12, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,193
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kummega mwanamke ???
     
  10. p

    pointers JF-Expert Member

    #10
    Aug 12, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 781
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    usimpe uone kama utapata kesho hicho kitumbua hahahahahahah hhahah tetetetet
     
  11. o

    oldonyo JF-Expert Member

    #11
    Aug 12, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kaka si ivo unavofikiri mwanaume uwa haongi ila wanachotoa ni takrima au ujira wa mwia.
     
  12. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #12
    Aug 12, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kwani huwa nani anahisi raha zaidi? Wanawake haohao mnaowalipa ndo haohao wanaodai kuwa hamuwaridhishi, mwanaume utafanya kila jitihada umuweke kileleni lakini mwisho unalipa, khaaa! Upuuzi mtupu, kuweni waaminifu kwenye ndoa zenu bhana.
     
  13. TECHMAN

    TECHMAN JF-Expert Member

    #13
    Aug 12, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 2,677
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Nilimmega demu mmoja nikampa mshiko akanitukana mbaya, akaniambia unanipa pesa za nini? umeniona mimi malaya sio akaniambia dont do it again, akaniambia i make love with you because i love you not your money. hanipip akiwa nashida na mimi, anakwenda hewani, tokitoka out for lunch, some time she pay some time i pay.
     
  14. Kwamex

    Kwamex JF-Expert Member

    #14
    Aug 12, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Maswali mawili ya nyongeza 1. Hivi ilikuaje mpaka hyo malighafi ikaitwa kitumbua? Je! Kuna uwezekano nyingine zikawa ni kitu mbwaaa! 2.Swali la pili- Kwa kuwa hyo kitu inaitwa kitumbua, na kwa kuwa ulaji wa kitumbua huhusisha kukimega, je! Neno "kumega" lilizaliwa baada ya hyo kitu kubatizwa jina la kitumbua?
     
  15. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #15
    Aug 12, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hahaha,jambazi bana
    so wewe kila usicho kielewa ni tusi?
    naelewa ni dhihaka/tusi ndo maana nikasema
     
  16. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #16
    Aug 12, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    hawa wapo but siku hizi sio wengi
     
  17. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #17
    Aug 12, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    inategemea, ni nature kaka angu
     
  18. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #18
    Aug 12, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Yah kama anao owezo why not, ila kwa mfano unatoka na msichana hana kazi au mwanafunzi bado lazima umpe nguvu mwendo
     
  19. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #19
    Aug 12, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Mkuu kwa jina lingine kinaitwa KIGOZI MANYOYA. Haaah haaaaah haah.
     
  20. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #20
    Aug 12, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Lol..wanawake bana!
    Wanamegwa,
    Wanachakachuliwa,
    Wanaliwa,
    Haya maneno yote yanakubalika?
     
Loading...