Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake hupende mwenye Ndevu au Asiye na Ndevu?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kimbweka, Jul 19, 2012.

  1. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Eti kwa aina hii ya ndevu wengine huvutiwa zaidi! Wanaume wamekuwa wakijiuliza je, ni vizuri kunyoa ndevu kipara kabisa au kuziacha zikue na kuwa mzee madevu?.
    Je, nitaonekana navutia nikiwa nimenyoa ndevu au sijanyoa ndevu?

    Utafiti huko Uingereza unaonesha kwamba wanawake wengi (si wote) huvutiwa sana na wanaume wenye videvu vyenye ndevu kidogo (Stubble) kuliko wale wasio na ndevu kabisa (clean shaved) au wenye vichaka vya ndevu (full beards) kwa ajili ya sex, mapenzi na ndoa.
    ... Njia rahisi ya kuvutia wanawake ni mwanaume kuwa na kidevu chenye ndevundevu na si kuwa kipara au nyingi kama akina Osama.

    Kuwa na ndevu (kwa mwonekano wa aina hiyo) hudhihirisha uwezo kinguvu, uimara, ukomavu kijamii na mvuto (best romantic partners)
    Kuwa na ndevu ni kiungo cha nguvu kijamii na kimapenzi kwani ni alama ya kuonesha ukomavu kibaolojia.
    Wale wasio na ndevu kabisa huonekana hawajakomaa na wale wenye vichaka vya ndevu huwa na sura inayotisha mno au kuonekana wababe na hawavutii sana.
    Je, huu utafiti una ukweli wowote? labda wanawake wanaweza kutoa maoni!

    AMEN......
     
  2. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,041
    Likes Received: 642
    Trophy Points: 280
    dwuh.. emh ngoja waje ila nadhani ni kweli ndo mana ata ninii bado anang'ang'ania na utu tundev twangu twakishkaji
     
  3. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    eeeeh ngoja waje wafunguke kabisaa, kama watapenda wenye ndevu tujiandae kutafuta za kichana sasa......
     
  4. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mim beibe nasty my jg anaachaga stubble n anjua huwa navifanyiaga nin na ofcoz zinamvuto bt zikikua tu namwambiaga bby u av to shave n maisha ni briiiiiiii na cocacola
     
  5. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kumbe zina kazi yake eeeh, zinakuna kuna..........
     
  6. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,041
    Likes Received: 642
    Trophy Points: 280
    nazile ndevu zake ka stilwire afu zimefunika mashav yote hayo lazima uote sugu
     
  7. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hahahahahahaaaaaa aote sugu sehemu gani sasa?.......................
     
  8. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #8
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Zina kazi ndio ila kama hujui tumia hapo chacha
     
  9. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #9
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ajira sikuhiz hakuna so afadhali unavojikeep biz kujisugulisha kichwaa juu ya mwanaume mwenzio shauriro halaf ni sawa wewe somalia unanjaa halafu waleta kibur kwa FAO utalala njaa
     
  10. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #10
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hivi na ndevu unaweza nyoa kiduku eeeh?.........
     
  11. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #11
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    For gentleman huwez nyoa wazimu huo kiduku manake nin na hao wanaojiita masharo wafanye nin hizo muachie junior
     
  12. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #12
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Inamaana junior siyo gentleman?
     
  13. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #13
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,649
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    uzalendo umenishinda leo niseme!!
    kwakweli unaniacha hoi na unapomalizia sentensi "AMEN" khaaa Kimbweka
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #14
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hahahaha Aza umeenifanya nijichekeleshe tu.....
     
  15. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #15
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,649
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    poa wangu Kimbweka
    yani ilinifanya nifatilie kila tundiko lako asee and:smile-big:
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #16
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Bado hakifikia utafahamu
     
  17. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #17
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,041
    Likes Received: 642
    Trophy Points: 280
    sina haja ya kudhihilisha ugentlmn wangu kwako.. Lakini am sure unalijua
     
  18. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #18
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Fivestar wanamhitaji mwimbaji mmoja wahi nafasi hiyo junior
     
  19. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #19
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hahaha chokochoko hizo utachokolewa na wewe shauri yako......
     
  20. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #20
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,041
    Likes Received: 642
    Trophy Points: 280
    kazi yangu unaijua vizuri tu na ndo ambayo ulikua unanilipa kwa ajiri yake, sina haja na five star wakati watu ka nyie mnaniitaji sana.!!
     
Loading...