Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake hutumia saa 5 kwa umbea!?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Filipo, Aug 16, 2011.

  1. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #1
    Aug 16, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Utafiti uliofanywa nchini Uingereza umeonesha kwamba wa wanawake hutumia saa 5 kwa umbea, udaku na mambo kama hayo ndani ya siku 1.
    Soure: tbc, uchambuzi wa magazeti.
    My take: Kama hali ipo hivyo na muda wa kulala ni saa 8, basi wao hutumia nusu siku tu kufanya mambo ya maana!
     
  2. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    na wanaume?
     
  3. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #3
    Aug 16, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Huu ulimwengu kila kitu wanachofanya wanawake tunaona kibaya!
    kwanini badala ya umbeya tusitumie neno kupashana habari?
    Naona wanawake kama ni wazuri sana kwenye kuspread information.
     
  4. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #4
    Aug 16, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    nadhani wanaume wanatabia tofauti kutoka na umri wao...

    vijana wakikutana - ku discuss ngono

    watuwazima wakikutana - ku discuss ndoa zao na maswala ya kazi

    napia ligawanywe kundi la walio kwisha oa na ambao hawajaoa.....

    wanaume hatuna tabia moja kama ilivyo kwa wanawake....
     
  5. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #5
    Aug 16, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    lakini udaku usiudharau ni tiba like therapy-like..........................na hufunza jamii mengi ingawaje tatizo tunayonuia kutotenda huyatenda na yale tunayonuia kuyaacha huyatenda na hivyo bora kukaa kimya................
     
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    Aug 16, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,741
    Trophy Points: 280
    Filipo boy......

    Umeanzisha vita, mi nasepa!
     
  7. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #7
    Aug 16, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,257
    Likes Received: 1,953
    Trophy Points: 280
    hilo nalo ni neno. umeamua kuwaamkia leo.
     
  8. Fasouls

    Fasouls JF-Expert Member

    #8
    Aug 16, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 899
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Mi naona wanawake wa kiafrica hutumia zaid ya saa5!
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Aug 16, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Inawezekana ikawa kweli kwa baadhi ya watu maana kuna wengine kutwa kutaka kujua habari za fulani..na fulani..na fulani alafu ongezea muda wa yeye kuzisambaza pia!!!

    Ningekua na masaa matano ya umbea tu ningekua nalala masaa 13 kila siku....I wish!!!
     
  10. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #10
    Aug 16, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Hii ni moja kati ya tabia za kike!
     
  11. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #11
    Aug 16, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    Umeona eeee!...hawafahamu wakicharuka,ngoja waingie sidhani kama ataweza kuzuia mawe
     
  12. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #12
    Aug 16, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    UNA UHAKIKA?
    hIYO RESEARCH Haimaanishi imewahusu dunia nzima. Pili haikulinganisha wanawake na wanaume wa aina zote.Hapo juu umeainisha makundi ya wanaume.Wanawake nao hawako kama kundi moja lililo sawa.

    Kuhusu umbeya nadhani hii ni tafsiri ya mtoa mada. Kama ni umbeya naweza kusema haijalishi kama ni mwanamke au mwanaume.Umbeya ni hulka ya wote.Mazungumzo yoyote yasiyo na tija, yenye kumlenga mtu/watu ni umbeya.Kama huo ndio umbeya, hebu tuanza kutafiti hapo hapa JF tuone kama hakuna wambeya wa kiume.Hebu tuainishe muda unaotumiwa kujadili watu JF tuone!
     
  13. N

    Ndoano Senior Member

    #13
    Aug 16, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 186
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    <br />
    <br />
    wanaume muda mwingi ni kwenye kazi ukiona mwanaume anatumia muda kwenye umbea basi siku si nyingi atageuzwa
     
  14. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #14
    Aug 16, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    inabidi kwa kweli watoe maana ya umbea; maana yawezekana na hii mitandao ya siku hizi wengi tunaweza kuwa tunahusishwa humo. Jiulize tu unatumia muda kiasi gani kwenye MMU au FB
     
  15. b

    bibi.com JF-Expert Member

    #15
    Aug 16, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 1,155
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    hmm sidhani kama ni kweli ingekuwa ni kweli basi tunhekuwa tumepiga hatua za maendeleo sana. wapo wanaume wambeya wengi tu kutaka kujua mambo ya watu, n.k, nimewaona wenyewe tena tunawaogopa kuliko wanawake. na wanawake sio wote wambea kuna ambao wako busy na mambo yao.
     
  16. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #16
    Aug 16, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Kuna baadhi ya wanawake kwa kweli ni wambea ile mbaya ila na wanaume wambea wako tena wambea kwelikweli yn kwa mwanaume 1 aliyekomaa kwenye umbea ni sawa na wawake wambea 10
     
  17. Queen Kyusa

    Queen Kyusa JF-Expert Member

    #17
    Aug 16, 2011
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 637
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Angel msoffe umeongea kitu kikubwa sana, wanaume nao wamo tena wao hutumia muda mwingi zaidi kwa umbea na kutongozea wenzao. Umbea wa wanawake unafaida bwana asikwambie mtuuu.
     
  18. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #18
    Aug 16, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Sante mwanakijiji.
     
  19. mfarisayo

    mfarisayo JF-Expert Member

    #19
    Aug 16, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 4,924
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Kwa wanawake wa bongo umbea ni zaidi ya masaa 8
     
  20. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #20
    Aug 16, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    wanaume sijui!?
     
Loading...